Nini maana ya kantangaze?

HARUFU

Platinum Member
Jan 21, 2014
29,411
2,000
Ngoja na mimi nisubirie majibu nipate kujua maana ya hilo neno
 

Nokia83

JF-Expert Member
Jan 16, 2014
24,657
2,000
Kuna wimbo nao nmeona unaimbwa na hilo neno,binafsi sipendi kuckia mtu akilisema.
 

nachid

JF-Expert Member
Apr 14, 2011
932
250
hili neno alianzisha Kajala muuza nyago bongo muv kule whasap baada ya team Wema kumwambia arudishe zile mil13 ili asiende jela, nahisi hvyo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom