Nitaepukana vipi na tamaa hizi?

Nitaepukana vipi na tamaa hizi?

TAI DUME

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2014
Posts
11,397
Reaction score
31,476
Wakuu tangu nimalize probation miezi michache iliyopita yafuatayo yananiweka katika wakati mgumu sana.
  • Natamani sana kununua gari, yani nikiona kijana wa age yangu anadrive ndio nadata kabisa
  • Kila mwanamke namuona mzuri na najitahidi sana kuwaepuka lakini nahisi kama uzalendo utanishinda.
  • Hii ya tatu siielewi kabisa, yani kila nikipita karibu na bar nasikia kiu ya ajabu ya kunywa ugimbi japo kabla sikuwa sikuwa mnyawi wa mpaka kufikia hali hii.
Inawezekana kuna watu wengine humu mlikumbana na hali kama hii au zaidi ya hii, mlijikwamua vipi?

Msaada tafadhali
 
Hizo zinaitwa nyege mshindo
 
Tii kiu yako....ila tu usiingie miguu yote.. haya mambo kila mtu anafanya mradi usizidi kikomo..

ok chifu sema hapo kwenye sababu ya pili ndio utata mkubwa kweli kweli
 
ok chifu sema hapo kwenye sababu ya pili ndio utata mkubwa kweli kweli

Tena hiyo ndio kawaida kabisa mkuu hasa kama upo miji yenye colleges au vyuo vikuu... yaani unaweza ukachanganyikiwa.. halafu tena ukiwa na ka-gari ndio balaa unaweza dhani ndio kilichokuleta duniani..ila badae utaanza kuona kawaida maana hii hali inakujaga na kuondoka kwangu siku hizi tofauti na zamani
 
@kawoli mbona mimi sijakuelewa.

Probation ya nini?

Una umri gani?

Unafanya kazi gani?
 
Hilo ni tatizo la kuanza kushika vijisenti.......


Anyway
Tumia pesa ikuzoee
 
@kawoli mbona mimi sijakuelewa.

Probation ya nini?

Una umri gani?

Unafanya kazi gani?

mkuu kifupi ni kwamba nimemaliza muda wa uangalizi ili kupata mkataba wa muda mrefu na shirika moja la kimataifa lenye headqtrs zake hapa dar, age yangu is btn 27 to 35. SWALI la tatu sitowea kukujibu hapa kwa sasa. Je unanisaidiaje?
 
Kama mshiko unao, nunua gari yako unayoipenda, utaromba kila haina ya chupi, kunywa hupendavyo.mwisho wake utaona nn kina humuhimu na chepi cha kuacha na control after ur block ass it's down.hivyo vitu unavyotaka kuvifanya jaribu tu kwa weekend moja tu from Friday to Sunday then utaniambiya.
 
Kama utakuwa na akili timamu utaona tofauti.gari ni chanzo cha umalaya kama hutakuwa makini nalo na litakufirisi
 
tatizo la watu wengi hatuna mipangilio ya maisha..

hatujui tunataka nini kwa wakati gani.....

tunaangalia jamii inafanya nini ili na sisi tufanye....... na tunaendeshwa na hisia badala ya reality

ni kosa kubwa sana kutojitambua muhimu kuwa na drafti ya maisha yako wewe na si nani kafanya nini ... na si kila njia aliyopitia fulani kafanikiwa na wewe utafanikiwa ... wengi wananunua magari kwa ajili ya kurahisisha movement hapa mjini hata mimi sitaki asiyekuwa na gari maswala ya kukufuata mbagala na daladala nikifika mikono miguu nyayo vyote vinauma .. ni big nooo (nimejiandaa)....

sasa mkuu tunataka wenye magari kwa kuwa movement inakuwa easy nipo posta na we posta mda wa kutoka wote tunaukia dirishani mbaya zaidi nione aibu wakati kuna jamaa ananifukuzia ana kistarlet chake loh babu .....

jiongeze unataka gari kwa ajili ya mbunye? au kwa ajili ya movement zako...

swala la kupata kiu mkuu ni kwa kuwa upo ideal after work tafuta kitu ingine ya kufanya may be kuangalia movie.. kufungua biashara ,,, au kama inashindikana basi ingia pata moja kalale
 
Back
Top Bottom