Mwachiluwi
JF-Expert Member
- Mar 10, 2022
- 33,961
- 67,515
Utani wake tu akiwa ana nihitaji ile night dress yake tu mie oi
Hili jina ANNA ni shida tupu, nishakua na alergy nalo, uaminifu kwao ni kama kutafuta bikira kweny wodi ya wazazi[emoji847]Wangu anaitwa Anna ni mke wa mtu tunapendana Sana. Sasa huyo ana wako huyo muulize vzr maana sitamuacha Anna wangu, uendelee kukaa Kwa kutulia
😂😂😂😂Nampendea kuwa mpenzi wangu pale ninapomuhitaji tu.
Tukimaliza yetu tunasahau kabisa kuwa tu wapenzi. Mpaka tushikwe na genye tena.
Daah! Nnae mmoja Anna mke wa mtu! Sometimes unabaki unajiuliza huyu ana ndoa ya kikatoliki kabisa sijui shida iko wapi kwa akina Anna.Hili jina ANNA ni shida tupu, nishakua na alergy nalo, uaminifu kwao ni kama kutafuta bikira kweny wodi ya wazazi[emoji847]
She is everything am blessed to have,very understanding, anajali,he pushes me to keep grinding when am in tough situations,mvumilivu..ana mengu mazuri Mungu amtunzeNdugu zangu kila mtu ana wake anayempenda kwa dhati mke/ mume au mchumba.
Hembu jivunie hapa mazuri yake toka umekuwa nae.
Nianze mimi, mama watoto wangu Anna nakupenda mno aiseeh, miaka mitano sasa toka tumeoana, muda mwingine huwa yunaparurana hasa.
Ila tunakaa na kuyamaliza kisha tunasonga mbele.
Ana mazuri mengi sana huyu mke wangu, huwa nayachanganya yote mabaya na mazuri kisha nayapa jina moja (MAZURI )kwa kuwa najua binadamu hatujakamilika.
Ndugu zangu kwa kuwa sijapata ridhaa yake siwezi kutupiamo kapicha kake humu.
@Rumaiya happy new Year Chimama wangu in AdvanceNdugu zangu kila mtu ana wake anayempenda kwa dhati mke/ mume au mchumba.
Hembu jivunie hapa mazuri yake toka umekuwa nae.
Nianze mimi, mama watoto wangu Anna nakupenda mno aiseeh, miaka mitano sasa toka tumeoana, muda mwingine huwa yunaparurana hasa.
Ila tunakaa na kuyamaliza kisha tunasonga mbele.
Ana mazuri mengi sana huyu mke wangu, huwa nayachanganya yote mabaya na mazuri kisha nayapa jina moja (MAZURI )kwa kuwa najua binadamu hatujakamilika.
Ndugu zangu kwa kuwa sijapata ridhaa yake siwezi kutupiamo kapicha kake humu.
😂😂😂😂Ila wanawake mnapenda kufisia mabwana zenu kwenye show eti ni moto yupo vizuri
Sijawah ona mwanamke akisema bwana wake hajui mapenzi kimoja chali haya bana wanawake mnajua kutulinda [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji2089][emoji2089][emoji2089][emoji2089]
Unajuaje kama unajua.?Najua,anajua[emoji173]
Tu-date wote tupate ya kuhadithia
Hongera, mtunze sana huyo.Show show- maana ananipa ya Hela yote kila siku na uzuri wake ni wa kipekee + nimemzoea sana.
Naomba mniadd kwenye hayo mapenzi yenu Kelsea akikukubaliTu-date wote tupate ya kuhadithia
Ya binadamu mengi sana , maana moyo wa mtu kichaka