Nipo maeneo ya TAZARA natembea kifua mbele

Nipo maeneo ya TAZARA natembea kifua mbele

Babu Kijiwe

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2010
Posts
4,845
Reaction score
4,776
Mimi ni mshamba wa mikoani, nimekuja kushangaa jiji kidogo, muda huu niko Mfugale Bridge.... Kwakweli hii project ni kubwa sana na nzuri sana, baada ya kuvuka, nimetafuta ka eneo nimepaki ka usafiri kangu na kuanza kutembea kifua mbele.

Bigup uncle Magu.
 
Mkuu baada ya kupita na gari... Shuka upite kwa miguu
 
Halafu hili daraja baada ya wakandarasi wa Japan kuondoka na kipindi cha uangalizi kupita, usije kushangaa wakaja makandarasi wetu wakaanza utaalamu wao wa kuweka matuta. maana hicho ndicho kipaji chetu tulichojaliwa.
 
Halafu hili daraja baada ya wakandarasi wa Japan kuondoka na kipindi cha uangalizi kupita, usije kushangaa wakaja makandarasi wetu wakaanza utaalamu wao wa kuweka matuta. maana hicho ndicho kipaji chetu tulichojaliwa.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Halafu hili daraja baada ya wakandarasi wa Japan kuondoka na kipindi cha uangalizi kupita, usije kushangaa wakaja makandarasi wetu wakaanza utaalamu wao wa kuweka matuta. maana hicho ndicho kipaji chetu tulichojaliwa.
Teh teh teh.....
 
Nenda mpk eyapoti kule ukalikague na lile li boingii limepaki linasubiria route tulikodishe na nahisi mwz wa12 unakaribia litaturudisha mikoani na ndo ilikua target ya mkuu hii
 
Nenda mpk eyapoti kule ukalikague na lile li boingii limepaki linasubiria route tulikodishe na nahisi mwz wa12 unakaribia litaturudisha mikoani na ndo ilikua target ya mkuu hii
Daah nazidi kutembea kifua mbele
 
Mimi ni mshamba wa mikoani, nimekuja kushangaa jiji kidogo, muda huu niko Mfugale Bridge.... Kwakweli hii project ni kubwa sana na nzuri sana, baada ya kuvuka, nimetafuta ka eneo nimepaki ka usafiri kangu na kuanza kutembea kifua mbele.

Bigup uncle Magu.
Kwa io unatembea kama baunsa kakifua umekatanguliza mbele au?
 
mfugale bridge????? una utani na jiwe hiyo sio bridge ni flying over
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom