Nina stress, nataka nianze kunywa pombe

Nina stress, nataka nianze kunywa pombe

Habari jf...
Hapa nilipo am so stressed,nimejaribu njia kibao but still....
Sasa nataka nianze kutumia pombe labda itasaidia...
Wale mnaotumia hii kitu inasaidia?? hata kwa muda tu...
I know time heals ila siwezi subiri,i just wanna be fine ndani ya muda mfupi...
We ongeza tu matumizi ni nyakati hizi, ulichelewa kujifunza wnzi za Jakaya unataka ujifunze enzi hizi[emoji15] [emoji15]

Ningekushauri uanze na kiroba sasa siku hizo hamna,

Anaway watu wanaotegemea sana notea watakupinga sana, lakini ki ukweli pombe inakusaidia hasa kutoogelea kwenye dimbwi la mawazo nyakati za usiku, mchana usinywe, jichanganye na wana na uwe bize, lakini kwa ile mida ambayo unakua alone tupia kidogo usongizi ni kuvta kwa shuka,

Onyo, unapokunywa hii kitu epuka sana kampani za walevi, kunywa kwa niaba yako na inapendeza ukiwa unanywea home huku unasikiliza mziki taaraatibuu mpaka zinakukolea unajilalia
 
Akiwa n watumiaji wastaarabu kama mimi wasi wasi aondoe
Tayari ushaanza tafuta ualimu hapa.
Bila shaka ada ya pindi hili hua ni vizibo tuu na mwishowee hua tunajua nini kinafanyika kesho mwanafunzi anahesabiwa vizibo
 
We ongeza tu matumizi ni nyakati hizi, ulichelewa kujifunza wnzi za Jakaya unataka ujifunze enzi hizi[emoji15] [emoji15]

Ningekushauri uanze na kiroba sasa siku hizo hamna,

Anaway watu wanaotegemea sana notea watakupinga sana, lakini ki ukweli pombe inakusaidia hasa kutoogelea kwenye dimbwi la mawazo nyakati za usiku, mchana usinywe, jichanganye na wana na uwe bize, lakini kwa ile mida ambayo unakua alone tupia kidogo usongizi ni kuvta kwa shuka,

Onyo, unapokunywa hii kitu epuka sana kampani za walevi, kunywa kwa niaba yako na inapendeza ukiwa unanywea home huku unasikiliza mziki taaraatibuu mpaka zinakukolea unajilalia

Wewe acha kusema walevi, sema wanywaji
 
Pombe inasaidia sana,nakushauri kwa kuwa ndo unaanza uanze na pombe laini kama mvinyo au beer inaitwa miller,au amarula
 
Habari jf...
Hapa nilipo am so stressed,nimejaribu njia kibao but still....
Sasa nataka nianze kutumia pombe labda itasaidia...
Wale mnaotumia hii kitu inasaidia?? hata kwa muda tu...
I know time heals ila siwezi subiri,i just wanna be fine ndani ya muda mfupi...
Pombe haiondoi stress Labda muvi, maseries ,na story zaweza kuondoa mamaa ,ama nene.... Polee
 
Wewe acha kusema walevi, sema wanywaji
Mnywaji ni anaekunywa kwa starehe tuu pale mambo yake yooote yanapomnyookea na kuamua kujipongeza,

Walevi wamegawanyika makundi mawi
La kwanza wale:- wale wanaokunywa kama tiba baada ya kuathiriwa na wingi wa kilevi mwilini, mathali yule alieigeuza pombe kama kipaumbele nambaoja katika maisha yake. Namaanisha yule ambaye akikosa pombe yuko radhi kuuza hata chochote ili kuipata pombe. Na wengine wakikosa kabisa mnaweza wapeleka mpaka hospitali kwa hali anayokuwa nayo. Mathali yule anayekosa na kutetemeka mwili wote, na mwingine yule anayekosa na kuhisi mwili umepungua na kitu na kuhisi kama mfumo mzima wa mwili haufanyi kazi.
Na wa hivi akizipata huhakikisha kabisaa anakunywa mpak aliba ya kesho, nikimaanisha analewa siku zaidi ya moja kwa kikao kimoja.

Kundi la pili. Ni yule anywae kwa matatizo akajikuta analewa mwili akili ikizidisha kimbukumbu za matatizo yake, hujikuta akinywa mpaka kushindwa kujitambua na kukosa mwelekeo wa kilw anachokifanya.

Hao watu wawili ni walevi
 
hyo pombe haitakupunguzia stress isipokuwa itakuongezea stress
 
Back
Top Bottom