e.g?Tena ukianza usinywe bia, ni chungu mno! Kula spirit tu, maisha swafi kabisa
Bado una stress?e.g?
Scorpio me ni pm hutojutia mamae.g?
Kachukue kamba ujitundike,Hata Mimi huwa nakuwa na stress sn mpaka wakti mwingine nakosa hisia ya ku-do....Nifanyeje kuondoa huu msongo wana JF??
[emoji38][emoji38][emoji38]sio vizuriKachukue kamba ujitundike,
Baada ya hapo hutakuja kuwa na stress maisha yako
Kila LA kheri mkuu
kinda....Bado una stress?
Njoo PM nikusaidie.kinda....
ngoja nisikilizie kwa kesho,vikishindikana takujaNjoo PM nikusaidie.
Haya. Ila usinywe pombe.ngoja nisikilizie kwa kesho,vikishindikana takuja
sawaHaya. Ila usinywe pombe.
hivi smirnoff ni spirit?Usinywe bia haziondoi stress zinaongeza mikojo kunywa sprit zenye alcohol 40% na kuendelea, anza na chupa 2 siku ya kwanza.
Usisahahu kutuletea mrejesho
Yes zile ukinywa chupa 2 hata kama unatumia tecno Y3 utaiona kama iphone 7hivi smirnoff ni spirit?
hahaYes zile ukinywa chupa 2 hata kama unatumia tecno Y3 utaiona kama iphone 7
Katika hali kama hiyo usipendelee sana kusikiliza shauri za marafiki,watakupoteza maana wapo watakaokushauri hivi.
Grantse.g?
Njoo pm kabla haujanywa pombe