Chinga One
JF-Expert Member
- May 7, 2013
- 11,494
- 12,466
umevua shati?Ndiyo mkuu
umevua shati?Ndiyo mkuu
Hapana mkuuumevua shati?
Ni mfugale fly over mkuu.Mimi ni mshamba wa mikoani, nimekuja kushangaa jiji kidogo, muda huu niko Mfugale Bridge.... Kwakweli hii project ni kubwa sana na nzuri sana, baada ya kuvuka, nimetafuta ka eneo nimepaki ka usafiri kangu na kuanza kutembea kifua mbele.
Bigup uncle Magu.
SawaNi mfugale fly over mkuu.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Ah!!!.. Kumbe ww ndo huyu aliye pack Gari nyeupe... Nimekuona mkuu.. Nipo hapa karibu na ukuta wa bakhressa
Hurudi kinyume nyume au sio? Sasa itakuwa aje kifua kiwe nyuma?Mimi ni mshamba wa mikoani, nimekuja kushangaa jiji kidogo, muda huu niko Mfugale Bridge.... Kwakweli hii project ni kubwa sana na nzuri sana, baada ya kuvuka, nimetafuta ka eneo nimepaki ka usafiri kangu na kuanza kutembea kifua mbele.
Bigup uncle Magu.
Idiot walahiHapo mkuu ungeenda ubalozi wa Japan ukatoe respect.
Kwanini aende ubarozi wa Japan? Kwani uo si mkopo tena unarudishwa na riba juu kwa fedha za walipa kodi wa Tanzania?Hapo mkuu ungeenda ubalozi wa Japan ukatoe respect.
Hebu muulize kapita juu au chiniMkuu baada ya kupita na gari... Shuka upite kwa miguu
Mambo ya amber ruttHurudi kinyume nyume au sio? Sasa itakuwa aje kifua kiwe nyuma?
HurusiwiJioni lazima nirudi kushangaa zaidi, wanaruhusu kutembea kwa miguu kule juu?