Kunguru wa Manzese
JF-Expert Member
- Apr 20, 2016
- 12,729
- 18,228
wanaume wa dar pitieni hapa mjifunze hii mada inawahusu zaid
Tatizo lako umekurupuka... Nimesema hivi... Alivyo navyo lesbian wewe pia unavyo... Plus una hio generator... Sasa wewe mwenye zana za ziada unazidiwaje na mwenye upungufu wa zana?Usifananishe lesbian na mwanaume. Mwanaume anatumia genereta kuwasha umeme na Generata ya mwanaume inatumia petrol, lesbiana hana genereta, hatumii mafuta hana cha kopoteza anapowasha umeme. Yeye anawasha tu umeme.
Lkn haimaanishi kuwa wanaume tusiwaridhishe wake zetu.
Tatizo lako umekurupuka... Nimesema hivi... Alivyo navyo lesbian wewe pia unavyo... Plus una hio generator... Sasa wewe mwenye zana za ziada unazidiwaje na mwenye upungufu wa zana?[/QUOT
Tatizo lako umekurupuka... Nimesema hivi... Alivyo navyo lesbian wewe pia unavyo... Plus una hio generator... Sasa wewe mwenye zana za ziada unazidiwaje na mwenye upungufu wa zana?
Msagaji hapigi bao, ila mwanaume anapiga. Na akipiga tu chalii
Kwa sababu hio msagaji lazma hamlizishe mkeo kuliko wewe.
Mwanaume hata uwe na mbwembwe vipi, uwezi mfikisha mkeo keleleni ukilinganisha na lesbian.KAMA SIO UZEMBE NA UVIVU!!!!
Una umri gani? Na umesoma fani gani?Mwanaume hata uwe na mbwembwe vipi, uwezi mfikisha mkeo keleleni ukilinganisha na lesbian.
Jwasababu mwanaume utajitahidi kuchelewa kutoa bao kwa kupunguza friction. Lakn msagaji ahofii hilo.
Elimu yangu ya nini? Unataka nipa ajira au?Una umri gani? Na umesoma fani gani?
Nataka nilinganishe umri wako... Elimu yako... Na haya majibu yako... Unapokuwa hujui jambo unatakiwa uulize upate faida sio unakita ubishi usio na kichwa wala miguu.... You look so much premature.... KWAHERI!!!!!?Elimu yangu ya nini? Unataka nipa ajira au?
Eti kwaheri...haya kwaheri.Nataka nilinganishe umri wako... Elimu yako... Na haya majibu yako... Unapokuwa hujui jambo unatakiwa uulize upate faida sio unakita ubishi usio na kichwa wala miguu.... You look so much premature.... KWAHERI!!!!!?
Hawa viumbe ni ngumu sana kuridhika na sometimes unaweza kuwa unamridhisha na asiseme,sisi wanaume mara nyingi tunakuwa wawazi kusema ukwl kusifia papuchi na shughuli nzima lakin wanawake sasa...yan unaweza kuwa unadrill vizur unamwandaa hta mpaka anarusha kojo lakin wapi anaweza kwenda kugawa uroda kwa mtu mwengine...kikubwa mawasiliano katika tendo ya mazur muulizane ujue anataka nn umfanyie ikishindikana hapo bac nguvu tuipeleke kwenye ujenzi wa tanzania ya viwandaInakuwaje mwanaume mzima ukiwa na zana zote unashindwa kumridhisha mkeo. Wale Malesbian hawana 'vifaa' muhimu lakini bado wanawaridhisha wenzao sembuse wewe mwanaume mwenzangu? Mapenzi ni fani tujifunze kabla hatujaanza kuibiwa.
Nawasilisha.
Ukitarajia kwamba atakwambia hapo utachemka... Unatakiwa ufuatilie ufuatilie kwa Karibu mwenendo wa mechi.... Uweze kujua bila yeye kusema... Na pia mwanamke ana mahitaji mengi sio ngono tu.... Wakati mwingine wanacheat kukidhi mahitaji yao ya kipesa.. Sio kwa sababu ya kutafuta utamu.. I CAN GUARANTEE YOU THAT A SATISFIED WOMAN WILL NEVER CHEAT.Hawa viumbe ni ngumu sana kuridhika na sometimes unaweza kuwa unamridhisha na asiseme,sisi wanaume mara nyingi tunakuwa wawazi kusema ukwl kusifia papuchi na shughuli nzima lakin wanawake sasa...yan unaweza kuwa unadrill vizur unamwandaa hta mpaka anarusha kojo lakin wapi anaweza kwenda kugawa uroda kwa mtu mwengine...kikubwa mawasiliano katika tendo ya mazur muulizane ujue anataka nn umfanyie ikishindikana hapo bac nguvu tuipeleke kwenye ujenzi wa tanzania ya viwanda