Nirudiane au nisirudiane na mpenzi wangu wazamani?

Nirudiane au nisirudiane na mpenzi wangu wazamani?

Huyo bebi wako mpya umemshirikisha kwenye hili suala?if yes,yeye amekushauri nini?
 
Wazungu hawana utani, wakiona mwanaume ni ---- ---- wanaachana fasta.

Jumapili usiende,
Usipende kukumbuka uchungu uliokwisha kupita.

Mwache tu na atakoma. Mapacha ni uganga wa kutosha na atakoma tu.

Ukute limeshapata na maradhi, achana naye.
Kama vipi akawarudie wazazi wake.
 
Ningekuwa mimi ndio wewe nisingetaka ata kuhudhuria hiko kikao, ila kwa vile mimi sio wewe unaweza kwenda kkukwasikiliza usiende na huyu ulienae nenda peke yako tu, na kama yataanza majadiliano yaani atataka kujieleza alipatwa na nini usiyape nafasi ata ya kusikiliza mwambie tu kuwa maumivu uliyoyapata yametosha, sasahivi una faraja na haumuhitaji tena, alafu awa wazazi wetu nao umaskini utawagharimu sana leo hii ndio wanakuona mtu tena? mfyuu zao
 
Mbona unachanganyikiwa bure my dear, yani hata kama ungekuwa single hamna mtu wa kukulazimisha urudiane na baba watoto wako, unless umeamua wewe mwenyewe. Hiyo ndoa ndo wanaijua leo after all these years? Wakati wanamshobokea mzungu hawakujua kama mtoto wao ana ndoa? Nenda kawasikilize ila kuwa na msimamo. Ndoa ilishajifia zamani, akwendreee kwa mzungu wake
 
Tittle yako hiyo inanifanya nifikirie mara tatu tatu kuwa unaweza kujilaghai ukawanae tena, we msichana weee sio kwa mambo hayo aliyokufanyia usithubutu utajuta kila siku na wakati huo utakuwa hauna pa kukimbilia maana huyu ulienae sasa nae atakuwa tayari ana mambo yake mengine, waliosema wakati ukuta hawakukosea, huu ndio wakati wako mama, usimchekee mwanaume asiye na huruma huyo, yapo ya kuvumilia lakini sio aliyokufanyia, mapacha ulee peke yako, wazazi wake wakutimue leo hii uwasamehe lols hiyo haiwezekani maana mpaka panya atakucheka
 
Pole sana dada,unataka kwenda kufanya nn,eb fanya mambo yako wanakupotezea muda .....hakuna jipya jingine zaid ya kukubembeleza,....labda km una taka kumrudia
 
ENDELEA NA MAISHA YAKO.............hakluna ndoa yeye si aliazan kusaliti...we endelea na life yako una mume tayari kwanza mkahalalishe kanisani tuu
 
Kawasikilize, mkimaliza kikao nenda mahakamani kufungua shauri la talaka, ili aachane na wewe kabisa.

Anaweza kuja kukusumbua kama talaka rasmi haijapatikana.

Njaa zinamrudisha kwako, huyo ni opportunist, alijua kupata mzungu ndo kashatoka kimaisha.
 
pole sana dada....piga uwa usiende huko...wape udhuru wowote lakini usiende!!
 
pole dada angu tulia aendelee na mzungu wake si aliona ngozi nyeupe hela na nyeusi umaskini....na hao wazee wajiheshimu
 
Wide Open EYES

Nakushauri Usiende,usihangaike na kudai talaka,endelea kuishi na anayekuliwaza,fanya maendeleo yako.Huyo ex wako sio wa kuaminiwa wala hayuko responsible. Funga vioo,wakija kwako wakimbize kama walivyokukimbiza,naye Huyo mtoto wao adate kama wewe ulivyochanganyikiwa.Ukileta huruma na kuhudhuria vikao vya familia kama wanaokushauri,utavuna mabua,hata uliyenaye,atakosa imani na wewe, utarudia kudata tena.Hata kumwongelea kama mume,hana sifa alishapoteza alipokata Mawasiliano na kukutelekeza.
 
Last edited by a moderator:
.. alikupa mbegu basi .. kwanza unaishi na mume tayari mama unataka kuwa na wanaume wawili acha hizo bwana... mwambie umeshaolewa tayari kumbuka una watoto watakuonaje mama yao anapigwa huku na kule bila hata aibu. mwambie mumeo hiyo ndoa kiroho imeshavunjika kilichobaki ni amakaratasi tu lakini kimwili na kiroho nimeshaungana na mwingine na unamfurahiha huyo mume mpya ambaye hakuna any formal thing... marriage si kwenda kwa mchungaji na kuvalishana pete hiyo ni sign tu .. lakini ndoa hutoka moyoni between you two.....

achana na formality just be real... labda kama uniambie kuwa wewe hujui unataka nini maishani mwako? wakati unafurumushwa na mzungu alikuwepo hawakuona umuhimu wa kuweka kikao leo mwanao amerudi maisha yame mfuck ndiyo anarudi kwako (familia ya aliyekupa mbegu ni zaidi ya wabinafsi, mafedhuli, wauwaji na wachawi ) ..... tena usiende kabisa huko ukristo ulikutokea wamempa talaka na wewe dai talaka what so special to him now?

mfyuu nimechukia mwambie wakafungue kampuni na mzungu wake khaaa... WE HUONI KAMA NI MABINAFSI HAYO MAWAKWE YAKO YA MTOA MBEGU
Umemaliza yote siongezi hata nukta.
Usiende
unless of-course umelogwa

And thread closed. Hakuna mjadala zaidi tusichoshe akili.
 
Title imebadilishwa yangu ilisomeka NIENDE AU NISIENDE? Nikimaanisha kikao. Kuitikia wito na si nitakachoambiwa.
Tittle yako hiyo inanifanya nifikirie mara tatu tatu kuwa unaweza kujilaghai ukawanae tena, we msichana weee sio kwa mambo hayo aliyokufanyia usithubutu utajuta kila siku na wakati huo utakuwa hauna pa kukimbilia maana huyu ulienae sasa nae atakuwa tayari ana mambo yake mengine, waliosema wakati ukuta hawakukosea, huu ndio wakati wako mama, usimchekee mwanaume asiye na huruma huyo, yapo ya kuvumilia lakini sio aliyokufanyia, mapacha ulee peke yako, wazazi wake wakutimue leo hii uwasamehe lols hiyo haiwezekani maana mpaka panya atakucheka
 
Yaani wazazi walikufukuza halafu leo wakubembeleza

Usiende hata.....

Wameona umesimama una maisha leo ndio wanarudi?
Hela za mzungu zimeisha?????

Tena waambie wakukomege
 
kwanza pole sana aise dunia ndivyo ilivyo.me naona usikatae wito wale ni wazazi wameitisha kikao hivyo onyesha heshima yao kwa kuhudhuria.cha msingi wewe simamia kwenye msimamo ulionao sasa.huo ndo ushauri wangu.

Kama hayo yote uliyo yasema hapa ni ya ukweli na ukweli mtupu, nakuunga mkono uusimamie msimamo na maamuzi yako. Kwani mzungu na mali zake nini bwana!!!!!!!!!khaaaa!
 
Ushauri wa bure kabisa, USIENDE HATA KWENYE HICHO KIKAO.

Hii habari yako imeniuma sana kama kweli alifanya hivyo huyo kunguru na wazazi wake.

Wanaume tuna tabia ya kuteteana ila kwa hili huyo kenge achana nae. Ukienda utaonekana uko rahisi.

Wambie wazazi wako unawaheshimu sana ila kwa kua hili ni jambo linalohusu maisha yako wambie wakusamehe huendi na huna mpango.

Pia mwambie huyo mume wako mwingine hii habari.

Narudia, usiende.
 
Kwa herufi kubwa 'USIENDE'....
Ukienda utamuonea huruma na utamuacha aiyekunusuru na upweke.
Kumbuka wao wamejiandaa thabiti kuhakikisha wanapata msamaha.

Swali kwako, je wewe umejiandaa kupokrea au kukataa ombi Lao?Kama hujajiandaa basi hutaweza kuhimili hoja zao.

Swali jingine kwako, kwani wewe shida yako ni mme au mpenzi wa kweli?
Kama ni mme rudiana na huyo mpuuzi kama ni mpenzi wa kweli baki na aliyekunusuru ebo.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom