Nitaepukana vipi na tamaa hizi?

Nitaepukana vipi na tamaa hizi?

Baada ya jibu lako naomba nikujibu hivi...

  • Natamani sana kununua gari, yani nikiona kijana wa age yangu anadrive ndio nadata kabisa

Je, unao uwezo wa kununua gari kwa sasa? (Ukiweza, usinunue gari kwa mkopo).

Lakini pia, ukishalinunua, je, una extra income ya kuliendesha?


Kumbuka tumia mshahara kama mtaji wa kukutafutia pesa nyingine. Usiutegemee mshahara kama basic income yako. Especially when it comes to taking care of your liabilities.

Gari si anasa kama tulivyozoeshwa na wazazi wetu. Kwa maisha haya imekuwa a necessity kuwa nalo. Cha maana tu ni kuhakikisha unanunua gari unalolimudu, na litakalokusaidia sio kukupoteza zaidi.

  • Kila mwanamke namuona mzuri na najitahidi sana kuwaepuka lakini nahisi kama uzalendo utanishinda.

Kaka hakuna shida yoyote kuusifia uumbaji wa Mungu. Yeye mwenyewe alipomaliza aliangalia akaufurahia.

Je, katika hao uliowaona, hakuna ambaye umemuwaza zaidi ya kumtamani? At your age si vibaya ukianza kuwaza kutulia na mmoja badala ya kuwaza kuwavua chupi tu.


  • Hii ya tatu siielewi kabisa, yani kila nikipita karibu na bar nasikia kiu ya ajabu ya kunywa ugimbi japo kabla sikuwa sikuwa mnyawi wa mpaka kufikia hali hii.

Ulishawahi kuwa mnywaji hapo kabla (pengine kabla ya kupata hii kazi iliyokufanya uache)?

Mwisho nadhani ni muda sasa wa wewe kutafuta activites za nje ya kazi ya kukuweka busy. Yaani hata unapotoka kazini una jambo lingine exciting unaliwaza.

Kwa namna hii utauheshimu sana muda wako na kukuepusha na vishawishi vingi. Keep yourself busy. Itakuzuia pia kuingia kwenye tatizo namba 2.

Fanya mambo mengi sasa wakati una nguvu.

Read...read all manner of literature. Be an all-round person. (..and write too, if you have the talent)

Participate in social activities - za kanisa/msikiti au makundi yeyote mengine

Find a sport...

Utajikuta vishawishi vingi sana unaviepuka!

All the best mkuu...chapa kazi utuongezee sifa Watanzania!!!!!
 
Natamani sana kununua gari, yani nikiona kijana wa age yangu anadrive ndio nadata kabisa

Je unao uwezo wa kununua na kuhudumia gari?

Kama huna uwezo basi acha kutamani maana gari sio asset...


Kila mwanamke namuona mzuri na najitahidi sana kuwaepuka lakini nahisi kama uzalendo utanishinda.

Yaani kutamani wanawake na kumaliza probation kuna mahusiano gani?

Au umeongezewa mshiko sasa fujo za matanuzi zimeanza?

Kumbuka tu siku zote kuwa ujana ni maji ya moto, wakati ukifika huwa yanapoa...


Hii ya tatu siielewi kabisa, yani kila nikipita karibu na bar nasikia kiu ya ajabu ya kunywa ugimbi japo kabla sikuwa sikuwa mnyawi wa mpaka kufikia hali hii.

Ulevi unakunyatia...
 
kawoli hujibu hoja una like tu embu ujibu baadhi ya maswali mkuu
 
Last edited by a moderator:
Wakuu tangu nimalize probation miezi michache iliyopita yafuatayo yananiweka katika wakati mgumu sana.
  • Natamani sana kununua gari, yani nikiona kijana wa age yangu anadrive ndio nadata kabisa
  • Kila mwanamke namuona mzuri na najitahidi sana kuwaepuka lakini nahisi kama uzalendo utanishinda.
  • Hii ya tatu siielewi kabisa, yani kila nikipita karibu na bar nasikia kiu ya ajabu ya kunywa ugimbi japo kabla sikuwa sikuwa mnyawi wa mpaka kufikia hali hii.
Inawezekana kuna watu wengine humu mlikumbana na hali kama hii au zaidi ya hii, mlijikwamua vipi?

Msaada tafadhali
fikiria kuanzisha mradi au biashara. utaona akili inavyohamia huko na pesa unazoziona nyingi utagundua hazitoshi.
 
Wakuu tangu nimalize probation miezi michache iliyopita yafuatayo yananiweka katika wakati mgumu sana.
  • Natamani sana kununua gari, yani nikiona kijana wa age yangu anadrive ndio nadata kabisa
  • Kila mwanamke namuona mzuri na najitahidi sana kuwaepuka lakini nahisi kama uzalendo utanishinda.
  • Hii ya tatu siielewi kabisa, yani kila nikipita karibu na bar nasikia kiu ya ajabu ya kunywa ugimbi japo kabla sikuwa sikuwa mnyawi wa mpaka kufikia hali hii.
Inawezekana kuna watu wengine humu mlikumbana na hali kama hii au zaidi ya hii, mlijikwamua vipi?

Msaada tafadhali

binafsi katika maisha nimegundua kuwa karibu vitu vyote mwanadamu anavyotamani ni muhimu sana kulingana na muhusika mwenyewe.mfano tamaa ya gari,nyumba,mke mzuri/mume mzuri,fedha etc.kwa kuwa vyote ni vya muhimu,cha muhimu zaidi ni wewe mwenyewe kuamua kipi kianze na kipi kimalizie.nikiwa na maana kwamba kipi kati ya unavyotamani kiwe cha kwanza kushughulikiwa na kipi kiwe cha mwisho.

akili kichwani mwako
 
Mjukuu wangu wewe ni mngoni usiache asili yako.
Wewe washughulikie wanawake mpaka wakupe heshima yako, pia uliona wapi mngoni hanywi pombe, kata kiu mjukuu wangu. Gari usithubutu, wangoni hawana asili ya magari halafu utatuongezea foleni mjini.

hangaika na pombe na kina mama hasa waliojichubua ndio warahisi maana wako sokoni
 
jinsia sidhani kama inahusiana na hilo, by the way kwa sasa natafuta mke wa kuoa.


Tafuta girlfriend kwanza then out of all girls select the wife to be,,,,,,jipange kwanza usirukie kuoa kisa una kazi tena hujajitosheleza na basic needs.
 
Fanya mafanyikiyo mdogo wangu kila kitu kinawakati.starehe ni kama speed kwenye safari ya mvua Kali usiku mnene.
 
Ndio maana umewekewa speed limit utapigwa touch.check vibao.mifano mingi hamna ujanja kwenye maisha.jitaidi dogo
 
Wakuu tangu nimalize probation miezi michache iliyopita yafuatayo yananiweka katika wakati mgumu sana.
  • Natamani sana kununua gari, yani nikiona kijana wa age yangu anadrive ndio nadata kabisa
  • Kila mwanamke namuona mzuri na najitahidi sana kuwaepuka lakini nahisi kama uzalendo utanishinda.
  • Hii ya tatu siielewi kabisa, yani kila nikipita karibu na bar nasikia kiu ya ajabu ya kunywa ugimbi japo kabla sikuwa sikuwa mnyawi wa mpaka kufikia hali hii.
Inawezekana kuna watu wengine humu mlikumbana na hali kama hii au zaidi ya hii, mlijikwamua vipi?

Msaada tafadhali

Nunua Gari tia tinted kari hapo utakuwa umefanikisha tamaa yako ya kwanza huku umeuoa tamaa zao 2 zisizo za lazima,ukitoka kazini kwenye gari nduki nyumbani tinted itakusaidia kutoona wanawake wala bar.
Angalau nimekusaidia
 
binafsi katika maisha nimegundua kuwa karibu vitu vyote mwanadamu anavyotamani ni muhimu sana kulingana na muhusika mwenyewe.mfano tamaa ya gari,nyumba,mke mzuri/mume mzuri,fedha etc.kwa kuwa vyote ni vya muhimu,cha muhimu zaidi ni wewe mwenyewe kuamua kipi kianze na kipi kimalizie.nikiwa na maana kwamba kipi kati ya unavyotamani kiwe cha kwanza kushughulikiwa na kipi kiwe cha mwisho.

akili kichwani mwako

Jamani haya maisha kila kitu kina umhimu wake msim discourage kwa kua ana akili timamu kama hela inaruhusu mwacheni aanze kwanza na usafiri maana huo ndo utamfikisha atakapotaka kuenda kwa manufaa ya maisha yake.
Kila kitu hapa duniani kama hujakitamani huwezi na hauna haja ya kukinunua.

Gari ni mhimu
Kugonga mademu pia ni mhimu ni sehemu ya hitaji la mwili maana yy bado hajaji commit unajua mambo ya kuoa ndo yatakayokufanya utulie lakini wengi wetu isingekua ndoa mbona mngekua mnagonga gonga ovyo tu.
Kunywa pombe si lazima sana jaribu kuachana na hilo wazo either kwa kuamua kunywa maziwa kwa ratiba yako nzuri, jamani tukubaliabne pombe huongeza vishawishi unaweza hata kutamani mke wa mtu kitu ambacho kitakuletea matatizo.

Mie gari wakati najiandaa kununua watu wa linikatisha tamaa sana eti huna nyumba unanunua gari lakini hiyo gari tena ya familia tu imenipatia nyumba kwa kuwahi dili fulani ambalo naamini isingekua gari nisingepata hiyo hela siwezi kuongea mengi sana juu ya hapo.

Wengi wetu husubili eti Uje u enjoy maisha uzeeni huwezi kuenjoy maisha wakati tayari una breakdown maana uzeeni huwezi kuingia club,kwenda swimming pool kuogelea, nguvu huna na tamaa hua kubwa sana uzeeni basi utabaki kua mtu wa story watu wanakushangaa tu.
Ndo haya unakuta kizee kinajichanganya night club nk.
STOP THAT WICKED THOUGHT FLEXING LIFE IS LIMITED CHILL WHILE YOU'RE STILL MOBILE NO HAPPINESS AT OLD AGE MOSTLY YOU WILL BE THINKING ABOUT DEATH.
 
Baada ya jibu lako naomba nikujibu hivi...



Je, unao uwezo wa kununua gari kwa sasa? (Ukiweza, usinunue gari kwa mkopo).

Lakini pia, ukishalinunua, je, una extra income ya kuliendesha?


Kumbuka tumia mshahara kama mtaji wa kukutafutia pesa nyingine. Usiutegemee mshahara kama basic income yako. Especially when it comes to taking care of your liabilities.

Gari si anasa kama tulivyozoeshwa na wazazi wetu. Kwa maisha haya imekuwa a necessity kuwa nalo. Cha maana tu ni kuhakikisha unanunua gari unalolimudu, na litakalokusaidia sio kukupoteza zaidi.



Kaka hakuna shida yoyote kuusifia uumbaji wa Mungu. Yeye mwenyewe alipomaliza aliangalia akaufurahia.

Je, katika hao uliowaona, hakuna ambaye umemuwaza zaidi ya kumtamani? At your age si vibaya ukianza kuwaza kutulia na mmoja badala ya kuwaza kuwavua chupi tu.




Ulishawahi kuwa mnywaji hapo kabla (pengine kabla ya kupata hii kazi iliyokufanya uache)?

Mwisho nadhani ni muda sasa wa wewe kutafuta activites za nje ya kazi ya kukuweka busy. Yaani hata unapotoka kazini una jambo lingine exciting unaliwaza.

Kwa namna hii utauheshimu sana muda wako na kukuepusha na vishawishi vingi. Keep yourself busy. Itakuzuia pia kuingia kwenye tatizo namba 2.

Fanya mambo mengi sasa wakati una nguvu.

Read...read all manner of literature. Be an all-round person. (..and write too, if you have the talent)

Participate in social activities - za kanisa/msikiti au makundi yeyote mengine

Find a sport...

Utajikuta vishawishi vingi sana unaviepuka!

All the best mkuu...chapa kazi utuongezee sifa Watanzania!!!!!

mkuu umenifaa sana
 
Je unao uwezo wa kununua na kuhudumia gari?

Kama huna uwezo basi acha kutamani maana gari sio asset...




Yaani kutamani wanawake na kumaliza probation kuna mahusiano gani?

Au umeongezewa mshiko sasa fujo za matanuzi zimeanza?

Kumbuka tu siku zote kuwa ujana ni maji ya moto, wakati ukifika huwa yanapoa...




Ulevi unakunyatia...
Watu8 kijimshiko kimeongezeka kidogo na ktk tathmini aweza kulimudu gari. kuhusu wanawake at first nilikuwa nikiwaona wazuri najua spendings zingekuwa ziko juu so nikawa muoga kidogo. ata hivyo maangalizo uliyonipa yamenifaa
 
Last edited by a moderator:
Mjukuu wangu wewe ni mngoni usiache asili yako.
Wewe washughulikie wanawake mpaka wakupe heshima yako, pia uliona wapi mngoni hanywi pombe, kata kiu mjukuu wangu. Gari usithubutu, wangoni hawana asili ya magari halafu utatuongezea foleni mjini.

hangaika na pombe na kina mama hasa waliojichubua ndio warahisi maana wako sokoni

hahaa babuuu!!! japo mngoni kweli ila hizo sifa sina babuu
 
Back
Top Bottom