Nipo maeneo ya TAZARA natembea kifua mbele

Nipo maeneo ya TAZARA natembea kifua mbele

Na huo ndio "uzarendo" wa "kweriiii"

Niwatake tu watanzania tuwe "wazarendo" kama ndugu Sijuti maana ameweka "masrahi" ya taifa "mbereee" wala msishangae kama akipata teuzi maana kuna mavyeooo meeeeeeeengiiiii

Hii Ndio Tanzania Mpya ya Magufuri .....
Hahahahaaaaaa
 
Hapo kwenye mkazo dadavua kidogo;
Unasena ni kubwa na nzuri sana,
Kulinganisha na wapi?
Manzese au Buguruni chama?

Acha habari zako,
Uliza waliofika 'Nairobee' ndio kuna mfano wa Fly-Overs.

Sio tunapigana porojo tu hapa.
Acha ulimbukeni, ndo tunaanza hivyo kuwafukuza na kuwaacha walio tutangulia, na kwa taarifa yako miaka michache ijayo wazungu watakuja kutuomba misaada.
 
Mshukuru JK na Japan ndio wamefanikisha kupata mkopo wa kujenga hilo daraja.
 
Mimi ni mshamba wa mikoani, nimekuja kushangaa jiji kidogo, muda huu niko Mfugale Bridge.... Kwakweli hii project ni kubwa sana na nzuri sana, baada ya kuvuka, nimetafuta ka eneo nimepaki ka usafiri kangu na kuanza kutembea kifua mbele.

Bigup uncle Magu.
Kwa hiyo wewe ulitaka utembee kifua kikiwa mgongoni au Kwenye ya kukalia?

Samahani lakini.......
 
Ukitaka kuona tumbo piga mgongo,endelea kutembea kifua 'mbere'.
 
Acha ulimbukeni, ndo tunaanza hivyo kuwafukuza na kuwaacha walio tutangulia, na kwa taarifa yako miaka michache ijayo wazungu watakuja kutuomba misaada.
Ndoto njema ni za Usiku sio Mchana kama zako.
 
Mimi ni mshamba wa mikoani, nimekuja kushangaa jiji kidogo, muda huu niko Mfugale Bridge.... Kwakweli hii project ni kubwa sana na nzuri sana, baada ya kuvuka, nimetafuta ka eneo nimepaki ka usafiri kangu na kuanza kutembea kifua mbele.

Bigup uncle Magu.
Asa mbona ukifika posta utatembea uchi
 
Ona! Wale wale wa kusifia mtu badala ya kuangalia kilichokuwa mezani! Mbona hausifii uwanja wa ndege wa chato? Huyo ndo haukuwepo kwenye mpango kazi wa taifa! Fly over ilikuwepo siku nyingi
Mimi ni mshamba wa mikoani, nimekuja kushangaa jiji kidogo, muda huu niko Mfugale Bridge.... Kwakweli hii project ni kubwa sana na nzuri sana, baada ya kuvuka, nimetafuta ka eneo nimepaki ka usafiri kangu na kuanza kutembea kifua mbele.

Bigup uncle Magu.
 
Mimi ni mshamba wa mikoani, nimekuja kushangaa jiji kidogo, muda huu niko Mfugale Bridge.... Kwakweli hii project ni kubwa sana na nzuri sana, baada ya kuvuka, nimetafuta ka eneo nimepaki ka usafiri kangu na kuanza kutembea kifua mbele.

Bigup uncle Magu.
Saafi saaana! Nqa Bado!
 
Mimi ni mshamba wa mikoani, nimekuja kushangaa jiji kidogo, muda huu niko Mfugale Bridge.... Kwakweli hii project ni kubwa sana na nzuri sana, baada ya kuvuka, nimetafuta ka eneo nimepaki ka usafiri kangu na kuanza kutembea kifua mbele.

Bigup uncle Magu.
hauna lolote zaidi ya kutuambia kwamba na wewe una gari............malimbukeni mnachosha sana
 
Mimi ni mshamba wa mikoani, nimekuja kushangaa jiji kidogo, muda huu niko Mfugale Bridge.... Kwakweli hii project ni kubwa sana na nzuri sana, baada ya kuvuka, nimetafuta ka eneo nimepaki ka usafiri kangu na kuanza kutembea kifua mbele.

Bigup uncle Magu.
Mkuu usafiri uliotumia na phonex au swala?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom