Ninalaani vikali kukamatwa kwa Lema! CHADEMA msipochora mstari...

Ninalaani vikali kukamatwa kwa Lema! CHADEMA msipochora mstari...

Wameamua kuisigina katiba..i.e magamba ...hapa jino kwa jino tu,..ukiona jiran yako kaichoma moto upande wa mashariki nyumba yako wewe choma ya kwake kuanzia wa magharibi....this works in the real world.
 
Big up mwanakijiji. Inashangaza kuona wengine ule mshipa wa huruma ulishaga katika au sijui haufanyi kazi . Manake utakuta mtu anaamua kuandika chochote ilihali ukweli anauona na nahisi anaumia lknn anajifanya hajali.
 
Wengine tunasubiri tusikie amekamatwa kwa kosa gani.
Huyu ni Lema bwana!inawezekana kosa lake halihusiani na vurugu zilizotokea kule chuoni.

Naweza kuhisi unachokilenga. Endelea zaidi ya hapo, lakini nakuakikishia propaganda zote hizo haziwezi kushinda atakacho Mungu juu ya nchi hii. Hamwezi kufanya lolote mnalotaka simply because ninyi ni watawala bila kufuata sheria.

Kwa vyovyote vile hakutakuwa na kesi dhidi ya Lema maana tulishajua in advance nini kilitokea mbali na kesi mtakazoziunda ninyi.
 
Wananchi wa Arusha ikataeni ccm kwa nguvu zote, ccm hawaupendi mkoa wa Arusha, wangeupenda wasingesababisha vurugu kama hizi, iko siku tanzania itaingia kwenye machafuko! Kwa sababu ya ulevi wa watawala!
 
Yaani Mulongo kweli anaumwa umagamba, hivi kweli alitegemea protokali kwenye ishu sensintivu kama ile? I can easily understand Lema's reaction on the last part after having discussions with RC. In fact, he simply let nature took its full course for which he earn an extra point!

Hakuna umbea, uongo wala majungu ktk hili kwani Lema aliweka mambo yote hadhahrani mbele ya RC na ulimwengu pale pale. Wanaosema ule ni uchochezi au eti Lema alipaswa kuangalia impact ya maneno yake then watumie kanuni na vigezo hivyo hivyo kwa RC na serikali waone majibu ni nini. RC alifanya dhihaka na kebehi kama ilivyo kawaida yao kwa wananchi na CHADEMA, ila safari hii 40 zao zilitimia.

I strongly and vehemently condemn CCM, Tz Police and everyone who cause such despicable acts be perpetrated in Tanzania. This country is ours, we have as equal rights and allotment as Mulongo and CCM has. It was too low by Mulongo and they have only themselves to blame and should bore the brunt of consequences.
 
Kwa kweli matumizi ya nguvu ya jeshi hili la Police haikubaliki kamwe,lakn wajue haya yana mwisho ingawaje hizi order wanapewa na viongozi wa chama cha CCM,nami nalaani vikali huu uhuni wa Jeshi la Police pia.
 
Uongozi wa CDM unapaswa kuchora mstari - wa kuhakikisha vitendo hivi vinakoma. Kuendelea kulalamika na kudai serikali na dola inawaonea hakutoshi tena (rejea "Karipio Kali). Wanahitaji kuamua kama wataendelea kufanyiwa hivi au watume ujumbe kuwa "enough is enough".

wafikirie namna moja itakayotuma ujumbe dhahiri, wa makusudi na usio na shaka wala utata

MMM (BGM)

Mkuu Mzee Mwanakijiji, kwanza pole kwa kuumia nafsi katika kuyashuhudia haya. Nimekusoma in between the lines, nakushauri urejee nyumbani Tanzania, uwashauri hicho cha kufanya ili kuutuma ujumbe wa "enough is enough".

Nimekushauri kwanza urejee, ndipo uwashauri, ili usimamie utekelezaji wa hiyo "enough is enough", vinginevyo ningekushauri, uwashauri wewe ukiwa huko huko, nikakikumbuka kisa cha "Kinjekitile"

Safari ya kuelekea 2015 ilishaanza kitambo, hivi sasa ni mwendo mdundo, na hapa bado haijashika kasi ya juu kabisa, hapa ni Lema tuu, its even worse towards 2015!, maana wale "vinara" nao wameshawapatia sababu, its only the matter of time!, to make sure you "contain them" to clear the way for CCM Tena!.

Mimi Pasco wa Jf, natamka wazi kuwa things as they are of now!, we have not yet had enough!, yaani hapa tulipo, enough is not yet enough, we need more and more till we get enough!.

Its only when we have had enough, then we'll be able to say "we have had enough".

