The Boss
JF-Expert Member
- Aug 18, 2009
- 49,320
- 117,672
It's no secret Mwanakijiji alikuwa anamuunga mkono mgombea wa CCM.
Binafsi sikuona popote pale ambapo alimsema vibaya.
Kazi yake kuu kwenye uchaguzi wa mwaka huu ilikuwa ni kupiga propaganda dhidhi ya Lowassa.
Na sasa keshatamka wazi kwamba anamuunga mkono Magufuli.
Ni haki yake hata hivyo.
Tazama carefully anaandika sometimes kuacha nafasi ya kugeuka huko mbele
now ameshaanza kusema hakui support CCM ..
mimi naona huwezi ku support JPM bila kui support CCM hasa wakati ule wa kampeni