mzeewakungoa
JF-Expert Member
- Nov 26, 2016
- 4,969
- 13,920
- Thread starter
- #161
Mimi siibi "nanunuwa"yaan staki uibiwe binamu bora kivunde ila si kwa kuibiwa na watu kama bwana shemejii[emoji4] [emoji4] [emoji4]
Mimi siibi "nanunuwa"yaan staki uibiwe binamu bora kivunde ila si kwa kuibiwa na watu kama bwana shemejii[emoji4] [emoji4] [emoji4]
Tatizo bwana shemeji kazi hawezi hana sumu meno katolewaBwana shemej yupo makini naona
[emoji28][emoji1]Ww jeTatizo bwana shemeji kazi hawezi hana sumu meno katolewa
basi wameamuwa kunikirimu mtoto wa watu ,maana wanajua sinaga choyo ,nimefundishwa kumkirimu mgeni[emoji41]Hmmm unann sasa cha ziada kila siku zawad ww tu
[emoji2] [emoji2] [emoji2] Binam kanikubali hata upike fitnaHana device yoyote.... Mnyatiaji katika ubora wake ha ha ha ha ha ha.
Hmmm basi endelea kugawa wacha nifanye mipango hapa na mzeewakungoa ila usijisogezebasi wameamuwa kunikirimu mtoto wa watu ,maana wanajua sinaga choyo ,nimefundishwa kumkirimu mgeni
Ndo roho yake mie[emoji4] [emoji4] [emoji4][emoji13][emoji13][emoji13]
Ulimi,Vidole na mgegedo naweza mfikisha mwanamke Kilima cha kilimanjaro wakati wowote. Pweza sijui konokono hizo ni mbwembwe tu za wafanya biashara.Siku nguvu za kazi zitakapo pungua na mchuzi wa pweza utakapokuwa hadimu,
ndo utajua wanaume wanashindwaje kuwaridhisha wake zao.
unafikiri wanapenda kuchapiwa., japo ni siri ya ndani
Na wewe ushawahiwa[emoji23]Niumie nn sasa
[emoji1][emoji28]Anajifanya hajuiNa wewe ushawahiwa
DEFENCE MECHANISMHahaahaa... Mbona umejishtukia..
kanijua mie mkweliYaani bado hujajua?
Aku mie siji mda wote ukisimamq na kidume tu ndo naja mbio mbona ukiwq kule kwenye group la urembo sijiii maana naona uko salama kuleHahahaha[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]itakua mda wote anakuja kuchungulia
[emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji24]Naanza kumsoma taratib yaan
Atajua tu.. Ngoja nikale[emoji1][emoji28]Anajifanya hajui
Hahaha hadi kule umefika,m-baya wwAku mie siji mda wote ukisimamq na kidume tu ndo naja mbio mbona ukiwq kule kwenye group la urembo sijiii maana naona uko salama kule
[emoji48][emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji24]
Shemeji nimefanya nini mie[emoji87] [emoji87] [emoji87]Unamwona huyo
Owkey,ushibeAtajua tu.. Ngoja nikale
Binam mwache kwani akifa si ndo raha kwetuWw huendi kula umeghairi?![emoji28][emoji1]leish!!!