Now its not enough for CCM, and 2015 will not be enough either kwa sababu 2015 "ni CCM Tena!", we can only say enough when we have enough!, as of now, its not yet!.

Rwakatare amepumzishwa, Lema amepumzishwa!, bungeni kina Lissu wamepimzishwa, wengine pia wakuu zaidi watafuatia watapumzishwa, ili 2015 iwakute mkiwa mapumzikoni, hivyo its just a walk over kwa wenyewe!.

Mungu Ibariki Tanzania.

Pasco.
 
Wanatafuta kila namna ya kumwaga damu ili wapate sababu ya kauli zao kwamba CDM ni chama kinachotaka kuleta umwagaji damu nchini. Wanajua fika Arusha hawana chao labda ndio sababu hawajali, lakini wanachokosea ni kwamba maovu wanayoyatenda Arusha yanawagusa Watanzania wote kila kona ya nchi yetu na hivyo kuzidi kuongeza umaarufu wa CDM.

Ni kweli - majuzi nilipita Arusha kutokea Nrb na kukaa siku 3. Hakuna Chadema pale -- kuna Chalema tu!
 
Mkuu Mzee Mwanakijiji, kwanza pole kwa kuumia nafsi katika kuyashuhudia haya. Nimekusoma in between the lines, nakushauri urejee nyumbani Tanzania, uwashauri hicho cha kufanya ili kuutuma ujumbe wa "enough is enough".

Nimekushauri kwanza urejee, ndipo uwashauri, ili usimamie utekelezaji wa hiyo "enough is enough", vinginevyo ningekushauri, uwashauri wewe ukiwa huko huko, nikakikumbuka kisa cha "Kinjekitile"

Safari ya kuelekea 2015 ilishaanza kitambo, hivi sasa ni mwendo mdundo, na hapa bado haijashika kasi ya juu kabisa, hapa ni Lema tuu, its even worse towards 2015!, maana wale "vinara" nao wameshawapatia sababu, its only the matter of time!, to make sure you "contain them" to clear the way for CCM Tena!.

Mimi Pasco wa Jf, natamka wazi kuwa things as they are of now!, we have not yet had enough!, yaani hapa tulipo, enough is not yet enough, we need more and more till we get enough!.

Its only when we have had enough, then we'll be able to say "we have had enough".

Now its not enough for CCM, and 2015 will not be enough either kwa sababu 2015 "ni CCM Tena!", we can only say enough when we have enough!, as of now, its not yet!.

Rwakatare amepumzishwa, Lema amepumzishwa!, bungeni kina Lissu wamepimzishwa, wengine pia wakuu zaidi watafuatia watapumzishwa, ili 2015 iwakute mkiwa mapumzikoni, hivyo its just a walk over kwa wenyewe!.

Mungu Ibariki Tanzania.

Pasco.

Labda only for some time! Popote pale duniani uonezi, ukandamizaji, mabavu hushindwa tu. Kumbuka Lema alivyosema juzi baada ya kuwasambaratisha magamba kortini -- kwamba ubaya huwa haulipi -- labda for some people and some of the time only.

Hao magamba wanaweza 'kuwapumzisha' as you say Watz milioni 40 wakati wote? Na huoni kila mahali Magamba yanashindwa kuongoza nchi, kilichobakia ni ubabaishaji tu na usanii wa maneno?
 
Mkuu MMM Hapo umenena, CDM tumechoka na matamko yasiyokuwa na vitendo kama noma na iwe noma. Tunataka hatua kali zaidi juu ya udhalilishaji huu.
 
2015, 2015 mambo ndio yale yale katiba mpya notwithstanding. Qoute Stalin- Its not the people who vote that count, its the people who count the vote.
 
Tatizo lako unatumia taarifa za JF kuhukumu mambo usiyoyajua kwa undani.
Wewe kila mtu hajui jambo kwa Undani.
Ucje kuwa yule jamaa wa Iraq alifahamika kama "Mr. Chemical"
Pinga mpaka mwisho WEKA HUO UNDANI HAPA UNAOGOPA NN KAMA HUWEZI ACHA TUKOSOE TUNACHOONA HAKIFAI
 
By BAK<br />
Wanatafuta kila namna ya kumwaga damu ili wapate sababu ya kauli zao kwamba CDM ni chama kinachotaka kuleta umwagaji damu nchini. <b>Wanajua fika Arusha hawana chao labda ndio sababu hawajali,</b> lakini wanachokosea ni kwamba maovu wanayoyatenda Arusha yanawagusa Watanzania wote kila kona ya nchi yetu na hivyo kuzidi kuongeza umaarufu wa CDM.
<br />
<br />
Ni kweli - majuzi nilipita Arusha kutokea Nrb na kukaa siku 3. Hakuna Chadema pale -- kuna Chalema tu!
Siku 3 ukajua hakuna chadema we ni mwongo tena mkubwa hzo tathimini zako ni za kusadikika.
 
BAK. Mkuu huyo Bwana ametumwa na yuko hapa siku zote kwa kazi kama hiyo.
 
Last edited by a moderator:
Tatizo lako unatumia taarifa za JF kuhukumu mambo usiyoyajua kwa undani...

Haya wewe unayejua Lema kakamatwa kwa lipi tuambie! Au mnaogopa atapeleka ushahidi wa udini alioueneza yule gaidi aliyetajwa na Mtikila na ikathibitishwa mahakaman?
 
Katika sakata hili zima mimi naona tu ni arrogance ya mkuu wa mkoa kutaka kulipiza kisasi.RC Amesahau kuwa Lema ni kiongozi wa wananchi.Sio sahihi kwa RC kumuuliza Lema "wewe unafanya nini hapa AIA?" Lema ni kiongozi na mwakilishi wa wananchi.Narudia ni MWAKILISHI.Ndio maana hata pale LEMA alipowasemea wanafunzi alikua sahihi alikua akifanya kazi yake ya UWAKILISHI.

Tuna tatizo kubwa sana la hawa wakuu wa Mikoa na wakuu wa wilaya.Wao kazi yao kubwa ni kuidhibiti CHADEMA.Nguvu kubwa sana inatumika pasipo sababu.Mkuu wa mkoa ameshindwa kutumia hekima kusoma saikolojia za wanafunzi.Wanafunzi mara zote huwa wanakuwa provoked katika situations kama hizo na wanakuwa driven zaid na MOB Psychology.Hekima ya mtawala katika situation kama ile ni kujishusha ili mambo yapoe.Huyu Mkuu wa Mkoa akaenda kuonyesha UBABE.Yakamkuta yaliyomkuta.

Hicho ndicho kimekuwa chanzo cha mkuu wa mkoa kuanza kumsaka Lengo ni kuonesha kuwa YEYE (Mkuu wa mkoa Mulongo) kwamba yeye ana nguvu.What Kind of UJINGA na UPUMBAVU na Matumizi mabaya ya Madaraka.

CHADEMA is in a war.Inapigwa sana vita kuanzia BUNGENI,Halmashauri na kwenye serikali kuu.Nashauri CDM wabuni mbinu mpya ya kukabiliana na uonevu wa namna hii.
 
Pasco,

Hayo maguvu yote waliyotumia kwa nn wasingetumia kumtafuta aliyemuua mwanafunzi! Yaan akili zenu wote mnawaza 2015 mmeacha kazi zingine zote? Zile ahadi karibu 90 zitatimizwa lini na na nani? Watu wengine bwana
 
Tatizo lako unatumia taarifa za JF kuhukumu mambo usiyoyajua kwa undani...

Sasa unataka atumie taarifa za wapi?Mbona wewe upo hapa unafanya nini kama unatilia shaka taarifa za JF?Unajua kama MMM huwa anaongea hata na unayemsujudia Kikwete moja kwa moja?Kuna chombo kingine hapa nchini kinachoweza kuwapasha habari watanzania kwa wakati kama JF?Na ndio maana wewe unashinda hapa ili upate habari.Mbona hushindi Uhuru wakupatie taarifa unazoziamini?
 
Katika sakata hili zima mimi naona tu ni arrogance ya mkuu wa mkoa kutaka kulipiza kisasi.
Tuna tatizo kubwa sana la hawa wakuu wa Mikoa na wakuu wa wilaya.Wao kazi yao kubwa ni kuidhibiti CHADEMA.

Hicho ndicho kimekuwa chanzo cha mkuu wa mkoa kuanza kumsaka Lengo ni kuonesha kuwa YEYE (Mkuu wa mkoa Mulongo) kwamba yeye ana nguvu.What Kind of UJINGA na UPUMBAVU na Matumizi mabaya ya Madaraka.

CHADEMA is in a war.Inapigwa sana vita kuanzia BUNGENI,Halmashauri na kwenye serikali kuu.Nashauri CDM wabuni mbinu mpya ya kukabiliana na uonevu wa namna hii.
Hiki ndicho alichokisema Mzee Mwanakijiji. Mbinu za kawaida za Chadema ni hizi mbili tuu maarufu, kuitisha maandamano, na kufanya mkutano wa hadhara na ama kulalamika, ama kuwashitaki kwa wananchi!, sasa kama unazo mbinu nyingine zaidi ya hizi, wasaidie!.
Pasco.
 
Back
Top Bottom