Ninaanza kuwa na chuki na Mzee Mwanakijiji!

Ninaanza kuwa na chuki na Mzee Mwanakijiji!

KakaKiiza

Platinum Member
Joined
Feb 16, 2010
Posts
11,952
Reaction score
9,469
Niseme ukweli nilikuwa napenda kufuatilia makala zake zenye kufundisha! Lakini baada yakununuliwa na CCM amekuwa mpofu haoni wala hasikii, ila niulize amelipwa bei gani?? Maana hakuna anachoweza kuandika bila kumtaja wala kumshambulia Lowassa ningeona ana mantiki pale angeshambulia upinzani UKAWA etc, kuliko kushambulia mtu binafsi! Maana anachokisema ni sawa na mtu aliyetahayuri!

Lowassa katokea CCM ni zao la CCM, na sasa kaamua kuokoka na kufatana na walokole wenzake! Nini dhambi yake?? CCM bado wanamuona ni yule wakwao wa zamani! Mzee Mwanakijiji unaheshimika sana humu na makala yako yanapendwa ila hili la kila siku unakuwa kama Mange Kimambi unaonekana wewe ndiye mwenye kupoteza weledi wako.
 
Chuki aliyekufunza nani!!
Hujazaliwa nayo,umeikuta ukubwani!!
 
Sijui kwanini ameamua kujidhalilisha hivyo. Demokrasia inasema wengi wape, yeye anapingana nayo
 
ME ALSO I HATE HIM SO MUCH....
.
.
YAANI ANAKERA MBAYA..
...FROM TODAYS ON 'LL NEVER READ HIS DRAMATIC STORY....!

-
-
...HE% WIZARD OF CHANGES FOR THIS GENARATION....
..
.
.HE'S MORE THA BASTA.......RYMES...RD...
)
)LOWASSA MABADILIKO NABADILIKO LOWASSA !


....CHANGES ONLY NOT FORMATION OF HAPA KAZI TUU WITH NO ELECTRICITY....!



.
.
.
.King mazengo from DODOMA TANZANIA ....√√√√√√√
 
Huyu mzee sasa sio riziki ya wanajf tena amekwishakupotea. Nlikuwa namfatilia toka enzi hizo za kina kubota ila sasa nimempuuza bora umsome makavu ya Lara 1 kuliko huy mzee
 
Mzee wa jarida la Cheche , Nisije nikapigwa ban kwa Namecalling. Ila wengine wameshamjua Mwanakijiji ni nani.
 
Amekuwa mzee wa kibarazani huko kijijini kwake
 
Kila kinachozidi ubadirika nakuwa kibaya!
 
Mzee wa jarida la Cheche , Nisije nikapigwa ban kwa Namecalling. Ila wengine wameshamjua Mwanakijiji ni nani.

Me bado nipo gizani, hebu weka fumbo jingine, nikishindwa kujiongeza sintakulaumu mkuu
 
Mzee Mwanakijiji hii ni ishara tosha kuwa OZ inasababisha anxiety pale Ufipa na Tengeru. Hakika ulisema, mtu atakayekusikiliza mpaka mwisho hawezi kupigia kura Lowassa. Mpaka sasa tuko episode ya 5...nadhani ukifika episode ya 17 KakaKiiza atakuwa amesharudisha kadi
 
Last edited by a moderator:
Niseme ukweli nilikuwa napenda kufuatilia makala zake zenye kufundisha! Lakini baada yakununuliwa na CCM amekuwa mpofu aoni wala asikii, ila niulize amelipwa bei gani??Maana hakuna anachoweza kuandika bila kumtaja wala kumshambulia Lowassa ningeona anamantiki pale angeshambulia upinzani UKWA etc, kuliko kushambulia mtu binafsi!maana anachokisema nisawa na mtu aliyetahayuri!Lowassa katokea CCM nizao la CCM, nasasa kaamua kuokoka na kufatana nawalokole wenzake! Nini dhambi yake?? CCM bado wanamuona niyule wakwao wa zamani! Mzee Mwanakijiji unaheshimika sana humu na makala yako yanapendwa hila hili la kila siku unakuwa kama Mange Kimambi unaonekana wewe ndiye mwenye kupoteza weledi wako.

Tulia dogo... Mzee Mwanakijiji alimponda Lowassa kabla hajaja Chadema na ataendelea kumponda popote alipo. Wewe umekubali kumpokea Lowassa simply because amebadili uanachama. Hajawai kumtaja owner wa Richmond wala hajawai kukemea ufisadi alafu unasema ameokoka. That is plain silly!
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom