Nisaidieni mzungu kanipenda

Nisaidieni mzungu kanipenda

Naomba nielewesha kidogo Natalia i mean mie nafikiria my life naona hii ni kama opportunity ya kutoka hebu niambie kiundani ugumu unakuja wapi once nikiwa nae huku europe
Hii habari ni ya kutunga tu. Vinginevyo kama ni ya ukweli usingekuwa mara unasema Marekani, mara Europe! Au hufahamu kwamba hivyo vitu viwili ni tofauti?
 
Hii habari ni ya kutunga tu. Vinginevyo kama ni ya ukweli usingekuwa mara unasema Marekani, mara Europe! Au hufahamu kwamba hivyo vitu viwili ni tofauti?

Si kote majuu bwana
 
Nenda nje bana, na ukufika huko na mi uniconnect hata kwa babu wa kizungu!!!!
 
kuna mzungu kanipenda na yupo tayari niishi naye ili nipate uraia wa huko tatizo mie simpendi na pia nina mpz wangu huku sema sina kazi na maisha ya tz mnayajua so nifanyaje nimuache mpz wangu kwa ajili ya kupata uraia wa marekani au ?????Maisha ya bongo vijana si mnayaona mie kwakweli nafikirilia sana sina cha kufanya

Acha Tamaa za kijinga kijana, ukijiendekeza hivyo madhara yake ni makubwa sana hapo mbeleni, usiongee kirahisi rahisi hivyo kuwa "SINA KAZI" uanaume ni zaidi ya hapo!!! kuwa na msimamo!
 
-- wamarekani raia kabisa life limekuwa gumu.... sasa ww unataka uraia kumbe unapotoka.... mwache fasta....
 
Wewe ndoa ni ndio .struggle ni zilezile.sema mzungu akikupenda he means it no jokes
NATALIA...Kwa hiyo kama wakikufuata wazungu say 4 kwa nyakati tofauti wanakupenda wote watakuoa "NO JOKES"
Nina imani wapo waswahili wako serious akisema amependa amependa kweli,sema inategemea upo exposed na mazingira gani....if ur blessed u will get it,kama umefika muda wa kuolewa ukakutana na mwanaume ambae nae amefika muda wa kuoa obvious mtaoana,Thats is a Principle...Tatizo unakuta binti ana dating na mtu ambae hayuko tayari kuoa,bt economic he is good,so unategemea nini?
 
Kwanza hupati uraia Bali green card. Pili American women hate lazy men. Tatu Kuja USA sio ticket ya kuyatoa mimi nipo hapa over 10 years.
 
Wewe sema una hamu ya kuolewa!

Mi Ndukiiiiiiiiiii.....

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
mie nakuona wewe muongo moja mzungu umpendii unaomba ushauri wa nn?mmmmh sin uongo uo sasa......kuwa mkweli chagua moja kusuka au kunyoa bhana.......sema unampenda ila unamchumba ndo tutoe ushauriii acha uongo bhanaaaaaaaaa...
 
Tatizo rumba la bongo kali mno.. Utakuta mtu analazimika kusoma Masters,si kwa kuwa kapenda,bali kuokoa muda usipotee bila kazi..
Mtoto wa kakangu ana miaka miwili tangu amalize degree yake,hakuwahi kupata kazi. Leo kuuliza vipi,naambiwa yuko VETA kuna kozi anachukua..!
 
Alokwambia ukiwa Mmarekani unakuwa Tajiri nani...nenda ukabebe box au ukawe Golikipa ...
 
duuuh unauza utu kisa uraia..halafu hii concept ya uraia eti ukioa mtu wa huko sijui mnaitolea wapi...? inabidi utofautishe vitu hivi citizenship, domicile na resident usije ukajichanganya kwa kufanya kitu usicho kijua so jiulize kwa kuoa mzungu una acquire kipi hapo..coz citizenship ni lazima ufanye applications etc...
 
NATALIA...Kwa hiyo kama wakikufuata wazungu say 4 kwa nyakati tofauti wanakupenda wote watakuoa "NO JOKES"
Nina imani wapo waswahili wako serious akisema amependa amependa kweli,sema inategemea upo exposed na mazingira gani....if ur blessed u will get it,kama umefika muda wa kuolewa ukakutana na mwanaume ambae nae amefika muda wa kuoa obvious mtaoana,Thats is a Principle...Tatizo unakuta binti ana dating na mtu ambae hayuko tayari kuoa,bt economic he is good,so unategemea nini?
Yes means yes and no means no .mbongo yes inaweza kuwa no in a second
 
Kwanza hupati uraia Bali green card. Pili American women hate lazy men. Tatu Kuja USA sio ticket ya kuyatoa mimi nipo hapa over 10 years.

Hakuwaona hurricane katrina watu walikuwa hawana cent moja ya kukimbia hurricane
 
kuna mzungu kanipenda na yupo tayari niishi naye ili nipate uraia wa huko tatizo mie simpendi na pia nina mpz wangu huku sema sina kazi na maisha ya tz mnayajua so nifanyaje nimuache mpz wangu kwa ajili ya kupata uraia wa marekani au ?????Maisha ya bongo vijana si mnayaona mie kwakweli nafikirilia sana sina cha kufanya

1/ unaishi wapi sasa hivi? naona umetaja tz,marekani halafu post nyingine umetaja europe.
2/level yako ya elimu ni ipi na elimu yako umeipatia nchi gani? na umri wako kwa sasa ni upi?

Nilishakataa scholarship ya kwenda kusoma Ulaya kwa sababu demu wangu alilia sana nisiondoke kwa kuwa ananipenda sana anaweza akajiua au akafa kwa upweke halafu miezi mitatu baada ya scholarsip ku-expire akanipiga chini.
Tumia rasilimali zote ulizokuwa nazo kutengeneza maisha yako then mademu watakufuata wenyewe.
 
kama alivosema mchangiaji hapo juu
Una elimu kiasi gani?
Una umri gani?
Umeshaishi kama mwanaume au ulikuwa unakula na kulala kwa mama?
Uwezo wako wa kufikiri?
Marekani hata visa ya bahati nasibu kwa sasa lazima uwe na kiwango cha elimu cha A level
Kazi ni ngumu na ukifika Marekani hata kama una cheti cha Mlimani wao hawakitambui lazima uende shule ya kwao
shule ni ghali sana sie wengine tulipiga boksi pale tuliona vipi janja ya nyani kula mahindi mabichi
Mwisho uamuzi ni wako kila mtu ana bahati yake unaeza jaribu bahati kama ninavosema bahati
Safari njema
 
Back
Top Bottom