Ninahitaji kutengeneza mikoba ya ngozi, nitapataje ngozi?

Ninahitaji kutengeneza mikoba ya ngozi, nitapataje ngozi?

Nenda machinjioni

Vingunguti
Na kule kama unaenda gongo LA mboto

invest what you are willing to lose
 
ukitaka real leather yaani ngozi za wanyama nenda kariakoo mtaa wa masasi ingia ndani kidogo then uliza utaonyeshwa na ukitaka artificial leather yaani pvc material nenda mtaa wa kipata kkoo hapo ndo chimbo la material zote, pia tembela mafundi wa mikoba watakupa maelezo mazuri.
kila la heri
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom