Ninalaani vikali kukamatwa kwa Lema! CHADEMA msipochora mstari...

Ninalaani vikali kukamatwa kwa Lema! CHADEMA msipochora mstari...

Ninachokiona kwa machoyangu ya ndani. Huenda CCM ndio walio ua kwakujua kuwa LEMA ataenda kwenyetukio. wakapanga atakapo fika watumie njia yoyote ili wamkamate, ili j.tatu asitoe ushahidi wake wa rais ni mdini ili waupate ushahidi awe muongo bungeni
 
Mwanakijiji you make my day.nipo arusha hapa mji wote ni taharuki coz wananchi wanajua Lema anaonewa.
 
Ujinga wa watawala unawapeleka pabaya. Wamesha sahau huyo kuwa ni Kamanda Lema halisi. Wanazidi kumpa credit zaidi kwa uhaini na ujinga wao. Soon they will drop.
 
Mungu ameamua kuwafanya watawala kuwa na mioyo migumu ili ukombozi wa watz utimie..........huwezi amini haya yanayofanyika kama viongozi wetu wanaakili......Ni mpango wa mungu.
 
polisiccm tumieni nguvu kama za kumkamata Lema kukamata wahaalifu tutawaheshimu, lvinginevyo kwaheri ccm 2015
 
Wasipofanya hivi - na nimewahi kulisema hili pia - watajiandaa kulia na kusikitika na wasipoangalia kujikuta wanazika viongozi na wanachama wao kwani watawala hawaogopi maneno makali ya majukwaani, au vitisho vya matamko. CDM wafikirie namna moja itakayotuma ujumbe dhahiri, wa makusudi na usio na shaka wala utata kuwa mabadiliko ya nchi yanakuja na hakuna lolote ambalo CCM au serikali yake wanaweza kufanya kuzuia.
MMM (BGM)

MM unatushauri kutumia nguvu? au nimepitwa?
 
You have no idea what I know.. sikurupuki...

Ndio maana huwa tunasema Demokrasia ni KIINI MACHO kwa watu weusi. Pima ilikotutoa, ilikotufikisha na inapokwenda kutufikisha. Kisha fumbua macho tazama kwa makini, Je, humuoni mkoloni akikenua meno? BINAFSI NISINGEPENDA KUONA KULINDWA AMA KUVUNJWA KWA DEMOKRASIA KUNACHUKULIWA KAMA KIGEZO CHA MOVEMENT YOYOTE ILE. Itakuwa sawa na kumtetea cobra asiliwe na nguchiro ukidhani hatokutemea mate tena! TUNAPOTOKA! Hadi tutakapotambua kuwa wavunjifu wa amani ni wote wanaokumbatia mifumo pandikizi, ndipo hapo tutakapopata kibali halali cha kuchukua hatua stahiki.
"When the forces of oppression come to maintain the established laws, the peace is arleady considered broken" Che Guevara, Ernest. Lilishatokea zamani, na leo hao hao ma-oppressors leo ndio maadui na marafiki zetu. Mama mzuri wa sheria ni Mazingira na Nyakati za Eneo mahususi, si hisia za watu! MANTIKI TU NDIO YENYE THAMANI KULIKO CHOCHOTE CHINI YA JUA!
Mungu wetu yu tayari kutushindia vitani. Anaita sasa(it's a4afrika)!
 
Jeshi la Polisi kama lilikuwa linamtaka Lema vibaya namna hiyo lingeweza kabisa kutumia njia za kawaida za kisheria ikiwemo kumpa wito wa kufika makao makuu ya Polisi wakimueleza anahitajika kwa nini na kama angekataa basi kupata kibali cha mahakama kumuendea na kumkamata na kama kutoa warranti ya kipolisi basi jambo hilo lingefanyika bila kuonesha hisia kuwa Lema analengwa bila ya sababu (targetted for no apparent reason) isipokuwa tu kwa vile ni Lema na ameonesha msimamo wake wa kutokuwapigia magoti watawala. Ni Uhuru huu wa Lema unawatisha watawala zaidi kuliko kitu kingine chochote.


MMM (BGM)


Mkuu naona umelewa ushabiki wa CDM na sasa unapoteza mwelekeo,

Polisi hawaitaji kibali cha mahakama kumkamata mtu, wanayo mamlaka tosha ya kufanya walichofanya. Tunaweza kujadili kwa nini amekamatwa lakini kuvamia nyumba ya mtu kama wanayo sababu ni sawa kisheria.

Hata huko unakoishi polisi wakimtaka mtu aliyetenda uovu wanavamia tu nyumbani kwake na kumchukua, hawapiti mahakamani!

Acheni kuwadanganya.
 
umenena yampasayo kunena mtu mwenye hekima na maono!! YOU ARE A GREAT THINKER OF OUR TIME.
Hakika mfa maji haachi kutapatapa.Ni kama hawaamini kuwa mwisho wao umefika.
 
Mimi bado najiuliza... Hivi serikali inadhani kwa kumkamata Lema itakuwa imemkomoa au kuwakomoa wanachadema au chadema yenyewe? Does it have any positive impact to the government at all?
Itabadilisha maamuzi ya wananchi kwenye sanduku la kura 2015?
Sometimes viongozi wa serikali wanasababisha skendo zisizo na maana... Au ndio wanataka kuhamisha attention ya wananchi kwenye bajeti ya maji iliyobumba huko bungeni?

mkuu tuko issue ya lema imekuwa kubwa kuliko tatizo la msingi kuuwawa kwa mwanafunzi kisa ni mpinzani wa serikali swali la kujiuliza ni je nguvu waliotumia kwenda kumkamata lema aikutosha kwenda kuwasaka wahusika watukio la kuuwawa kwa mwanafunzi?
 
Watanzania hatuna kumbukumbu! Leo tumesahau kuwa Lema alimshambulia Rais kuwa ndiye mwasisi wa udini? Kinachomuandama leo ni kauli yake. Niliwahi kuandika humu kwamba hakuna kosa kubwa lilifanywa na Chadema kama kutangaza kuwa wanaacha harakati. Ccm wanawadharau, hawaoni kama wanaweza kufanya lolote!

Kama anfanyiwa Lema tena Arusha!!!!!!!!!!! itakuwaje sehemu nyingine? Hatutaki upinzani makondoo! Hamukuandikiwa kulinda amani ambayo watawala hawaitaki. Chama hakitauwawa na CCM na mbinu zao, kitauwawa na viongozi waoga wa kuchukua hatua.
 
Tatizo lako unatumia taarifa za JF kuhukumu mambo usiyoyajua kwa undani...

Mzee Mwanakijiji aliweka hapa breaking news kuhusu matokeo ya nasari, aliweka hadi number ya kura waalizopata waliokua wanashindania ubunge, ilikua mapema sana, wengi walipiga kelele kwamba MM nae kaanza propaganda za uongo, hakuna alokua amesikia chochote, majibu yalipotoka rasmi yalikua exactly kama alivoweka MM katika breaking news yake.....tafakari!
 
Mimi ni muumini wa yale yaliotokea nchi za misri, libya, tunisia. Ifike wakati chadema wajue kufanya maamuzi magumu ili kujilinda wao na kwa maslai ya taifa kama wanavyosimamia. Lema aitishe maandamano ya kumtoa huyo mkuu wa mkoa madarakani. Wengine watashika adabu.
 
nashangaa unakua mkali pale polisi wanapotumianguvu yao ya kisheria ambayo lema na wenzake ni kazi yao kuitunga. haya yanayomtokea lema yamewatokea wengi ambapo sheria nakanuni zilezile zilitumika.tatizo la lma ni kujaribu kutengeneza matukio ya kujitafutia umaarufu kuna kipindi alilaumu alipovuliwa ubunge kuwa lilikuwa ni agizola ikulu ila mahakama ya rufaa ilipomrudisha bungeni akaibuka kuwa mzimu wa nyerere na huyo anayemuita mungu ndiye aliyemtetea. ni mambo ya ajabu kabisa. juzi kaibuka na kudai rais ni mdini ili atengeneze attention ya raia. sasa ninachojiuliza napata muda saa ngapi wa kupeleka maendeleojimboni kwake maana msingi wa kazi yeke ni huo.lazima lema na kundi lake wajifunze kuwa watiifu ili nao watiiwe. kiongozi anayeropoka hadharani kiasia hiki bila kujali hatari ya ukali wa maneno yake hatufai wala hata siasa ya nchi hatoiweza kamwe. kwamsingi huu huu ikiwa cc ya chadema imefanya maamuzi ambayo yeye anaona hayana maslahi kwa watu wa arusha au anependa yaboreshwe mbona hakurupuki kuja kuzungumza kwenye media. lazimanafahamu kuwa chama kitambana na lema amekuwa ni mtiifu kwa chama chake maana mpaka leomwaka wa tatu waubunge wake hajawahi kuwa namgogoro na chama. adabu hii ya kufuata kanuni na taratibu lazima aioneshe kwenye uongozi wa nchi ambayo ameapa kuilinda.
thanks
 
inauma sana wana jf. nimeumia balaa. sishangai kwanini watu wanakua magaidi.
 
Napenda nikubaliane na jambo hili kwa sababu zifuatazo:
1.tukio la mauwaji halitofautiani sana na tukio la kutekwa kwa ulimboka na Kibanda
2.taratibu za uchunguzi wa tukio hili hautufautiani na uchunguzi wa matukio niliyoyataja hapo juu
3.mbinu za ukamataji hazina tofauti
4.hata kuripotiwa kwake hakuna tofauti nitaeleza
Alipotekwa ulimboka ilielezwa ni mipamgo ya wanasiasa kuwaondoa wananchi kwenye mjadaala wa mgomo wa madaktari.
Swala la ulimboka liliposhika kasi likawa tishio kuliko mgomo wa madactari wakaleta swala la jairo benge na wananchi wakahama kwa ulimboka.na hadi leo hakuna uchunguzi w aliemteka ulimboka
Likaja swala la kibanda hili lilitekelezwa na wana siasa ili kudhoofisha chadema na ndo maana unaona polisi badala ya kumtafuta mtekaji wao walilenga taget yao ambayo ilikuwa ni chadema wakaacha ya kibanda wakahamia kwenye cd ya lwakatare na ndo maana hadi leo mtekaji wa kibanda nisawa na mtekaji wa ulimboka hajulikani
Sasa tuje la Arusha la mwanachuo nimekubali ni la kisiasa maana kauli hiyo ilitolewa na kiongozi mkuu wa mkoa.
Mwanzoni sikumwamini lakini nilipoona polisi nao wameacha kazi yao ya kumtafuta muuaji na badala yake wakaanza kudili na mbunge nikakumbuka matukio ya nyuma nikakumbuka kauli hiyo nikagundua niwalewale wa mambo yaleyale.
NAOMBA NISEME UTENDAJI KAZI HUU WA POLISI UNATIA SHAKA NA UNAKATISHA TAMAA MTU HAWEZI KUPOTEZA UHAI POLISI WANAENDA KUSHUGHULIKA NA MAMBO YA SIASA.
 
Back
Top Bottom