Nina stress, nataka nianze kunywa pombe

Nina stress, nataka nianze kunywa pombe

Waiter Zungusha tena [emoji482] [emoji482] [emoji482] [emoji482] [emoji482] [emoji482] [emoji482] [emoji482] [emoji482] [emoji482] [emoji482] [emoji482] [emoji482] [emoji482] [emoji482] [emoji482] [emoji482] [emoji482] [emoji482] [emoji482] [emoji482]
 
hyo pombe haitakupunguzia stress isipokuwa itakuongezea stress
Acha uongo, ulishasikia wanywaji wangapi wamejinyonga kwa takwimu zako??

Wengi huteseka nyakati za usiku, ambapo ukilala utahisi dunia nzima unayo kwenye shuko lako na luukosa usingizi, lakini ukiwa zako stimu unaamka kesho unawaza tena unasepa kupiga soga na mishemishe zingine
Baadae jioniiiii unaingia sehemu unafunga kama tubia kadhaa tunatyokutosha unapiga zako huku ukisema maisha ni hayahaya na hakuna mengine, mwisho wa siku kausingizi kazuriiii na mbu hutawasikia
 
Waiter Zungusha tena [emoji482] [emoji482] [emoji482] [emoji482] [emoji482] [emoji482] [emoji482] [emoji482] [emoji482] [emoji482] [emoji482] [emoji482] [emoji482] [emoji482] [emoji482] [emoji482] [emoji482] [emoji482] [emoji482] [emoji482] [emoji482]
Hiyo kauli haimfai mtoto wa kike, yeye anapaswa aseme hivi

Tafadhari naomba balimi tatu chupa ntakuletea kesho[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
ipo hvi mkuu utakapokunywa hz pombe stress zitapotea for a short period of time,after that ztarud palepale na utakuwa umeingia hasara yakutumia pesa sehem ambayo hukuipangia,kma ulikuwa na friends ambao hawatumii vilev wataanza kuwa mbali na wewe so by that point utakuwa umepunguza tatiz au umeongeza.Tafuta kitu cha kufanya keep busy,pata time ya kufanya mazoez tembelea hata gym uone kma utapat hzo stress
 
Acha uongo, ulishasikia wanywaji wangapi wamejinyonga kwa takwimu zako??

Wengi huteseka nyakati za usiku, ambapo ukilala utahisi dunia nzima unayo kwenye shuko lako na luukosa usingizi, lakini ukiwa zako stimu unaamka kesho unawaza tena unasepa kupiga soga na mishemishe zingine
Baadae jioniiiii unaingia sehemu unafunga kama tubia kadhaa tunatyokutosha unapiga zako huku ukisema maisha ni hayahaya na hakuna mengine, mwisho wa siku kausingizi kazuriiii na mbu hutawasikia
umeelewa point hapo au bashite katika ubora wake maan naona umekurulpuka tu pasipo kufikiria kwanza think big bashite
 
Pombe sio solution mkuu!!! Unajipa likizo kutoka kwenye stress kwa mda!!! Ikiisha stress iko palepale tena mara kibao juu.
Tafuta njia nyingine!!! Kama kumshika Mungu kisawasawa... Ni faraja tosha
 
Habari jf...
Hapa nilipo am so stressed,nimejaribu njia kibao but still....
Sasa nataka nianze kutumia pombe labda itasaidia...
Wale mnaotumia hii kitu inasaidia?? hata kwa muda tu...
I know time heals ila siwezi subiri,i just wanna be fine ndani ya muda mfupi...
Chunga tu usiliwe kiboga!
 
umeelewa point hapo au bashite katika ubora wake maan naona umekurulpuka tu pasipo kufikiria kwanza think big bashite
Ohooo soma kichwa cha habari mkuu

Mimi sikujariwa matusi kwa bahati mbaya

Kwa yooote uliyaongea chukua maji ya buku nakuja kulipa[emoji134]
 
Habari jf...
Hapa nilipo am so stressed,nimejaribu njia kibao but still....
Sasa nataka nianze kutumia pombe labda itasaidia...
Wale mnaotumia hii kitu inasaidia?? hata kwa muda tu...
I know time heals ila siwezi subiri,i just wanna be fine ndani ya muda mfupi...
Yeah pombe inasaidia sana kupunguza stress m mwenyew hivi soon nilkuwa na stress sana nikatumia pombe 2 weeks now niko poa kabisa hata pombe tena sinywi
 
Habari jf...
Hapa nilipo am so stressed,nimejaribu njia kibao but still....
Sasa nataka nianze kutumia pombe labda itasaidia...
Wale mnaotumia hii kitu inasaidia?? hata kwa muda tu...
I know time heals ila siwezi subiri,i just wanna be fine ndani ya muda mfupi...
Try Weed, itakurudisha kwenye concentration na kuanza kung'amua jambo moja baada ya lingine na kufikia solution ya stress zako kwa umakini zaidi na utulivu, isotoshe utaivuta eneo lenye utulivu na lisilo na muingiliano wa watu hivyo basi itakufanya uwe na focus zaidi na kuweza ku feel the real You.

Pombe itakuchangamsha na unaweza ukajikuta unamuambia mtu mwingine stress zako baada ya 'kukolea', hii ina faida kwa upande mmoja kwa sababu kama ulikua na jambo moyoni then Ukaliongelea kwa mtu atleast utajihisi mwepesi moyoni. Ila hasara yake kwanza Unaweza ukatumia pesa nyingi kidogo ili uweze kufika hali ya kukolea(kutokana na uzoefu wangu huwa kichwa hakikamati pombe kwa urahisi nikiwa na stress), pili inaweza kukufanya ukawa na stress zaidi hivyo basi ukajikuta umekua mkali/mkorofi ghafla, kama utainywea bar/pub/club unaweza kuanzisha ugomvi kwasababu ya jambo dogo tu(labda mtu kaja kukuongoza au umemtongoza mtu akakukatalia au mtu kakukanyaga bahati mbaya).

Uchaguzi ni wako. Sikupangii
 
Habari jf...
Hapa nilipo am so stressed,nimejaribu njia kibao but still....
Sasa nataka nianze kutumia pombe labda itasaidia...
Wale mnaotumia hii kitu inasaidia?? hata kwa muda tu...
I know time heals ila siwezi subiri,i just wanna be fine ndani ya muda mfupi...
njoo nikupige tigo stress zako ziishe
 
Ukitaka kuwa sawa kubaliana na matokeo ya hicho kilichokupata, pombe haisaidii kitu labda ulewe 24/7 maana ikiisha tu kichwani utarudi ulipokuwa.
 
Back
Top Bottom