niokoleeni jahazi nakaribia kukolapsi

niokoleeni jahazi nakaribia kukolapsi

BAK asante sana kwa ushauri wako barikiwa sana, idumu jf ilonikutanisha na watu kama wewe
 
Last edited by a moderator:
  • Thanks
Reactions: BAK
hiyo ya kumpigia Asprin akakusaidie pia ni wazo zuri, kama mamdogo ni mpole vile anaweza kuchanganya madesa na mwisho mtoto akaadhibiwa.
nakumbuka siku moja nilikutana na kisanga fulani, nilichokumbuka ni kuwaambia wale jamaa ngoja nimwite husband.... nikachukua simu nikampigia friend, moja kwa moja nikaanza husband njoo sehemu fulani kuna watu wananiletea dhahama hapa. jamaa alikuja moto umemuwaka anawagombeza mmemfanya nini wife wangu, kumbe mkwala tu
mamii me love you aisee.......... sijui kwann nimewaza sawa na wewe lolest!
 
mamii me love you aisee.......... sijui kwann nimewaza sawa na wewe lolest!
mi love you too mamii.....
sasa wazee wazima kwa nini tusiwaze sawa? hapo ni kuwapelekea mtu ambaye atawashinda kwa hoja, hata kama mtoto kakosea wanashindwa kumwadhibu, ila sasa akirudi home ndo kaa naye kitako, mwambie awe anaweka kwenzi tu, asitumie na mieleka, lol!
 
Angekuwa mdogo wangu wala asingefikia huko manake kung fu tunafundishana kwa dada saa ya kugoma kunywa uji tukipigania kiporo cha ubwabwa wa samaki!

aisee, mie sioneleki hata ukitaka. Na mdogo wangu nimemfundisha kuwa tough! Alipomaliza chuo tu alipata ajira, after 6months akapata kazi ya na by position anakuwa na usekretari wa board. Baada ya mwezi tu akawa anaandaa board meeting. Akaja muiran mmoja mshenzy ndo chairperson. Dogo kajazia na hipsi za kufunga mtaa, muiran udenda huu. Anawaambia wafanyakazi wengine huyu lazma niondoke nae. Anamkaribisha mdogo wangu hotelini kwake ati wakale waongee abt meeting. Namuambia dogo kuna MD, ww ni manager tu na by position unakuwa secretary wa board. Kama kuna discussion MD awepo. Mwisho wa siku jamaa anamuambia nakufukuza kazi, hauko competent. Si unajua wairan na wahindi wote mjini wamenunua polisi yoote na uhamiaji? Nikamuambia dogo muambie tutamshughulikia hatakaaa akanyage bongo yeye na familia yake yoote manake we are above the police. Tutamchafuaaaaa, tena kwa sexual harrasment! Acha MD aanze kumbembeleza dogo, mchunie hata sie tunajua mshenzy huyu. Tulitoka washindi na hatuna kitu hapo hehehe.

Huyo mzalie mdogo waje amjanjarushe, au likizo umlete kwa aunt, kwanza Paw anamfundisha karate na aunt king' anamfundisha mbinu za ki-CIA. Chimba mkwala hadi kuta zinatoa ufa, ebooo!
it isn't may dearest, and amesoma hapo since KG na mpaka leo he is in grade 4 amekuwa na senario za kuonewa tu, at first nilipresume ni upepo tu utapita vilipozidi nilifuatilia na ndipo nilipogundua kwamba kuna ushindani wa kitoto tu kwani amekuwa akifanya vzr sana darasani. sasa vijizawadi vile anavyonunuliwa kama motivation vinawafanya wenzie wamuonee. king'asti angekuwa mdogo wake ningesema ni mtundu ila kwa huyu yaani sijui kwann anaonewa manake anapenda wenzie na si msumbufu basi tu hana bahati ya kuthaminiwa na wenzie inaniumiza sana.
 
Sio wewe 2 mimi nilikuwa naonewa hvyo hvyo nikaulizwa siku moja huna mikono yaani huwezi amini kilichoendelea nilikuwa napigana halafu nakimbia home mpaka namaliza napigana na wote wakaka na wadada,kama mzazi ulichoka lakini pia mtoto lazima ajenge self defence yake leo na kesho haupo atakuja kumlilia nani?na lazima ajue kila atendalo linareward yake kwa hiyo atafute njia nzuri ya kudeal na matatizo yake,wewe mwache apoe hapo nyumbani ma mdogo akifika anapiga kiswahili anarudi shule,
 
Pole ulezi kazi sana. last week binti yangu ma fom 5 alilalamika eti mwenzie kamwambie ana sura mbaya but nilimwambia your the most beautiful but be strong akaelewa mambo yakawa safi. mzazi unatakiwa uwe na msimamo na ushauri wako.
 
it isn't may dearest, and amesoma hapo since KG na mpaka leo he is in grade 4 amekuwa na senario za kuonewa tu, at first nilipresume ni upepo tu utapita vilipozidi nilifuatilia na ndipo nilipogundua kwamba kuna ushindani wa kitoto tu kwani amekuwa akifanya vzr sana darasani. sasa vijizawadi vile anavyonunuliwa kama motivation vinawafanya wenzie wamuonee. king'asti angekuwa mdogo wake ningesema ni mtundu ila kwa huyu yaani sijui kwann anaonewa manake anapenda wenzie na si msumbufu basi tu hana bahati ya kuthaminiwa na wenzie inaniumiza sana.

pole sana mpendwa, mi pia nakumbuka nilikuwa naonewa kama mwanao.... Nikawa nikitoka tu class natoka nduki la sivyo lazma nirudi home huku namwaga chozi....
Hope ushafanyia kazi ushauri uliopewa au naweza share what my mom did hadi wakaacha kunionea.
 
Angekuwa mdogo wangu wala asingefikia huko manake kung fu tunafundishana kwa dada saa ya kugoma kunywa uji tukipigania kiporo cha ubwabwa wa samaki!

aisee, mie sioneleki hata ukitaka. Na mdogo wangu nimemfundisha kuwa tough! Alipomaliza chuo tu alipata ajira, after 6months akapata kazi ya na by position anakuwa na usekretari wa board. Baada ya mwezi tu akawa anaandaa board meeting. Akaja muiran mmoja mshenzy ndo chairperson. Dogo kajazia na hipsi za kufunga mtaa, muiran udenda huu. Anawaambia wafanyakazi wengine huyu lazma niondoke nae. Anamkaribisha mdogo wangu hotelini kwake ati wakale waongee abt meeting. Namuambia dogo kuna MD, ww ni manager tu na by position unakuwa secretary wa board. Kama kuna discussion MD awepo. Mwisho wa siku jamaa anamuambia nakufukuza kazi, hauko competent. Si unajua wairan na wahindi wote mjini wamenunua polisi yoote na uhamiaji? Nikamuambia dogo muambie tutamshughulikia hatakaaa akanyage bongo yeye na familia yake yoote manake we are above the police. Tutamchafuaaaaa, tena kwa sexual harrasment! Acha MD aanze kumbembeleza dogo, mchunie hata sie tunajua mshenzy huyu. Tulitoka washindi na hatuna kitu hapo hehehe.

Huyo mzalie mdogo waje amjanjarushe, au likizo umlete kwa aunt, kwanza Paw anamfundisha karate na aunt king' anamfundisha mbinu za ki-CIA. Chimba mkwala hadi kuta zinatoa ufa, ebooo!

hahahahaha! Naomba darasa la kung fu.
 
kwanza umepatia sana kumwambia afanye alicho fanya.......mimi ningekuwa zezeta mpka leo kwa kuogopa kichapo cha maangu na mafundisho ya sundayschool.eti nikipigwa niwaambie ''asante'' na nizidi kuwapenda!!....maagizo kama yako toka mzee wangu,kwamba ''nikisikia umepigwa na mimi nakuongezea'' yaliniondolea upuuzi ule na mimi nikaanza kutoa maumivu,japo kwa wanaonichokoza tu,at least hata darasani nikaanza ku-perform tena!maana yake hukai kwa raha unawaza tu ''nikitoka leo watanidunda tena''!

as kwa suala la shule,since wana historia nalo..ni vema kuwaeleza mlitafutie suluhisho wote as ni kamaa walipuuzia hivi na kijana kaamua kujitetea mwenyewe!
 
Mafundisho potofu haya. Mwanaume hafundishwi kung'ata bali makonde! Kung'ata kazi ya mabinti.

Akija kumng'ata mkewe utajibu kwa Mungu.

Hahahah! Sawa Asprin nitamleta kwako ili unisaidie kumfundisha hayo makonde badala ya kung'ata.
 
....apigane na kushindwa kuliko arudi nyumbani analia bila ya kujaribu kuchapana kidogo! Dogo is the right track.
Ili kuwaridhisha walimu waweza kumkemea dogo kimtindo...ila baadae mwambie asimamie haki yake......waweza kumwambia atumia busara, ikishindikana kipondo!
 
Haraka haraka sweetlo gfsonwin pamoja na yooooote i get a feeling thats not the best school kwa mtoto wetu.

TUMHAMISHE fasta.
 
Last edited by a moderator:
Ujue kuna watoto wao huwa wanapenda kuchokoza ili tu waone mwenzao ata respond vipi,
Ila mi sijaona kosa lako bali ni kwa walimu wake kama ulienda mpaka shuleni kureport hizo incidents na hawakuchukua hatua yeyote hapo ndipo tatizo lilipo kuwa kubwa.
Swala la mama yake mdogo kwenda shuleni hapana mi nakushauri uende mwenyewe and tell them the truth, you have been reporting every misconduct but they were not so serious to act upon.
Hapo ndo utakuwa mwisho wa kuonewa na wenzake kwa sababu what he capable of, its time to turn him off
 
Back
Top Bottom