Nataka Kuanza Biashara ya signage boards Dar, ushauri wenu

Nataka Kuanza Biashara ya signage boards Dar, ushauri wenu

Maffada

Member
Joined
Dec 6, 2019
Posts
64
Reaction score
73
Kama kichwa kinavyojieleza, karibuni nategemea kuwa Dar es Salaam. Kwa sasa nipo mkoani na ninafikiria kufungua workshop ya kutengeneza signage boards kwa kutumia material za acrylic.

Nina uelewa kutokana na mafunzo ya online pamoja na majaribio machache niliyofanya practically.

Kwa waliopo Dar na wenye uzoefu katika tasnia hii, naomba ushauri wenu kuhusu fursa, changamoto na mambo muhimu ya kuzingatia kabla sijaanza
 
Piga kazi tuko nje y muda kiongozi kanyaga twende.
Kazi ni kipimo cha utu
 
Back
Top Bottom