Ninachokiona uchaguzi jimbo la Ukonga


kanali mstaafu

kanali mstaafu

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2015
Messages
3,474
Likes
2,858
Points
280
kanali mstaafu

kanali mstaafu

JF-Expert Member
Joined May 17, 2015
3,474 2,858 280
Mimi sijawahi kupost post ya kisiasa au kuwa katika mabishano hot ya kisiasa lakini kwa ninachokiona Ukonga ni wazi kabisa waitara anashindwa. Kuna project naifanya maeneo yale kipindi hiki ambayo inanilazimisha kujichanganya na watu sana. CCM wasipotuliza vichwa vyao kuwaza jinsi ya kuiba vizuri kura wanaenda kumuaibisha Waitara na wao pia kuaibika.

1. Haka ka Asia Msangi kanafanya kampeni kama za Bona Kalua ambazo ni hatari sana.
2. Kameteka akina mama wenzake sana na ndo wapiga kura kwa sana.
3. Mkurugenzi wa manispaa ya Ilala na Waitara ni maji na moto. Hasa mkikumbuka walichofanyiana kule Kitunda juzi tu huku Waitara akiwa amestaafu. Kwa wenyeji wa Ukonga wanajua hili.
4. Akina Mura ambao ndiyo idadi kubwa ya wakazi wa jimbo hili wanadai amewaaibisha wanataka wampe funzo.

Narudia tena huyu dada atakuwa kiboko ya Waitara kama ilivyokuwa kwa Bona na Mtatiro.

Wekeni katika kumbukumbu huu uzi na siku ya matokeo mtakuja kuniambia.
 
mtu watu

mtu watu

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2017
Messages
1,683
Likes
1,181
Points
280
mtu watu

mtu watu

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2017
1,683 1,181 280
Kwanza unaanzajekumpgia kura mtu kama waitara.. Binafsi ningekuwa mpiga kura nisingeweza..
 
Mystery

Mystery

JF Gold Member
Joined
Mar 8, 2012
Messages
10,557
Likes
13,080
Points
280
Mystery

Mystery

JF Gold Member
Joined Mar 8, 2012
10,557 13,080 280
Tatizo mshindi atatangazwa Waitara na tume ya uchaguzi. Pamoja na hayo yote
Hiyo CCM kutumia "combination" yake ya kawaida ya Polisi+NEC+DC&RC tushaitafutia dawa.....

Na dawa hiyo inaenda onekana Ukonga kwa Mara ya kwanza.......
 
S

Sesten Zakazaka

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2017
Messages
5,547
Likes
8,820
Points
280
S

Sesten Zakazaka

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2017
5,547 8,820 280
Hiyo CCM kutumia "combination" yake ya kawaida ya Polisi+NEC+DC&RC tushaitafutia dawa.....

Na dawa hiyo inaenda onekana Ukonga kwa Mara ya kwanza.......
Don't underestimate the power of that combo
 
M

mkaruka ataja rinu

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
989
Likes
504
Points
180
M

mkaruka ataja rinu

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
989 504 180
Mmeanza kutafuta visingizio mapeeeema maana huyo Mpare wenu atapigwa asubuhi tu
 
F

fimboyaasali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
2,109
Likes
845
Points
280
F

fimboyaasali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
2,109 845 280
Hoja sio kura atapata,bali ushindi atapewa tu
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
18,221
Likes
29,885
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
18,221 29,885 280
Matokeo yakitoka mtakuja Na hoja ya Katiba Mpya yenye Tume huru ya Uchaguzi

Tumeshawazoea watani zetu wa Kisiasa
 
Mega Mind Nyerere

Mega Mind Nyerere

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2017
Messages
1,061
Likes
873
Points
280
Mega Mind Nyerere

Mega Mind Nyerere

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2017
1,061 873 280
Haya mambo mengine hayanihusu. Naombeni mrejesho siku ya kutangazwa mshindi.
 
Alvin A.

Alvin A.

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2016
Messages
546
Likes
540
Points
180
Alvin A.

Alvin A.

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2016
546 540 180
Mimi sijawahi kupost post ya kisiasa au kuwa katika mabishano hot ya kisiasa lakini kwa ninachokiona Ukonga ni wazi kabisa waitara anashindwa. Kuna project naifanya maeneo yale kipindi hiki ambayo inanilazimisha kujichanganya na watu sana. CCM wasipotuliza vichwa vyao kuwaza jinsi ya kuiba vizuri kura wanaenda kumuaibisha Waitara na wao pia kuaibika.

1. Haka ka Asia Msangi kanafanya kampeni kama za Bona Kalua ambazo ni hatari sana.
2. Kameteka akina mama wenzake sana na ndo wapiga kura kwa sana.
3. Mkurugenzi wa manispaa ya Ilala na Waitara ni maji na moto. Hasa mkikumbuka walichofanyiana kule Kitunda juzi tu huku Waitara akiwa amestaafu. Kwa wenyeji wa Ukonga wanajua hili.
4. Akina Mura ambao ndiyo idadi kubwa ya wakazi wa jimbo hili wanadai amewaaibisha wanataka wampe funzo.

Narudia tena huyu dada atakuwa kiboko ya Waitara kama ilivyokuwa kwa Bona na Mtatiro.

Wekeni katika kumbukumbu huu uzi na siku ya matokeo mtakuja kuniambia.
kwa jinsi wakurugenzi wanavyopenda ajira zao utaniambia, kumbuka mkurugenzi wa kinondoni walipochukua wapinzani nini kilimpata, na juzi kati alipochaguliwa tena kuwa mkurugenzi wa mji flani alikataa.
 

Forum statistics

Threads 1,235,258
Members 474,471
Posts 29,215,716