Watu Wana uzoefu wa shida tofauti tofauti, eleza upate ushauri namna ya kukabiliana na hizo ulizonazo.mkuu shida zote unazozijua nimezibeba mimi,nikianza kuelezea hapa mtanichoka...
[emoji23][emoji23][emoji23]Sio peke yako wengi humu mna stress balaa.
mi naomba kuuliza, kwa kuanza naweza anza na pombe gani ambay haitanfany nijute.. Maana daah
kama hujawahi kunywa usinywe kabisa
sawa tu bora nisahau kwa muda,kuliko muda mwingi uwe occupied na stress...sana tu but ikiishaaa......ndio kisanga kinaanzaaa upyaa itabidii ufungashe mzinga wa konyagii incasee ukiwa ofisini unapiga kazi kidogo unashushia na nyagii
kwanini?Kama haujawahi usijaribu
sio kumtisha mtu hajawahi kunywa ata siku moja unataka achizike asinywe tu hayo mambo awaachie waliozoeaAcha kumtisha mwenzio Shunie
nawe una stress???mi naomba kuuliza, kwa kuanza naweza anza na pombe gani ambay haitanfany nijute.. Maana daah
Kumbe!Umeyataka mwenyewe!....... Aliekuambia uchepuke ni nani??! [emoji1][emoji1][emoji1]
Ndo mpaka awapate sasa, watu wanatake advantage hamna rangi hawatamwonyeshaAkiwa n watumiaji wastaarabu kama mimi wasi wasi aondoe
kwanini shunie mbona we unakunywa?kama hujawahi kunywa usinywe kabisa
CjakusomaMlima utakufaa
hata kidogo kidogo tu nianzesio kumtisha mtu hajawahi kunywa ata siku moja unataka achizike asinywe tu hayo mambo awaachie waliozoea
sio kumtisha mtu hajawahi kunywa ata siku moja unataka achizike asinywe tu hayo mambo awaachie waliozoea
mm nakunywa nimeshajizoelea tofauti na ww ambae haujawahi kabisa na kama unajifunza sio kwa leo sbbu ya stresskwanini shunie mbona we unakunywa?