Nisaidieni mzungu kanipenda

Nisaidieni mzungu kanipenda

umeona eeh.

Ukifika bei huwa hakunaga kuchanganyikiwa na lolote

huyu anazuga tu kwa wote bora akamate makaratasi kwa sasa, labda siku moja atampata ampendaye

Exactly, the minute you had a second thought basi hauko mkweli na huyo binti wa watu. Chukua makaratasi uukate, huyo dada nae akijua uko majuu kumbe si lolote atasepa. Dunia ni maslahi siku hizi.
 
mchukue ule raha hawa wengine wanakushauri kwasababu wameshaoa au kuolewa,hizo ndio chance za kutokea.kwani ulishawahi kuwa na madem wangapi bongo na hamna love la kweli kwanini asiwe mzungu? tusiwe wanafiki hapa mzungu amekupenda GO FOR IT kwani utapungukiwa nini?kapimeni or vaa condom,watu kibao hapo wanafanya ngono kila siku but wewe wanakwambia sijui nini,achana nao take that white baby,who knows?maybe thats ur future,hao sio Mungu wako.wa kukupangia uishi na nani au ulale na nani. DO YOUR THINGS MAN!!!

so thoughtful
 
Hapo naona ka vile umefikiri kwa Masaburi,elewa asiye fanya kazi na asile,tafakari chukua hatua.:glasses-nerdy::glasses-nerdy::cheer2::cheer2::cheer2::cheer2::cheer2::cheer2::cheer2::cheer2::cheer2::target::target::target::target::target::target::target::target:
 
pole sana myn? kwakua unae umpendae 2lia 2 rizki yako itakuja, uctake kuishi maisha ya raha kwa m2 ambaye humpendi, kuwa mvumilivu hiyo ni mitihan 2 ya dunia
 
pole sana myn? kwakua unae umpendae 2lia 2 rizki yako itakuja, uctake kuishi maisha ya raha kwa m2 ambaye humpendi, kuwa mvumilivu hiyo ni mitihan 2 ya dunia
 
Ninachoona hapa ni mwanaume mwenzetu anakaribia kuolewa na MZUNGU...
 
Acha mashauzi wewe. Stori kama hizo zinawafaa akina Shigongo. Nakushauri urejee Bongo ili uhenye na huyo mpenzi wako akupige kibuti baada ya kujua hukuja na kitu. Pia nakushauri ukae na huyo mtasha akutumie kama shamba boy na sex machine. Kwa ufupi hapo una mikuki miwili. Amua mwenyewe kwa vile maisha ni yako na si yetu. Ni ushauri na mtazamo tu.

Hii ndio nondo ya uhakika maisha kwanza bwana mapenzi kwa mwamaume is not a necessity the heart of a woman can be won whereas the heart of a man is never won. Utaishi na mzungu utamwacha, utaishi na mwingine huyo nae utamwacha, utabeba chungu kipya kuongezea kwenye cha zamani, nk. Love is for fools
 
Kwani kupata uraia wa marekani ndio kupata hela au kupata kazi?
Sijaelewa! Ina maana ukishakua raia tu wa US unapata hela hapo hapo sio?!
 
kuna mzungu kanipenda na yupo tayari niishi naye ili nipate uraia wa huko tatizo mie simpendi na pia nina mpz wangu huku sema sina kazi na maisha ya tz mnayajua so nifanyaje nimuache mpz wangu kwa ajili ya kupata uraia wa marekani au ?????Maisha ya bongo vijana si mnayaona mie kwakweli nafikirilia sana sina cha kufanya

mbona ulivyotongozwa na huyo mpenzi wako wa kibongo hukuja kuomba ushauri? Nakushauri uache habari zako za kiduwanzi, jf siyo shm ya kutupa maupupu yako kama haya
 
kuna mzungu kanipenda na yupo tayari niishi naye ili nipate uraia wa huko tatizo mie simpendi na pia nina mpz wangu huku sema sina kazi na maisha ya tz mnayajua so nifanyaje nimuache mpz wangu kwa ajili ya kupata uraia wa marekani au ?????Maisha ya bongo vijana si mnayaona mie kwakweli nafikirilia sana sina cha kufanya

My friend kuwa mwangalifu. Siku hizi wazungu wanafanya biashara ya kusafirisha binadamu (human trafficking). Wanakuja afrika, wanajifanya wame-fall in love na waafrika kumbe wana lao jambo! Mzungu (kwa jinsia yake) atafunga ndoa na binti au kijana (m) wa kitanzania. Atapata hati ya ndoa (marriage certificate) then atamtafutia passport mwenzi wake kisha haooo majuu.

Wakifika majuu jambo la kwanza mzungu atamnyang'anya passport binti au kijana wa kibongo ili asipate fursa ya kusafiri kurudi Bongo. Kisha abinti au kijana atawekwa kwenye jumba la ukahaba (brothel). Kama ni binti kazi yake itakuwa kuwahudumia kimapenzi wanaume au wanawake (usagaji) na ujira anapata huyo mzungu. Kama ni kijana naye vivyo hivyo, atahudumia watu wa jinsia mbili – wanawake ambao wengine ni vikongwe ila vina mapesa na vinataka kupata good time, au wanaume. Hili la wanaume ni two-sided kama coin! Kugeuza au kugeuzwa (nimeeleweka kwa wale wenye kuelewa)!

Hivyo mdogo wangu angalia sana maana kuna msemo kuwa ‘sio vyote ving'aavyo ni dhahabu'…wazungu wote sio matajiri kama ambavyo wengi wanafikiri. Wengine wameamua kufanya biashara chafu ili kupata hela!
 
kuna mzungu kanipenda na yupo tayari niishi naye ili nipate uraia wa huko tatizo mie simpendi na pia nina mpz wangu huku sema sina kazi na maisha ya tz mnayajua so nifanyaje nimuache mpz wangu kwa ajili ya kupata uraia wa marekani au ?????Maisha ya bongo vijana si mnayaona mie kwakweli nafikirilia sana sina cha kufanya

Kwa muonekano wako:
Uko tayari kugawa bikra ya tiGO qa ajili ya Uchumi.
Endelea Bandugu;
Huo ni uhuru wako.
Kinyeleo ni chako;
Kukigawa ni hiari yako.​
Ila usije lalamika kuwa huwezi kuzuia tena majivi.


Bazazi!
 
hapana @ watu8 sio hivyo mie nafikiria tu maisha maana hapo bongo nimeshasota sana kitu kikubwa naweza hizo papers
 
ww BAZAZI mjinga nini maswala ya tigo yanatoka wapi mie naongelea maisha usiwe kama watoto wa lowasa ,unajua nchi haina opportunity sio swala la tigo hapa
 
BOB LEE SWAGGER kikubwa ni opportunity za maisha maana nimeshasota sana kitaa japo sitopata hela ila nawaza opportunity kama ukiwa unaumwa kuna free medical ukiwahuna hela kuna benefits toka serekali sio kama hii nchi ya kikwete
 
Huu ndo mfano mzuri wa jinsi vijana siku hizi wanakuwa wavivu sana. Hawataki kusoma kwa bidii, hawataki kupanga vizuri maisha - wanataka kila kitu wapate kirahisi tu. Kuoana na mtu ambaye humpendi ili upate uraia ni upumbavu mkubwa sana na wote ambao mnamshauri afanye hivyo naona akili zenu haziko sawa.
Kupenda ni nini? kuna mapenzi chini ya mbingu? mungu tu aliyekuumba humpendi unamsaliti sembuse huyo chausiku? watu mnaongopeana eti oooh mapenzi huo ni ujinga mtupu maisha kwanza. Hapo kale watu walioana hawajuani na kuja kuishi vizuri tu na kuleta familia mwanana duniani kupenda kutakuja humo humo ndani ya mahusiano mradi mtunze misingi ya kimungu mkimpenda mungu mtapendana pia. Love is for fools ( under the sun that is )
 
usiwe mtumwa wa uchumi kwa kufanya ngono dhambi mbaya sana hata familia yako ikijua itakupa laana milele
 
Back
Top Bottom