Arabian queen
JF-Expert Member
- Nov 23, 2016
- 2,557
- 4,825
Hehehehe i seeHata mie sina madhara dada hata tukilala pamoja haina shida kwanza sie ndugu
Hehehehe i seeHata mie sina madhara dada hata tukilala pamoja haina shida kwanza sie ndugu
Unapenda pesa ee[emoji57] [emoji57] [emoji57] bado sijapokea pesa mie
Nimekua mkoba mpk niibiwe[emoji23]Nalinda mie usiibiwe
Wivu uo[emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57]
sabuni ya roho kuna mtu asopenda ?Unapenda pesa ee
sikuhizi kuna watu wanaiba watu mikoba wanaachaNimekua mkoba mpk niibiwe[emoji23]
SunnahWivu uo
Mm sipendiisabuni ya roho kuna mtu asopenda ?
Hahahah [emoji23]ndo kwanza naskia sasasikuhizi kuna watu wanaiba watu mikoba wanaacha
Faradh ndo ipiSunnah
Ndo hivyooo[emoji19] [emoji19]Hahahah [emoji23]ndo kwanza naskia sasa
Fardhi mgegedo maana unaleta afya na utulivu wa nafsi na mwiliFaradh ndo ipi
Hii ni kweli nilisha mkwepa dem nnaemkubali mda mrefu baada ya kula mzgo mchana mzima mpka jioni alaf usiku dem nnaemjubali ndo anaionesha ishara zote anataka mzigoKuna muda Wanaume sio kama wanashindwa ila wanakuwa washatoka kula mzigo nje
[emoji1][emoji28]Cheka basNdo hivyooo[emoji19] [emoji19]
Nini inaskitisha smart 911?
Sio kipaji... Ni kitu unaweza kujifunza.Kumlizisha mwanamke nako kipaji duuh
Acheke mm?[emoji1][emoji28]Cheka bas