Nyoka_mzee
JF-Expert Member
- Nov 26, 2016
- 3,695
- 5,548
[emoji35] [emoji35] [emoji35]Nakuamini... Sina wasiwasi na wewe
[emoji35] [emoji35] [emoji35]Nakuamini... Sina wasiwasi na wewe
[emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57]Ahhh ww si nlishakwambia kua imewahiwa[emoji48]
[emoji57] [emoji57] [emoji57][emoji23]Niumie nn sasa
ww umeshindwa nipa hela ndomana dada sitaki kumwachiaUmemwona.. Pesa anataka.. Dada amtaka.. Mtu gani huyu.
nimekwambia nakata mkaa huku vikindu usihofu saluni utakwenda na kula mixer pale darajani ntakupeleka mafish mushkilaHaelewek yaan,hata salun sjui km ataweza nipeleka
[emoji85] [emoji85] [emoji85] [emoji87]Itakua vzry[emoji28][emoji1]kuliko kuwatesa
nani katangaza anauza mpaka ununuwe ?Mimi siibi "nanunuwa"
Hata mie sina madhara dada hata tukilala pamoja haina shida kwanza sie ndugu[emoji28][emoji1]Ww je
[emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji24]Hmmm basi endelea kugawa wacha nifanye mipango hapa na mzeewakungoa ila usijisogeze
[emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57]Na wewe ushawahiwa
[emoji57] [emoji57] [emoji57] bado sijapokea pesa mie[emoji1][emoji28]Anajifanya hajui
Subutu[emoji35] [emoji35] [emoji35]Atajua tu.. Ngoja nikale
Nalinda mie usiibiweHahaha hadi kule umefika,m-baya ww
[emoji30] [emoji30] [emoji30] [emoji30][emoji48]
[emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57]Owkey,ushibe
MhhhSiku nguvu za kazi zitakapo pungua na mchuzi wa pweza utakapokuwa hadimu,
ndo utajua wanaume wanashindwaje kuwaridhisha wake zao.
unafikiri wanapenda kuchapiwa., japo ni siri ya ndani
Hahaha kwa kipiBinam mwache kwani akifa si ndo raha kwetu
Hhahahaha,aba shuufff[emoji23][emoji111]nimekwambia nakata mkaa huku vikindu usihofu saluni utakwenda na kula mixer pale darajani ntakupeleka mafish mushkila