Nini matatizo sugu ya mkoa wa Dar es Salaam?

AMMARITO

JF-Expert Member
Dec 5, 2015
896
1,000
Sisi wakazi wa mkoa huu wa Darisalama na wageni wetu hebu tuorodheshe kero sugu zinazoukumba mkoa wetu huu ili kuwasaidia watatua kero wazisikie na kuzifanyia kazi.

Kwa kuwa hawawezi kufika ktk kila kona basi mimi na wewe ndio wawakilishi wazuri kuziorodhesha kero zetu.

1.Malori kuingia mtaani na kuharibu barabara
2.Njia mbovu
3.Mfumo wa maji taka
4.Garage bubu
5.Wizi wa magari na vifaa vya magari wakati wanunuzi wanajulikana
6.
7.
8
9.
10.

Haya tiririka ndugu
 

Faana

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
17,531
2,000
11. Mbanano wa kaya Kwamtogole
12. Taka kuachwa kandokando ya barabara hadi mwezi mzima
13. Madereva kutoheshimu vivuko vya waenda kwa miguu na hasa mitaa ya Kigogo hadi Mabibo
14. Madereva wa daladala kutotumia vema maegesho kwenye vituo na kufunga highway hasa Kimara Korogwe
15. Kelele za miziki kwenye makazi ya watu
16. Baadhi ya vibabu kutaka watoto wa shule
 

Magabo

Member
May 20, 2021
85
125
Madereva tumekuwa wengi sana kwa sababu ya magari automatic. Serikali ipige marufuku kuagiza magari automatic, yaagizwe manual tu!!
 

Full Blood Picture

JF-Expert Member
Jan 7, 2021
498
1,000
7. Kumwaga oil chafu chooni na kuachilia maji machafu ya chooni yenye oil chafu barabarani.

8. Majambazi

9. Mji hauna mfumo wa maji taka,, hivyo kulazimu watu kujenga mashimo ya kutunza maji machafu majumbani
 

Nsibwene

Member
Mar 2, 2017
34
95
Sisi wakazi wa mkoa huu wa Darisalama na wageni wetu hebu tuorodheshe kero sugu zinazoukumba mkoa wetu huu ili kuwasaidia watatua kero wazisikie na kuzifanyia kazi.

Kwa kuwa hawawezi kufika ktk kila kona basi mimi na wewe ndio wawakilishi wazuri kuziorodhesha kero zetu.

1.Malori kuingia mtaani na kuharibu barabara
2.Njia mbovu
3.Mfumo wa maji taka
4.Garage bubu
5.Wizi wa magari na vifaa vya magari wakati wanunuzi wanajulikana
6.
7.
8
9.
10.

Haya tiririka ndugu
Matatizo ya Dar
6. Wamachinga holela, mji hauna utaratibu
7. Kutopanga mji
8. Barabara hazina miundombinu ya maji
9.
10.
11.
 

ngosha wa mwanza

JF-Expert Member
Feb 23, 2015
1,288
2,000
Maji ....majiii yaaan dar maeneo mengi maji ni shida tena hasa maji safi na salama.Km sisi wana kigamboni maji kwa kweli ni mtihani mpaka bado tunatumia punda kubeba maji karne ya 21 ni aibu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom