Ninalaani vikali kukamatwa kwa Lema! CHADEMA msipochora mstari...

Ninalaani vikali kukamatwa kwa Lema! CHADEMA msipochora mstari...

Tatizo lako unatumia taarifa za JF kuhukumu mambo usiyoyajua kwa undani...

Utani una mahali pake kaka , kitu gani kisichofahamika kwenye hili ? Hata kama ni njaa kaka basi yako ni balaa ! Au wewe ni Pius Msekwa ? Aliyekulia , kuoa na kuishi Maisha yote Ccm ?
 
JF ndio kila kitu TZ mh! angalia magazeti, wabunge na wamaziri wanatoka na maada humu ndani wanazifanyia kazi, au umesahau issue ya Lwakatale Polici waliichukua JF?

Tatizo lako unatumia taarifa za JF kuhukumu mambo usiyoyajua kwa undani...
 
Wale wauza Silaha, wafanya majaribio ya silaha, waporaji wa mali, magaidi Alqaeda & Alshabab wakati wa kuingia Tz ndiyo huu, changamkieni fursa
 
Huyo mjinga alipelekwa Arusha kuikomoa CDM na CCM-Lowassa. Hata ktk mazungumzo ya kawaida ukikutana nae utajua jamaa hakuna kitu kichwani. Kikwete amedhalilisha sana hizi nafasi za uDC na uRC! Kuanzia vurugu za Gesi Mtwara na kuchinja Mwanza na Geita kote huko ni kwasababu ya wateule wajinga wa Kikwete!
 
Huyo mjinga alipelekwa Arusha kuikomoa CDM na CCM-Lowassa. Hata ktk mazungumzo ya kawaida ukikutana nae utajua jamaa hakuna kitu kichwani. Kikwete amedhalilisha sana hizi nafasi za uDC na uRC! Kuanzia vurugu za Gesi Mtwara na kuchinja Mwanza na Geita kote huko ni kwasababu ya wateule wajinga wa Kikwete!
Nimejikuta naimba nyimbo za kijeshijeshi tu, sijui nini kimenisibu?
 
Mtazamo wangu binafsi: Kukamatwa kwa Lema (MB) kama jambazi sugu ni ishara kuwa mamlaka ya sheria ya nchi imeanguka na kupoteza sifa kwa kiasi kikubwa. Haiji akilini mwangu kwa mtu maarufu, aliyechaguliwa na wananchi na kuibwaga CCM mara mbili mahakamani akamatwe kwa mtindo ule. Nilichokitegemea ni kwamba angepewa taarifa ya kuitwa kituoni na kuitikia wito.

Haiji akilini mwangu RC anapotamka kuwa hawezi kuhongea na wanafunzi mpaka Mbunge aondoke, hiyo ni "akili ndogo ambayo inaendesha akili kubwa". Kwa busara alitakiwa kutoonyesha tofauti zake dhidi ya Mbunge mbele za wanafunzi. Tukiendekeza siasa za visasi na ubabe nchi hii haitafika popote.

Hivi kweli njia zote za kumwita Lema polisi zilishindikana mpaka akamatwe kama jambazi? Hivi kwa kufanya hivyo ni kumharibia Lema au kumpatia sifa na umaarufu asiostahili? Naamini kwa wapiga kura wake ni ushindi mkubwa na kuwafanya wawe karibu zaidi na mbunge wao. Jamani viongozi mlioteuliwa (maRC na maDC) tumieni busara ya hali ya juu kuitumikia serikali. Ukiona yamekushinda mtaarifu aliyekuteua kuwa umechoka na uendelee na kazi zingine.

Najua wengi wenu mlishapoteza dira maishani, ndo maana mnatekeleza majukumu ya serikali kwa kukurupuka na hatimaye mnamfanya Rais wetu aonekane dhaifu bila sababu za msingi. Hicho kilichotokea kwa Lema (MB) kiwe fundisho kwa viongozi wanaotaka kuendesha nchi kwa jazba ambazo zinaigharimu kwa kiasi kikubwa serikali yetu
 
Kama ambavyo nimekuwa nasema kila mara ,Taifa letu linaelekea kuangamia kwa kukosa viongozi waadilifu na wenye weledi katika uongozi,na kwa vile hawapendi kushughulisha bongo zao ili waweze kufikia uamuzi sahihi wanaona njia nyepesi ya kutatua matatizo ni kutumia mabavu.Wanafunzi wa chuo cha uhasibu Arusha walitegemea mkuu wa mkoa atoe tamko kali kwa vibaka waliootuhumiwa kuua mwanafunzi na vilelile agizo kwa polisi kusaka wauaji ,lakini la kushangaza sana kwa Watanzania wote kwa ujumla wetu anamkamata mbunge aliyekwenda kutoa pole kwa wafiwa ambao ni wapiga kura wake.Tunamwomba spika wa Bunge atoe tamko zito kwa jinsi mhimili wake unavyodharaulika na kudhalilishwa vinginevyo hali ikiachwa hivi Taifa linakoelekea ni kubaya historia itakuja kuwahukumu viongozi wa aina ya Mkuu wa mkoa wa Arusha.
 
Hizo ndio mbinu za watawala walioshindwa kazi,wameshindwa kutimiza mkataba wa waliyoyaahidi kwa wanainchi 2010 na wanaona muda u karibu na hawana la kuwaeleza wanainchi.

Kama kweli kakamatwa kwa namna hiyo basi nina mashaka na uwezo wa watendaji wa vyombo vyetu vya ulinzi na usalama.

