Nina damu group O+, Ufafanuzi kuhusu group hii

Nina damu group O+, Ufafanuzi kuhusu group hii

Sijajua ni uzao wa ngapi huo, una umri gani huo ujauzito ila mkienda hospitali Daktari atawasaidia na kuwapa njia salama ya kuweka kufika na kujifungua salama.
Usipuuze maumivu yoyote ya tumbo anapokuambia mkeo, Take it serious,Nasisitiza,Nendeni hospitali Mtapata suluhu pale na mama atakua na amani tena.
Uko vizuri sana bro. endelea kujaza ubongo wetu, mijitu mingne elimu ya kitu husika haina Inataka kudanganya cc, hata mimi naelewa hivi mtu mwenye RH- akioa RH+ watazaa bt vizazi vinavyofuata inawapasa wafuate ushauri wa daktari la cvyo watahangaika sana kupata second born wao. Na mwenye RH+ akioa RH+ au RH- aoe RH- mwenzake hakuna tatzo coz RH zao zina match no reaction at all.
 
Hujaelewa somo, mke akiwa - ve na mme naye -ve ndio tatizo. Sasa wewe - ve na mmeo + ve huoni kama Kuna tofauti kwenye Rh factor?? Group O hasa +ve ndio kindi la damu lililo ngangari kwa kujikinga na magonjwa na hata vvu hufanya kazi ya ziada kushambulia kundi hili. Mtu mwenye group hili akipata vvu havimsumbui na akikuambukiza mwenye group jingine kama A, B au AB lazima muondoke ila yeye atakuwepo. Mara nyingi hawa huwa hujulikana kama carrier

Acha uongo ww mbna mm nina negative na nina watoto na mme ni postive usiwe mpotoshaj km huna uelewa na unachoongea, Elimu Elimu Elimu
 
Ni kurekebishe kidogo hapo mkuu, Kama huyu bwana angekua Rh+ve na mkewe akawa Rh-ve ingekua nivi. Mtoto wa kwanza angezaliwa salama ila mimba ambazo zingefuatia zisingeweza kukua, zingeharibika (Misscariage)...
Umeeleza vizuri sana mkuu, kama sio dactari wewe basi ni mtata wa biology thats exact how it is.
 
kwa iyo mimi nitakuwa shamba la bibi kwa hawa team mbu[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji2]
 
Ndugu yangu wewe mwenye O+ utakua unapendwa sana kung'atwa na mbu...wewe jaribu siku moja ukae mahali penye mbu na mtu mwenye damu group tofauti...mbu watakushambulia wewe zaidi...
Lakini mbona sijawahi ugua malaria na net mi ni adui yangu mkubwa miaka kibao?
 
Kwa faida yetu sote nitaeleza kila group la damu:
Kwanza kuna Magroup 8 ya damu nayo ni: A+, O+, B+, AB+, A-, O-, B-, AB-

(1) GROUP A+
Anauwezo wa kutoa damu kwa mtu mwenye: A+ na AB+...
Namba 6 ni group la kifo
 
Amsema wote mkiwa Group O na Rheus Negative - soma tena alicho andika.
Mkiwa rhesus negative wote hakuna tatizo lolote, tatizo ni palw mme yuko postv na Mke negative haijalish ni group O, A, AB, au B . Mke akishakuwa na negatv alafu mme positv ndo huleta shida na shda yenyew hutatuliwa kwa kuchoma sindano ya Ant D
 
Mkiwa rhesus negative wote hakuna tatizo lolote, tatizo ni palw mme yuko postv na Mke negative haijalish ni group O, A, AB, au B . Mke akishakuwa na negatv alafu mme positv ndo huleta shida na shda yenyew hutatuliwa kwa kuchoma sindano ya Ant D

Mimi nilifikiri ni kushindwa kupata uja uzito - lakini linapo kuja suala la mambo rhesus +ve au -ve inapokuja kwa mama na mtoto hayo nayajua vizuri sana including tahadhali zinazo chukukiwa wakati wa mama anajifungua.
 
Ingia google mkuu utapata taarifa zote.Ni vizuri wakati mwingine kusumbua akili yako kidogo.Do not let it sit idle.We have such a powerful tool.

Ina maana uamini ufafanuzi wa Daktari mswahili - we unafikiri wanao toa ufafanuzi kwenye google wana akili zaidi kuliko Waswahili au?
Ni kweli kabisa watu wenge group sawa wanapata watoto jinsia moja. Mfano juzi katu nilienda kupima group langu nilitaka kujua tu maana mm sijawahi kuumwa mpaka sikumbuki mwisho kupata mafua ni lini...

Huyo mama yako mkubwa angekuwa nchi za wenzetu angetajirika sana hasa China, Wachina wanapenda sana kuzaa wanaume ila ni wajanja wanaweza kumuibia dawa yake wakai synthesize kwenye mahabala na kuiwekea patent.

Tukija kwenye suala la kubadirisha jinsia ya feotus nafikiri hiyo inawezekana kwenye early stage, kwa nini nasema hivyo: Katika uzalishaji wa vifaranga vya samaki, kuna njia wataalamu wanaitumia kubadirisha jinsia za samaki ina maana hii inawezakana kisayansi/miti shamba kubadirisha jinsia za binadamu ndani ya mwezi mmoja baada ya kupata uja uzito.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom