Nini sababu ya kumchoka mwanamke haraka?

Masikini kasoro umeanza kuziona sasa hivi? Ukute una kibamia kakuvumilia hivyo hivyo leo umemchoka. Mwache tu kuna siku utamkumbuka wewe ulishakuwa makinikia ya 0.0gm
 
Mungu atakuadhibu wewe shauri yako, nakuona ni mzee wa kufunua tuu
Lakini jiangalie sana machozi ya hao wanawake yatakutesa sana ni kama unajitafutia mikosi kwa nguvu zote.
Achana na hiyo tabia kabisa.
 
Unamtamani tu huyoooo

Sent from my TECNO_W4 using JamiiForums mobile app
 
Unajini mahaba ww kamtoe huyo
Kabsa hujakosea mkuu lazma litolewe, km n mkristo tafuta watumishi wa Mungu wakuombee haraka sn.
Mm n msichana lkn na mm nlkua na hali km yako hlf nlkua naota ucku nado, nkaambiwa n jin mahabatiii, nkaombewa, nkajiombea nkawa salama nkapata mume na wala cjawai fkria kumchoka

Sent from my SM-N900 using JamiiForums mobile app
 
Mzee kikubwa unakuwa na uhitaji wa Uchi tu Ukishaupata basii.

Mimi ninatatizo kila mtu ninayefahamiana naye hapa JF tukishajuana japo kidogo namchoka, mawasiliano yanapungua.
Ndo mana kumbe!!
 
Bado hujampata anae kufaa piga chini tafuta mwingine,au njoo ludewa wanawake wa huku wanaroga wanaume wanatulia tu tuliiiiii

Post sent using JamiiForums mobile app
 
Haya ukimwambia huyo dada atajua chakufanya....

Post sent using JamiiForums mobile app
 

Angalia usije ukawa na ile kitu wanasaikolojia wanaita narcissistic personality disorder. Wenye tatizo hili wana shida ya kumaintain relationship na wenza wao. Igoogle hiyo kwa ufafanuzi zaidi.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…