Nipo maeneo ya TAZARA natembea kifua mbele

Nipo maeneo ya TAZARA natembea kifua mbele

Kuna daraja fLani nililiona china duh!!! Bonge la daraja limetengenezwa kwa vioo tupu... Hilo ndiyo la kushangaa na siyo hilo la Mfungale japo kwa level ya Tanzania siyo mbaya
 
Kuanzia mtoa mada mpaka wachangiaji 'mmelaaniwa' walah,nimecheka sana
 
Natoa pongezi kwa wizara na serikalikwa ujumla.

Ni haki na ukweli nchi yoyote iliyopiga hatua kuwahi kufika Aeroport mapema. Si Ivorycoast Abidjan, Jozah SA ukiambiwa hotelini airport kufika ni nusu saa ujue nusu saa kweli.

Tunaomba na mitaani tuwekewe lami na mifereji tubaki kukabana wenyewe usafi was mazingira tu wananchi.
 
Haters huwa hawapendi kusikia habari za namna hii. Kama unapita Nyerere road utaona mabadiliko makubwa mno. Hopefully ubungo nako hali itakuwa nzuri, lakini pia Morogoro road nayo itakuwa na nafuu ya msongamano wa magari.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom