Kabakabana
JF-Expert Member
- Aug 5, 2011
- 5,550
- 1,166
- Thread starter
- #41
Nakutakia kheri na afya njema love.
ahsante,ntakwambia na sare ushone kabisa
Nakutakia kheri na afya njema love.
Kugongana?
senk yu, ila mtahadharishe kuwa wapo Wakora humu awe makini. Ngoja nikalale salama
yes mamito mdogo mdogo
Kugongana?
Kugongana?
Hehehe! Mimi tena? Hakikisha napangiwa kushika shela la biharusi..
Nitonye kuna sehemu niliona comment nikajua sitakuona kwa muda baada ya kuuliza mtindo uliotumika na wazazi wa fulani kumpata fulani, kwa kweli sikukuelewa ulikuwa unawaza nini akilini mwako?
Hapa tena unashangaa kugongana au hutaki?
usijali kipenzi, kwa huyu wala hatuwezi kugongana! Na si muda sana nitamuweka wazi,nikishavalishwa pete dear.
ukute mume wa mtu loh!
unaishia kuwa nyumba ndogo.tehe tehe tehe!
Afu wewe!
ahsante mwali,karibu bia
Raha ya dunia ni mambo matatu, ya kwanza ni afya, ya pili ni mali ya tatu ya kupendwa.Jamani nina raha mwenzenu mpaka nimeshindwa kunyamaza.Kupendwa raha jamani lol najihisi niko peponi.
Nitonye kuna sehemu niliona comment nikajua sitakuona kwa muda baada ya kuuliza mtindo uliotumika na wazazi wa fulani kumpata fulani, kwa kweli sikukuelewa ulikuwa unawaza nini akilini mwako?
Hapa tena unashangaa kugongana au hutaki?
msalimie e mwambie achunge mzigo wake.
Poa. Mie mzima wewe je?Mambo Sweatlady mzima weye?
Nikitaka ugomvi eendelee nikumwambie dear wako ni D'Salaam, basi namaliza kwa kusema dear wako ni Arusha kwikwi kwikwi kwikwi kwikwi heeeeeeeh, vipi hapo?
Hulali wewe? Mtoto ( Preta ) umemwacha na nani? Mie nilimwogesha afu wewe kazi yako kumbembeleza alale.
Ahaaa,duh kumbe mpenzi bia me nilijua mtu
Akuuuu! Kamati ya chakula mpange mwali na kongosho.mimi nilitaka ukae kwenye kamati ya chakula lol