Ni wiki iliyopita Lema katoa kauli dhidi ya mkuu wa nchi kuwa ni mdini ndani ya bunge,leo hata siku kumi na nne hazijapita kakamatwa ni hisia gani watu watakuwa nazo haraka haraka? Ni juzi katoka kuwashinda waliopinga lema kushinda rufaa, ni juzi tume ya taifa ya uchaguzi imetangaza marudio ya uchaguzi wa madiwani,ni juzi amefungiwa kuhudhuria bunge kwa siku tano kwa utovu wa nidhamu.

Magesa Mulongo ni Mkuu wa mkoa wa Arusha,ni mwenyekiti wa kamati ya ulinzi na usalama wa mkoa,ni mjumbe wa kamati ya siasa ya mkoa ya CCM,ni mjumbe wa Halmashauri kuu ya mkoa ya CCM na pia ni mwenyekiti wa RDC.

Ni dhahiri kwa nyadhifa aliyonayo ili kumfurahisha aliyemteua ambaye ametuhumiwa na lema anaouwezo wa kupika tuhuma ili Lema azalilishwe mbele ya jamii.

Nasema polisi walipaswa kuzingatia taratibu na kuheshimu heshima ya Lema mbele ya jamii ya wana arusha na Tanzania kama mbunge wa Taifa.

Kauri na amri za viongozi waliolewa madaraka kama Mulongo hazina budi kuepukwa na polisi ili wanainchi wasitilie shaka utendaji wao.nalisema hili kwa sababu utendaji wa wateule wengi unatia shaka mpaka inafikia mtu unajiuliza hivi mpaka huyu kuwa hapa hakukuwa na watanzania wengine? uwezo mdogo wa kufikiri,uwezo mdogo wa kujenga hoja,uwezo mdogo wa kusuluhisha migogoro walionao wateule hawa unawapa shida polisi wetu kumudu vilivyo utendaji wao.

Utendaji wa wenyeviti wa kamati za siasa za mikoa na wilaya walio kama Magesa Mulongo wanapaswa kuangaliwa kwa umakini na polisi wetu vinginevyo hawa ndio watakaoitumbukiza nchi hii kwenye migogoro mikubwa.
 
Kuna ndugu yangu ni polisi anasema hata wao hawapendi kumkamata lema lakini kuna agizo wanapata namna ya kumshughulikia Lema
 
najiuliza huyu mkuu wa mkoa akisoma hapa jamii forum atajisikiaje .Hapa mnafanya watu wazoe mabumu na risasi wakija kusema yatosa itakuwa shida.Ewe Mungu tujalie Afya njema tushuhudie Mwisho wa haya yote.
 
Tatizo lako unatumia taarifa za JF kuhukumu mambo usiyoyajua kwa undani...

Tatizo lako pia 0nakimbilia kutoa comment kabla ya kuelewa anachomaanisha kuna neno "tangia uchaguzi wa 2010"
 
Tatizo lako unatumia taarifa za JF kuhukumu mambo usiyoyajua kwa undani...

Tatizo lako pia 0nakimbilia kutoa comment kabla ya kuelewa anachomaanisha kuna neno "tangia uchaguzi wa 2010" ina maana kuna mtiririko wa mambo alofuatilia hapo
 
Huyo mkuu wa mkoa ana akili za kitoto sana. atafunzwa na wanaarusha
 
Arusha.
Mbungewa Arusha Mjini (Chadema), Godbless Lema amedai kupokea ujumbe wa vitisho kwasimu kutoka kwa Mkuu wa Mkoa wa Arusha, Magesa Mulongo.
Akizungumzana waandishi wa habari mjini hapa jana, Lema alidai kuwa ujumbe huo umeandikwakupitia simu ambayo namba 0752960276 na unaosomeka: “Umeruka kihunzi chakwanza, nitakuonesha kuwa mimi ni serikali, ulikojificha nitakupata na nitakupakesi ninayotaka mimi.”
Alisemabaada ya kupata ujumbe huo, alimjibu kuwa “nimekupata nimekuelewa nipo tayarikwa lolote.”
Hata hivyo, Mulongoamekana kumtumia Lema ujumbe huo... “Nimepata hizi taarifa wewe ni kama mtu wanane kuniuliza. Sijatuma huo ujumbe na siwezi kuwa na mawazo ya kumtumia ujumbehuo kwani kama ningetaka kumkamata tangu jana pale Chuo cha Uhasibuningemkamata.”...............................
Source: Mwananchi

My take:

Haya majibu ya Mkuu wa Mkoa yanaonyesha ni jinsi gani watawala wetu wa CCM walivyolewa madaraka.

OMG, hivi ni lini Mungu atatukomboa kutoka kwa wakoloni wetu hawa???

 
Kula like mkuu. Strong hoja
Revenge ya haraka lazima ifanywe ni kumfuta mkuu wa mkoa hata kwa ghasia tu..Hii haivumiliki na Ummaa unaelewa hakuna haki inayoombwa ninatotoa tamko hapa ARUSHA TWENDENI MITAANI TUKAMTOE LEMA...Ndugu zangu kumtoa Lema sio kwenda polisi kumdai njia pekee ni kudili na watalii ofisi za umma,mkuu wa mkoa na polisi..polisi mnakaa nao popote mkimuona dedisha huyo huyo wenzie watapata fundisho lakini tukikaa kulalamika hawa wanaelekea kufa wanataka wampate wakufa naye JAMANI ARUSHA ISITAWALIKE MPAKA LEMA AACHIWE NA MKUU WA MKOA APOTEE.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom