Nina milion 5 nataka eneo goba wakuu

Nina milion 5 nataka eneo goba wakuu

Kama kichwa h'cha habari kinavyojieleza natafuta eneo goba Nina hicho kiasi Ili niweze kujenga Kwa mwenye eneo naomba tufanye biashara MODS: msihamishe huu Uzi tafadhali uacheni jukwaa hili hili
Mkuu kwa hiyo bei unaweza kupata lakini inaweza ikawa mbali sana na huduma za kijamii, labda uongeze ongeze, Goba siku hizi kushakuwa mjini viwanja viko juu sana
 
Duuh kwahiyo mkuu goba haiwezekani
Huko eneo 20x20 kwa sasa unazumgumzia 30+ mill na unaweza usipate.

Nina jamaa yangu juzi mwezi march 25x30 alikunja 51 mill kama masihara na alipanunua 2009 kwa mill 4 na point,eneo la Goba kwa sasa ni mali sana kwa ukanda huu wa Mbezi.
 
Back
Top Bottom