Ninalaani vikali kukamatwa kwa Lema! CHADEMA msipochora mstari...

Ninalaani vikali kukamatwa kwa Lema! CHADEMA msipochora mstari...

Mkuu Mzee Mwanakijiji, kwanza pole kwa kuumia nafsi katika kuyashuhudia haya. Nimekusoma in between the lines, nakushauri urejee nyumbani Tanzania, uwashauri hicho cha kufanya ili kuutuma ujumbe wa "enough is enough".

Nimekushauri kwanza urejee, ndipo uwashauri, ili usimamie utekelezaji wa hiyo "enough is enough", vinginevyo ningekushauri, uwashauri wewe ukiwa huko huko, nikakikumbuka kisa cha "Kinjekitile"

Safari ya kuelekea 2015 ilishaanza kitambo, hivi sasa ni mwendo mdundo, na hapa bado haijashika kasi ya juu kabisa, hapa ni Lema tuu, its even worse towards 2015!, maana wale "vinara" nao wameshawapatia sababu, its only the matter of time!, to make sure you "contain them" to clear the way for CCM Tena!.

Mimi Pasco wa Jf, natamka wazi kuwa things as they are of now!, we have not yet had enough!, yaani hapa tulipo, enough is not yet enough, we need more and more till we get enough!.

Its only when we have had enough, then we'll be able to say "we have had enough".

Now its not enough for CCM, and 2015 will not be enough either kwa sababu 2015 "ni CCM Tena!", we can only say enough when we have enough!, as of now, its not yet!.

Rwakatare amepumzishwa, Lema amepumzishwa!, bungeni kina Lissu wamepimzishwa, wengine pia wakuu zaidi watafuatia watapumzishwa, ili 2015 iwakute mkiwa mapumzikoni, hivyo its just a walk over kwa wenyewe!.

Mungu Ibariki Tanzania.

Pasco.
Pasco, wasiwasi wangu pengine mfumo wa vyama vingi na siasa za vyama vingi bado ni somo gumu kwa wengi wetu katika kada ya uongozi, ama tunafanya hivi kwa makusudi ili kutimiza malengo. Mie sielewi haya yote yatokee kama tumekubali mfumo wa vyama vingi ambao msingi wake ni ushindani wa sera na siyo kufanyiana fujo. Pia itabidi chama kilicho madarakani kuelewa kinatakiwa kifanye nini kukuza mfumo wa vyama vingi na si kudhoofisha, nadhani tukijua hili na kuelimisha watu wasiojua hivi, basi hiyo "enough" tutakuwa tumeipata na kuifikia.
 
Lucky Dube (R.I.P) aliimba, " We take a lot of things for granted, one day it all be taken away, that's when you'll realize how important it was......... You never miss water, till your well runs dry! Rwanda, Burundi, Somalia, etc. took for granted their long lasting peace, they cried. The nation built on the foundation of injustice will reap tears!
 
Nimeangalia video ya Lema na wanafunzi....na kipande kilichonivutia ni jinsi wanafunzi walivokuwa treated baada ya mkuu wa mkoa kuondoka mabomu,jinsi walivyokuwa wanakamatwa na kuingizwa kwenye magari imenifanya nijiulize
1.WAPI POLISI JAMIII??
2.JESHI. NI LA NANI NA KWAAJILI YA NANI?
3.ELIMU YA HAKI ZA RAIA
4.WAJIBU WA MKAMATAJI
5.JESHI VS KIWANGO CHA ELIMU
6.JE NI MUDA MUFAKA SASA WASOMI KUAJIRIWA NA POLISI MAANA TUMEZOEA WALIOFELI NDO WANAENDA JESHINI

Nadhani watendaji wakae kutafakari......
 
Habari Gani ndugu wana JF,

Hali ya Amani mjini Arusha Asubuhi ya leo bado haitabiriki. Vijana, Wamama, wanachama, wafuasi na wasio wafuasi wa Chama cha Democrasia na Maendeleo waliopata habari za uonevu uliofanyika kuanzia jana mchana na tarifa za matisho ya Mkuu wa Mkoa wa Arusha kwa Mh Lema Mbunge wa Arusha, kama ilivyokuwa kwa wanafunzi wa Chuo cha uhasibu Arusha, wameonyesha kugadhibishwa na vitendo hivyo vya Polisi wa Arusha yanayo onekana kuwa ya maelekezo kutoka kwa Mkuu wa Mkoa wa Arusha.

Makundi ya watu yameonekana katika mitaa ya Arusha katika hali kama yakujadili kuhusiana na matukio haya, huku wengine wakinyesha hisia zao kwa matamshi makali, wakidai kusubiri tamko tu kutoka kwa viongozi wa CHADEMA Mkoa juu ya nini kifuate sasa.

kutokana na hali hii, yapo mambo matatu nadhani ni muhimu kuwa considered sasa hivi kwa upande wa CHADEMA na Polisi pia.

1. Facts About the allegations (hili kwa upande wa Polisi)

Kwa hali kama hii ni muhimu sana kwa Polisi ya Arusha kutoka nje na kuzungumza na umma juu ya tukio hili, na katika tamko lao waeleze facts hasa juu ya sababu za kumkamata Mh. Lema na yote yaliotokea, ilikutoa nafasi ya umma kujua upande wao wamaelezo kwa sababu hadi kufikia sasa ni upande mmoja tu (wa mh Lema) ndio uliyo toa tamko kuhusu tukio la jana na yaliyo fuatia baadae yakionyesha uonevu mkubwa kwa Mh. Lema.

Police nilazima katika tamko lao waonyeshe kwamba katika hili wamefanya kazi professionally na si kwa maelekezo ya mkuu wa mkoa yenye chembe za matakwa ya maamuzi binafsi based on his own ideosycrasies Capriciously.

hii itasaidia kwanza kupunguza uchungu ndani ya mioyo ya watu wengi (nikiwa Mmoja Wao) unaozidishwa hasa na element inayo onekana kwamba Mkuu wa Mkoa kwa makusudi kabisa tena kwa dharau, chuki na kejeli dhidi ya mh. Lema ameapa kumfanyia fitina na uonevu kwakua tu eti yeye ndio serikali., Hili linaniumiza SAna! Sana! Sana!.,

Polisi si ya mkuu wa mkoa, si ya CCM, wala si ya mtu aliyeko madarakani kwa kipindi flani, kujisema wewe niserikali nakutumia polisi kufanya chochote unachotaka wewe ni uonevu ambao hatuwezi kuuvumilia. hichi sio chombo kwaaajili ya matumizi binafsi. Polisi ya Arusha lazima itoke nakukanusha haya aliyo yaonyesha Mkuu wa Mkoa wa Arusha jana.

Polisi inapaswa kulinda sheri ya Tanzania na ku facilitate haki kwa watu wote kwa usawa!., Hili lazima walionyeshe pasipo kuuma maneno katika tamko lao.

2. OUTLET for emotions (upande wa CHADEMA)

Kwa upande wa makamanda wenzangu wa CHADEMA, sasa ni wakati wakuonyesha uongozi thabiti kwa umma wetu, huu ni wakati wakufanya calculated decisions, lazima tufahamu watu wanasubiri tukusikia kutoka kwetu, tukilianzisha watafuata. Uonevu huu siwakuulea, lakini njia yakutoa hapa nimuhimu tuwe makini isije ika endelea ku tarnish image ya Chama kwa walio mbali ambao wanaweza wasi elewe hasa nini kimetokea hapa, au wakapewa taarifa isiyo sahihi kinyume cha ukweli uliyotokea.

Pili, tusingependa kuendelea kupoteza watu katika vurugu na polisi hao hao, hili litaendelea kupanda mbegu mbaya ya chuki kati ya wananchi na polisi wao while at the same time putting the party's image at the mercies of reporters. lakini pia hatuwezi tukaacha hili lipite kimya kimya namna hii, kwasababu tukinyamaza watu wanaweza kwenda wenyewe nakufanya vurugu na hatutakua na nafasi ya ku control yatakayo tokea huko., hivyo nilazima tuonyeshe uongozi hapa.

Historia ya mjini arusha (kwa walewasio fahamu) imeonyesha kuwa wakati wowote ambapo jambo kama hili limetokea na maandamano ya amani yaka andaliwa bila kiziwizi cha polisi HAKUNA HATA MENDE ALIPOTEZA MAISHA (kama anavyopenda kusema kamanda Mbowe) lakini pale ambapo polisi waliingilia ndipo wali sababisha vurugu mbaya na upotevu wa maisha ya raia wasio na hatia. na hii si kwa Arusha pekee, mwanza, iringa, morogoro e.t.c observation hii bado ina hold.

Considering the atmosphere on ground,

Nashauri prior discussion na Polisi ya Arusha, tutafute kibali cha mkutano na maandamano ya Amani ambayo Polisi wataelezwa makusudi yake nikutoa outlet ya emotions za watu wanaohisi kuonewa na kudhalilishwa kwa kiongozi wao, ambao wasipo pewa a controlled outlet ya emotions hizo huenda waka sababisha vurugu sisizo na wakuzi control. kama polisi inafahamu psychology ya masses, nakama wana nia ya dhati yakutafuta utulivu na ufumbuzi wakudumu wa migogoro ya arusha mjini hili wata li consider .

3. Forth coming elections (kwa CHADEMA Arusha)

Mwezi wa sita unakuja, wana nchi wa arusha tutapiga kura kuchagua madiwani kadhaa, hapa ni maali pazuri pakuvuna matunda ya makosa haya ya CCM na mkuu wa mkoa wa Arusha. Lazima tuwashitaki hawa kwa wananchi, tuuonyeshe uonevu wao. We must capitalize on this!

ndugu zangu, haki ni rafiki wa kila anaeiruhusu kuchukua nafasi, iwe anaipenda ama anaichukia iwe ina mlinda ama inamgharimu., lakini haki ni adui wa yeyote anaeizuia kuchukua nafasi.

Haki siku zote itaushinda udhalimu.

Haki huinua Taifa!.,

Comrades, ni hayo.
 
busara itawale maamuzi! ushauri kwa serekali mkuu wa mkoa ahamishwe!
 
Maoni mazuri saaaana lakini hawa watawala watakuwa tayari kukiri hayooo si rahisi wanajiona mungu watu km kasema lema ndio anahusika na mauaji ya mwanafunzi. Hasira na huruma saaana najifikiria mie ambaye sio kiongozi mtu wa kawaida si ndio kifo kabisa. Hapana imetosha jamani mungu nae anaona
 
the one who crossed the line is lema, he needs to be reminded what he ought and ought not
 
Tatizo lako unatumia taarifa za JF kuhukumu mambo usiyoyajua kwa undani...

tatizo lako wewe ni ujinga unao kusumbua mimi nipo arusha kila linaloendelea naliona no civil right kwa upande huu police walitakiwa wafuate mtililiko wa kisheria ili hakamatwe lakini wewe unaleta siasa wengine sio wana siasa tumia akili zako na busara ndogo ulizo nazo kujenga amani ya wote mtu mzima hovyo sana wewe sijuwi nyie wanasiasa mna akili gani.
 
Hatua iliyofikiwa hivi sasa ya watu kutafutana usiku wa manane inatia hofu. Kuna siku kutapambazuka wameshauawa hata watu kumi kwa kutuhumiwa walikuwa wanapigana na polisi usiku kwa kukaidi kukamatwa.

Hivi kama mtu alikuwa hafanyi ujambazi usiku wa manane, kwa nini asubiriwe kukamatwa usiku wakati hata mchana upatikanaji wake hauna shaka. Au kulikuwa na mskao wa silaha nyumbani kwake na kulikuwa na hofu angizitorosha kamla ya kukpambazuka?
 
Hakuna lililo na mwanzo likakosa kuwa na mwisho,Lema kama kiongozi na raia wa Tanzania anajua sheria za nchi na taratibu za nchi hii ndio maana alipofika chuoni alichukua jukumu la kumpigia mkuu wa mkoa nakumuomba aje kuongea na wanafunzi,asingekuwa na hekima angeongozana na hao wanafunzi mpk ofisini kwa mkuu wa mkoa ila alitumia busara na hekima ya ajabu chakushangaza anaanza kutishiwa na kuvamiwa nyumbani kwake jamani?

Kuna utofauti mkubwa sana kati ya kiongozi alichaguliwa na wananchi na yule alieteuliwa na rais wa nchi japo wote ni viongozi,sasa linapokuja swala la wananchi kuumizwa na hata kuuliwa,kiongozi kama Lema asingeweza kukaa nyumbani and wait for the so called policcm kufanya kazi ile<ukizingatia hapo nyuma kuna tukio kama hilo lishawahi kutoa tena na wala mkuu wa mkoa hakufatilia kikamililifu na wala kukamata waliohusika na kosa lililotendeka>,lile lilkuwa jukumu ya yeye lema kwa kushirikiana na mkuu wa usalama na ulinzi<mkuu wa mkoa> kwenda kusolve ile issue in no time,na lema played his part very well,see what he get now in return? kuvamiwa nyumbani kwa mabomu? oooh Lord
 
the one who crossed the line is lema, he needs to be reminded what he ought and ought not

What are the lines for if are not to be crossed??

Lema ni mbunge halali na nyie mna hasira kwasababu amewashinda kesi zenu za kutunga.

Namuomba Mungu azidi kuwapa moyo mgumu kuliko wa Farao ili yeye Mungu ajidhihirishe kwenu kupitia uharamia huu unaofanywa na ccm.
 
Back
Top Bottom