Sitakuja kusahau nilivyozama kwenye penzi zito na binti tuliyejuana kupitia JamiiForums mwaka 2013

sky soldier

JF-Expert Member
Mar 30, 2020
3,808
11,926
Haya ni maboresho ya uzi niliowahi kuuandika ila niliuandika nikiwa sijatulia na maneno mengi nilikosea kutype, uzi huu nimesahisha maneno na niomeongezea vya ziada.

Mkasa huu nawaletea ulitokea kipindi cha mwaka 2013 nikiwa nasoma chuo cha uhasibu Arusha (IAA – Institute of accountancy Arusha).

Miaka hiyo nilikuwa natumia ID nyingine humu ndani, enzi hizo tulikuwa wachache sana humu jamiiforums maana smartphones zilikuwa bado hazijazagaa na bando zilikuwa bei. nakumbuka enzi hizo nlikuwa natumia samsung galaxy s2 iliyonikwangua shilingi laki 8.

Nilikuwa mdau wa mada za urembo na mitindo kwa kuwa nilikuwa nafanya biashara za urembo chuoni, nilikuwa nanunua shanga, hereni, bra, chupi, n.k pale stendi ya Arusha naziuza kwa ke chuoni na hata kwa marafiki zao nje ya chuo maana walikuwa wakinisaodoa kunipiga promo, nilipenda sana kufatilia posts za urembo ili nijue kina dada wanataka vitu gani, biashara hii ilinifanya niwe naingiza walau kipato cha kukidhi mahitaji madogo madogo.

Kwenye mada hizi za urembo nilipata kuzoeana na binti flani kupitia post zake zilizoonesha ni mtu mwenye kupenda sana haya mambo, mazoea yaliendelea na tukaanza kutumiana sana meseji kwa njia ya pm (inbox ya jamii forums), baadae kidogo nilimuomba namba akanipa, Tukawa tunaendelea kuwasiliana mambo ya urembo ila tukaanza kuwa marafiki na kuanza hata utani na kujuliana hali, muda wote huu tulikuwa tunawasiliana ila hata sura yake nlikuwa siijui japo yeye aliweza kunijua maana nIliweka picha yangu kwenye whatsapp, sikuwa na pupa ya kutaka kujua sura yake.

Basi tukiwa tunaendelea kuwasiliana, siku moja katika mazungumzo aliniambia nae anaishi Arusha mitaa ya Njiro, Nlifurahi sana maana hata chuo chetu kilikuwa Njiro.

Kwa shauku ya kutaka kumjua zaidi tulianza kuonana na kufahamiana zaidi, binafsi nilikuwa na miaka 23 yeye alikuwa ni binti mdogo mwenye miaka 18 anaelekea 19, yupo kwao kamaliza form 6 shule za seminari za wasichana, kwao bado alikuwa harusiwi kutoka toka kiholela (huwa tunaita geti kali), nilikuwa naenda duka flani hivi karibu na kwao nazuga nakunywa pepsi, akija tunapiga stori kama dakika 20 hivi anarudi kwao, nikaona huo muda ni kidogo sana, Ndio nikamwambia acheki jinsi ya kuongeza muda.

Basi binti akatafuta kisingizio chake anachokijua yeye ikawa tunaonana na kupiga stori hata saa zima na si lazima iwe kule duka la karibu na kwao, Akaanza kunitembelea hata kwangu ila tulikuwa tunaonana nje ya nyumba niliyopanga geto, tulikuwa tuna hang sehem mbali mbali, hata kwa mara ya kwanza maishan mwangu alinipeleka jumba la cinema pale njiro complex.

Muda wote huo tulikuwa kwenye friend zone (marafiki), hata geto kwangu hakuwahi kuingia .

Basi muda unavyoenda binti aliniganda sana, ila nlikuwa naogopa status yake ya kuwa wa kishua alafu alikuwa bado ana akili ya kuniita kila mara kaka japo nilikuwa najua kabisa ni swala muda tu ataniita my hb:) , Pia nlikuwa makini maana niliwahi kujenga ukaribu na muuza duka tulilokuwa tunakutana mwanzoni, nliambiwa wazazi wake ni wa vitengo vya juu na wanapenda sana watoto wao hakuna mfano, nikaona hapa nikicheza kiswazi naweza kujutia.

Baada ya kama wiki hivi, kulikuwa na party ya rafiki yao mkubwa kidogo wa mtaa wanaoishi alikuwa amerudi bongo baada ya kumaliza masomo yake uingereza, aliniambia twende wote, nilikuwa na suti yangu niliyokuwa nikiivaa matukio muhimu tu, nikainyosha fresh, sherehe ilifanyikia night club flani ivi (sio triple A wala aq), tulikuwa hatuzidi hata watu 30 ila iliandaliwa vizuri mno.

Tulikula, tukanywa juisi maana mimi na yeye tulikuwa hatunywi pombe, kwenye kufahamishana kwa wenzake nilizuga tu sisi marafiki japo wenzake wakawa wanamtania kwa ishara za vidole na maneno flani (kwangu hii ilikuwa nazoa points), Muda wa kucheza ulifika nikamuomba twende kucheza, tulianza simple zile tunacheza kwa mbali mbali ila dj alipoanza kufumua mikwaju ya rege mafin kama baby tamala ya hardmad kiukweli mzuka ulipanda nikaanza kubambia fresh, zikaja zile bluz za taratibu za kukumbatiana, hisia zangu zilikuwa juu sana pale mat*ti yake zyalipokuwa yamelalia kifua changu huku nikiwa nimemkumbatia mgongo wake nyororo, nahisi hata moyo wangu unavyodunda kwa fujo aliuhisi , party ilimalizika ukafika muda wa kusepa.

Kwenye gari hatukusemeshana sana zaidi ya kuchekeana na nilikuwa nimemshika mkono wa kushoto huku anaendesha, sasa kanifikisha hadi nje ya geto, nataka nimuage ila roho inasita, raundi hii nikaona nisiwe mzembe maana mtoto ashanikubali ni ujasiri wangu tu bado, nlisogeza pua yangu karibu na pua yake huku nikisita sita kama kwa sekunde 5 hivi ghafla mtoto akafanya jitihada tukaanza kulana denda, pale mbele hapakutosha nilimbeba tuhamie siti za nyuma, nilimkiss sana shingo, nlimtekenya maskio yake safi kwa ulimi yani kila nikiingiza ulimi maskioni anasisimka kweli kweli, nikawa namvua bra ila kama hataki ila mwishwe akaniruhusu, nikaanza kumnyonya chuchu, mtoto akawa hajiwezi tena.

Ghafla simu ikapiga anatakiwa kwao, basi nikamwachia maneno matam na kuweka rasmi kwamba nampenda nae akawa anatania mbona nmechelewa kumwambia alikuwa anasubiri sana siku hii.

Nakumbuka baada ya kufika kwao tulichat sana WhatsApp.

Kesho yake ilikuwa Jumamosi, nilijua tu leo iwe isiwe lazima tumalize tulichokiwasha jana, nilisafisha sana geto, mama wa nyumba akawa anantania mbona nafanya sana usafi wa hali ya juu sana leo, una mgeni wako nani 😂😂, alikuwa maza moja poa sana, umri ulienda ila ujanani inaonekana hakupitwa.

Basi mida ya saa kumi jioni, manzi akaja ila siku hio hakuja na gari, nilimwingizia kupitia geti la nyuma kuzuia utani wa yule maza, hio siku nilienda mjini kununua humbager, tukala fresh, tukaingia chumbani. nikaanza kumla denda, nlikuwa napenda sana kumnyonya shingo pale karibu na begani yani alikuwa ndo weak spot, nikaanza kumnyonya chuchu, yani muda huo nyoka kawa tayari mbao, nikawasha sub woofer maana kinachofata sikutaka kelele za tukio zitoke nje.

Nlivua bukta yangu, Inchi zangu saba kasro zilikuwa zinaelea angani, nikamvalisha askari helmet tuanze shughuli, sasa ile nataka kuingia ndio namuona ni bikra, nikatoa helmet na kujipa matumaini huyu yupo salama (akili za kumazoea:)) , nakumbuka ilikuwa shughuli pevu sana, kila nikitaka kuingia ananiponyoka, namkamata kwa nguvu nambembeleza tunaanza upya, nilimweka kitambaa mdomoni kuzuia kekele, basi hatua kwa hatua japo kwa ubabe nlifanikiwa kuzamisha kichwa, robo mpini , nusu pini , mpini kasoro, mpaka nikafanikiwa kuzamisha yote, shughuli ilikuwa pevu si mchezo, kiukweli hata stim zilikuwa zinakata maana binti alikuwa analia machozi kabisa, macho yake yalijawa uwoga alipoona hana sehemu ya kutokea, kiukweli hata sikupiga bao, kwa hali ile ilibidi tu niite taxi nikamrudisha kwao huku akiugulia maumivu, nakumbuka damu zilichuruzika pale kwenye shuka nikaenda kulichoma usiku sehemu ya kuchomea takataka.

Kesho yake hakuja nikawa nampa pole, keshokutwa hakuja ila tulikuwa tunawasiliana, siku inayofata akaja, Raundi hii yeye ndio alionesha juhudi ya kutaka mfikicho, Mzee baba nakumbuka hii nafasi niliiparamia kama gegedu, goli la kwanza nlipiga t*ko za fasta zile kama sungura sikuchukua hata dakika 6 maana mtoto vile vilio vyake vya ugeni wa mchezo na ngozi yake nyeupe na laini vilinifanya nichizike, sikuwa nimevaa condom, nilipiga kavu na nilipanga kwamba nikikaribia kupizi inabidi nimwage pembeni, weeee!

Yani nlichopanga kilikuwa kigumu sana, yani navyokaribia kumwaga mtoto akawa amenikumbatia haswaa hataki nichomoke na huko kunako makutano nilihisi joto la ajabu likiambatana na nyoka kukabwa kisawasawa kwenye njia yake ndogo, wakati nakaribia kufyatua uji nlijikuta nahema na kupiga kelele kama punda vile, yani ilibaki kidogo sana nimwage ndani, sekunde chache kabla sijamwaga nikajinasua nikalitoa bomba nikamwagia pembeni, nilimwaga uji wa kutosha kwenye kanga aliyokuja nayo huku natetemeka nikiwa nimefunga macho naskilizia stimu, alikuwa amebaki anashangaa sana wakati namwaga, ilikuwa ni mara yake ya kwanza kumuona live bila chenga mwanaume aliefika mshindo na uume wake ukitoa uji.

Tukaja cha pili hapa nilimweka juu aendeshe farasi ila nikaona hawezi kitu (gogo) basi akiwa juu ivyo ivyo nilimpiga pampu za nguvu mno, mtoto alianza kukojoa maji, nikambeba haraka sana ajikojoze sakafuni, miguu yake ilkuwa ikitetemeka sana, alirudi kitandani nikamwambia achume mboga ila haelewi, nlimweka mtindo wa mtoto anaetambaa nikampanda juu ya mgongo, kuna kilio nilikuwa nakipenda sana nikianza kumpeleka fasta akianza kutoa hicho kilio napandwa sana na midadi ile mbaya, basi mtoto nampeleka fasta nikiona nakaribia kileleni narudi mwendo wa kawa alafu narudi mwendo kasi, ivyo ivyo mpaka nikalipua la pili.

Tulpumzika kidogo nikamwambia amchezee askari, awe anamgusa gusa, basi ndo nikawa namfundisha kwa vitendo kwamba hiki kichwa, huu mpini, hivi vitenesi, n.k basi mda huo nikiwa nimejilaza chali huku mtoto anamsika shika askar, nikapandwa na nyege askari akawa 4g upya, nilimlaza chini kifo cha m*ende, mda huu sikuwa na pupa, ikawa namchakata huku tunaendelea kupeana maneno matamu, hali iliendelea hadi game ilipokolea, chuch* zake zilikuwa zimetuna mno, nikamweka tena achume tembele huku mimi nimepiga magoti, aisee kwa zile t*ko nilizopiga nahisi ilibaki kidogo tu mtoto wa watu ajigonge kwenye ukuta, ilikuwa ni mwendo wa ta ta ta ta , uzuri nliweka mziki, nlimkatia uno moja matata sana, miguu yake ikiwa inatetemeka hakuna mfano, peleka moto ile ile, waaaah wazungu wakatoka kwa mara ya tatu, hapa kiukweli nilikuwa nmchoka mnoooo, i was exhausted, nlihema sana huku mwili ukiwa na jasho.

Baada ya hapo niliweka heater kwenge ndoo ya maji, yakawa yamoto, nikapasha tena ndoo nyingine, tukaingia kuoga, ule utelezi wa sabuni na kushikana shikana, nikamwambia anipigishe ny*t*, alikuwa hajui nikamfundisha awe anamvuta nyoka mbele na nyuma, mikono yake laini ilinipa wazimu na stimu kali sana, raundi hii nilikuwa naenda cha nne ila kwavile nlikuwa nimechoka nikamwambia siku nyingine.

Penzi lilinoga mno, nakumbuka nilipata sehemu ya kufanya field mkoa naotoka TRA ila nilipiga chini ofa, nikabaki huko huko Arusha kwenye kitaasisi kidogo hata hatulipwi chochote.

Binti alianza kunenepa kiasi, nilimpa mapenzi ya kumjali sana hasa ukizingatia ni mgeni na huenda dozi ya chini pia ilichangia, tulipendana sana kwenye mapenzi yetu bila kugombana, siku tuliyogombana nakumbuka ilikuwa kwasababu alikuta na chat na marafiki wa kike hasa wa chuoni na wale wateja wangu, alizikuta meseji hizi za kawaida tu mfano kama "honey leo unakuja group discussion saa ngapi", si mnajua mambo ya vyuoni tena ni kawaida kuitana hayo majina, basi ile siku alichukia sana nlimzuia asiondoke na hata kumpigia magoti lakini wapi, alikuwa amepanic sana, akawasha gari akaondoka,

Yani siku hio mpaka imefika mida ya usiku kila nikimpigia hapokei, ila kwenye picha ya whatsapp alikuwa anabadili sana picha mara nyingi zenye ujumbe ambao moja kwa moja ulinilenga mimi (zamani hakukuwa na status), Nilimpigia ndugu yake waliekuwa wakiishi nae ambae kiukweli hata sikua nawasiliana nae zaidi tu ya ku save namba yake ikitokea tatizo la mdogo wake basi nimfahamishe, nilimpigia aliniambia mdogo wake nimemfanya nini? maana kafika nyumbani moja kwa moja vuup! kaenda chumbani hata kula hataki, na kajifunika blanketi analia, nikamwambia ukweli, basi nikamuambia kilichotokea ni kwamba kachukulia serious haya mambo ya kawaida, ila kwavile ni mgeni kachukulia serious sana ila sina mahusiano na mwanamke mwengine, binafsi huyu binti niliogopa sana kumuumiza maana alinipa kila nachotaka, ile siku nililala usiku wa manane napiga simu kibao hazipokelewi.

asubuhi nilienda kule dukani tulipokuwa tunakutana zamani, nilimpanga yule ndugu yake anisaidie japo afanye chochote atoke nae nimuone sura, basi kama bahati vile mtoto akaja, nakumbuka alipofika nilimvuta mkono tusogee pembeni, mtaa ulikuwa umepoa hauna watembea miguu, nilipiga magoti huku nikiwa nimeweka viganja vyangu kifuani kwa heshima na unyenyekevu mkubwa namuomba aelewe mimi sina mahusiano na wale wadada na ni mambo ya jokes tu, nilianza kuwaponda kwamba ni vinyago hawamfikii hata robo na sina muda nao, nilipiga simu kwa mmoja wao alietuma mesej alizosoma nikaweka loud speaker, ile kapokea nikaanza kumwambia we kinyago vp hizi mesej za honey, hujui kwamba nina mke wangu wa kipekee kachukulia siriazi huku (nilivyosema mke wangu niliona anaangalia pembeni ila anatabasamu), basi huyo rafiki niliyempigia akawa anaomba msamaha (nilikuwa nishampanga) , basi uso wa kimwana ukajawa tabasamu japo alikuwa anataka kulificha kwa kujifanya kama ishu bado ameimaindi, simu ilipokatwa nilimuomba msamaha sana, mwishowe akaniambia nisimame akanikumbatia, akaniambia jinsi alivyonipenda sana ikija kutokea namchit itamliza sana, nami nilimwambia nampenda sana kwa moyo wote, ndugu yake nilimshukuru sana kwa kunipa ushirikiano tukaanza kuzoeana.

Basi penzi lilinoga sana, ikawa ni mambo ya kusaidiana, kujaliana, kujuliana hali, n.k hizi ishu za ngono zikawa za kawaida sana maana tulishazoeana mno, ilikuwa akihitaji nakamata kiuno napiga kimoja ama viwili mchezo umeisha tunarudi kwenye vitu vya maana. hatua tuliyofikia ilikuwa tupo kama mme na mke.

Akaja kunifahamisha kwamba amebakiza wiki michache hapa bongo kabla ya kwenda kuanza masomo yake nje ya nchi, kiukweli hii jambo lilikuwa linanipa sana stress, tulijaribu kuutumia mda mchache uliobaki kwa kuwa karibu sana muda mwingi lakini kiukweli muda ulikuwa unaenda haraka sana.

Ulipofika mwezi wa 11 basi ndio ikawa umefika muda wa yeye kuondoka, yani nyie acheni tu haya mambo ya kuachana na penzi limenoga, siku chache kabla hajaondoka Arusha tulipanga tuspend sana muda pamoja ila alibanwa sana na maandalizi hasa nyumbani kwao, kuja kustuka mtu kesho yake ndio anaondoka anaenda kupanda ndege uwanja wa kia hadi Dar, huko dar atakaa siku 3 na kisha ataondoka.

Kiukweli hizo siku 3 ambazo atakuwa dar kwangu sikutaka kabisa kuziacha, ilibidi nivunje kibubu niende huko Dar, uzuri ni kwamba enzi hizo kulikuwa na fast jet, ila kwa vile sikukata ticket mapema nililipia nauli kama laki 2 na kitu (ukiwahi ilikuwa elf 70 ), nilimvujishia huu mpango nae akaelewa vizuri tu.

Alifikia kwa ndugu yake maeneo ya Oyster bay kuna sehem flani ni kama kuna nyumba za wafanyakazi wengi wa shirika zimejengwa sehemu moja, kuna lodge ya mbali kidogo niliipata japo bei yake kwa siku ilikuwa kubwa, basi hapo ndipo tulikokuwa tukikutana, piga sana stories, tunakumbushiana sana memories, yani nilikuwa nakula sana karanga mbichi na maziwa ya mgando ili kupiga meschi za kibabe za mwisho mwisho, siku 1 kabla hajaondoka nilipiga bao 5 ndani ya siku, sijawahi kufanya hiki kitu hata kwa wife.

Siku anaondoka nilienda kuzuga nje pale airport, alifika na ndugu zake ila nilipata japo dakika 2 za kumuaga na tukapeana kumbatio la mwisho, nilitamani hadi nimkiss ila watu walikuwa wengi kidogo na ndugu zake walikuwa wanamsubiri.

Siku hio ilijaa maumivu sana, kila nikiangalia picha zetu nabaki siamini amini kama kaondoka, dah acha tu. niliwahi kudate na wanawake kadhaa ila huyu alikuwa kiboko.

tulikuwa tunachat sana ila ndo hivyo mawasiliano yakaanza kupotea taratibu, muda ulienda, nilikuwa single kwa muda mrefu kiasi ila hatimae nikaopoa chombo kipya nae huko nje alipata mwenzake.

Kwa sasa alisharudi bongo na ameshaolewa na mimi nilishaoa na nina familia yangu,
 
12 Reactions
Reply
Top Bottom