Nini mashiko ya hoja hii ya wasagaji


LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
6,084
Likes
4,064
Points
280
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
6,084 4,064 280
Unapo wauliza swali kati ya mwanamke na mwanaume ni nani anayeweza kumridhisha vizuri mwanamke kimapenzi.( Sexual Satisfaction ). Hoja yao ya msingi huwa ni " MIMI NI MWANAMKE, NINAJIJUA VIZURI, NINAJUA NIKISHIKWA NA KUKUNWA SEHEMU GANI NINAFIKA KILELENI, SO NI NIKIWA NA MWANAMKE MWENZANGU NAJUA NIMSHIKE WAPI , NIMKUNE WAPI, NIMNYONYE WAPI AND ALL THAT, SO NIKIWA NA MWANAMKE MWENZANGU NINA UWEZO MKUBWA SANA WA KUMRIDHISHA KINGONO KULIKO AMBAVYO MWANAUME ANAWEZA....


Dah huwa ninakuwa mpole sana ninapo kutana na hoja hii, kwa sababu pamoja na kwamba sitaki kukubaliana na suala hilo but nikithink critically naona kama linamake sense kwa namna moja au nyingine. Wadau mnasemaje kuhusu hili? Kuna hoja yoyote ambayo inaweza ku argue against this notion?
 
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
5,554
Likes
197
Points
145
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
5,554 197 145
^^
Kuficha sehemu zinazowapagawisha isiwa hoja ya kuhalalisha uovu.
Poor argument
^^
 
lazalaza

lazalaza

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2012
Messages
2,165
Likes
1,465
Points
280
lazalaza

lazalaza

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2012
2,165 1,465 280
Haaaaa!!! Usihalalishe ubazazi bwana weye sasa hizo sehemu si umwambie mwenzako § ¥ *
 
Queen Kan

Queen Kan

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
3,461
Likes
4,251
Points
280
Queen Kan

Queen Kan

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
3,461 4,251 280
Mmmmh! Hii kalii!
 
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
21,529
Likes
16,532
Points
280
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
21,529 16,532 280
kuna mtu anataka ku-justfy ushenzi wake hapa.
 
miss strong

miss strong

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2012
Messages
7,026
Likes
184
Points
160
miss strong

miss strong

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2012
7,026 184 160
Heeeeeee!!!!!!!!!
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,868
Likes
1,482
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,868 1,482 280
so ili kuwa daktari wa moyo basi lazima uwe ulishakuwa na matatizo ya moyo!??
 
A

Asamwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2012
Messages
2,780
Likes
735
Points
280
A

Asamwa

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2012
2,780 735 280
Hata kama mwanamke anajua mahali pa kumkuna mwanamke mwenzie anatumia kikunio gani?! Hebu watuambie.
 
RayropeX

RayropeX

New Member
Joined
May 23, 2013
Messages
4
Likes
0
Points
0
RayropeX

RayropeX

New Member
Joined May 23, 2013
4 0 0
Unapo wauliza swali kati ya mwanamke na mwanaume ni nani anayeweza kumridhisha vizuri mwanamke kimapenzi.( Sexual Satisfaction ). Hoja yao ya msingi huwa ni " MIMI NI MWANAMKE, NINAJIJUA VIZURI, NINAJUA NIKISHIKWA NA KUKUNWA SEHEMU GANI NINAFIKA KILELENI, SO NI NIKIWA NA MWANAMKE MWENZANGU NAJUA NIMSHIKE WAPI , NIMKUNE WAPI, NIMNYONYE WAPI AND ALL THAT, SO NIKIWA NA MWANAMKE MWENZANGU NINA UWEZO MKUBWA SANA WA KUMRIDHISHA KINGONO KULIKO AMBAVYO MWANAUME ANAWEZA....


Dah huwa ninakuwa mpole sana ninapo kutana na hoja hii, kwa sababu pamoja na kwamba sitaki kukubaliana na suala hilo but nikithink critically naona kama linamake sense kwa namna moja au nyingine. Wadau mnasemaje kuhusu hili? Kuna hoja yoyote ambayo inaweza ku argue against this notion?
Mimi nadhani watu Kama hao ni laana tu Ndo inawasumbua!!!!!! Hakuna chochote hapo.......!!!
 
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2013
Messages
4,620
Likes
121
Points
145
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2013
4,620 121 145
Khaaaaaaaa. Huu ni ulaghai wa yule muovu. Sasa yeye anapataje raha.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,394
Likes
50,144
Points
280
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,394 50,144 280
Hiyo mantiki inahusika na kwa wanaume pia au?

Yaani ni mwanaume tu ndiye ajuaye jinsi ya kumridhisha mwanaume mwenzake?

Jesus take the wheel!
 
mdida

mdida

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2011
Messages
1,607
Likes
78
Points
145
mdida

mdida

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2011
1,607 78 145
Duh mie hata sitaki kusikia haya makitu jamani, mimi ni mwanamke niliekamili lakini ikitokea hata kuegemeana na mwanamke mwenzangu huwa sitaki kabisa. from my side.
 

Forum statistics

Threads 1,275,223
Members 490,932
Posts 30,536,086