Nina damu group O+, Ufafanuzi kuhusu group hii

Nina damu group O+, Ufafanuzi kuhusu group hii

Sawa kwa maelezo mazuri. Ongezea basi na uhusiano wa magroup ya damu kati ya wazazi na watoto
 
Hayo ni mawazo potofu.Mbona Daktari naye anapata huko huko kwenye mtandao.Hata waalimu waliomfundisha wametoa huhuko.Kwenye mtandao kumesheheni vitabu na majarida mbali mbali ya fani ya udaktari na fani zingine.Kwanza daktari anaweza kusoma akakuchakachulia!Sasa ukisoma mwenyewe si vizuri.

Mwisho kumbuka kwamba kwenye mtandao hakuna vya Wazungu tu,viko vya Waafrika,Wachina,Warusi,Wajapani,Wakorea nk. nk.
Ina maana uamini ufafanuzi wa Daktari mswahili - we unafikiri wanao toa ufafanuzi kwenye google wana akili zaidi kuliko Waswahili au?...
 
Hayo ni mawazo potofu.Mbona Daktari naye anapata huko huko kwenye mtandao.Hata waalimu waliomfundisha wametoa huhuko.Kwenye mtandao kumesheheni vitabu na majarida mbali mbali ya fani ya udaktari na fani zingine.Kwanza daktari anaweza kusoma akakuchakachulia!Sasa ukisoma mwenyewe si vizuri.

Mwisho kumbuka kwamba kwenye mtandao hakuna vya Wazungu tu,viko vya Waafrika,Wachina,Warusi,Wajapani,Wakorea nk. nk.

Unazungumza vitu gani lakini? Hivi wewe ujui mambo ya mitandao imeanza miaka ya karibuni sana - na linapo kuja suala WebServers na Web Browser apps - Web Browser kwa mfano zimevumbuliwa ni juzi juzi tu in early 1990s by NetsCape. Unataka kusema watu walikuwa awasomi kutokana na kutokuwepo search engines?

Mbona Mswahili mwenzetu one Helicobacter Pylori amejieleza vizuri in a condesed format, na anaonekana ni Dk. Mahili sana asemi mambo ya kubabaisha - sasa wewe unapo kuja na hoja as if hakuna haja ya kuwasikiliza Waswahili wakati kila kitu kinapatikana kwenye search engine za mitandaoni specifically google - hapo ulikuwa na lengo gani - kama sio kujaribu ku water down ufafanuzi wa Mzalendo Helicobacter Pylori ebu fatilia maelezo yake yote kuhusu suala hili, je, kuna kitu ambacho hakueleza kitaalamu kwa lugha nyepesi kwani tatizo liko wapi?

Wala sishangai baadhi za attitude zetu waswahili ndiyo zilivyo - mpaka aseme mzungu, muhindi etc hapo mnaona balabala!!

Najua utakuja na hoja za kujaribu kupoteza lengo lakini ukweli ubabaki pale pale i.e -ve attitude ndiyo crux of the matter.
 
Mmm,unazoongea wewe ni historia mkuu.Ndio zamani ilikuwa hivyo.Mkuu siku hizi kuna Electronic Journals,Books nk.Infact mambo ya hard materials ni kama yamepitwa na wakati sasa.Sasa kuna on line libraries nyingi sana.Wiley On Line Library ni moja wapo. Mkuu kwa sehemu mimi ni mtaalam wa On Line Scientific Study Resources,kwa hiyo ninacho-ongea nakielewa vizuri sibahatishi.

Kipo kitu kinaitwa Access to Global Online Research in Agriculture kwa mfano na ipo kama hiyo ya kilimo inayohusika na Medicine tu.Na zipo za fani zote!Zipo simplified resources nyingi tu mkuu kwa watu ambao sio wataalam lakini wenye nia ya kujielimisha.Kwa mfano kwa suala la huyu bwana wa Blood Group O+, ange-google "Blood Type Charts/Blood Group Information" angepata yote anayohitaji kuhusu Blood Group yake,lakini pia na Blood Groups zingine.
Unazungumza vitu gani lakini? Hivi wewe ujui mambo ya mitandao imeanza miaka ya karibuni sana - na linapo kuja suala WebServers na Web Browser apps - Web Browser kwa mfano zimevumbuliwa ni juzi juzi tu in early 1990s by NetsCape. Unataka kusema watu walikuwa awasomi kutokana na kutokuwepo search engines?
 
Mmm,unazoongea wewe ni historia mkuu.Ndio zamani ilikuwa hivyo.Mkuu siku hizi kuna Electronic Journals,Books nk.Infact mambo ya hard materials ni kama yamepitwa na wakati sasa.Sasa kuna on line libraries nyingi sana...

Naona tutakesha - we don't seem 2 kuongea kwenye same wavelength ' am afriad! Nilikwambia utakuja na lame excuses za mask -ve attitude zako kuhusu waswahili wenzako - na kweli.
 
Sijajua ni uzao wa ngapi huo, una umri gani huo ujauzito ila mkienda hospitali Daktari atawasaidia na kuwapa njia salama ya kuweka kufika na kujifungua salama.
Usipuuze maumivu yoyote ya tumbo anapokuambia mkeo, Take it serious,Nasisitiza,Nendeni hospitali Mtapata suluhu pale na mama atakua na amani tena.
Wakwanza mkuu Kama miez mitatu na wiki kadhaa
 
Naomba kujuzwa Nina group O negative wife O positive tuna mtto 1!Je wa pili inabidi tukawaone wataalam au Hanna shida hapo?

Haja ipo ya kwenda hospitalini, hiyo ni kwa ajili tu ya tahadhari kwa kua maumivu ya tumbo wakati wa ujauzito ni jambo la kawaida ila hufikia hatua yanakua hatari kwa ujauzito wenyewe. Kwa hiyo ni bora mkaenda hospitali kwa msaada zaidi.
"The earlier the better"
 
inasemekana hili ndilo group la damu la watu 'vilaza' lakini ni very resistive kwa magonjwa mengi na waafrika wengi tunaangukia kwenye hili group
 
inasemekana hili ndilo group la damu la watu 'vilaza' lakini ni very resistive kwa magonjwa mengi na waafrika wengi tunaangukia kwenye hili group
Duniani hapa utajiri wa kwanza ni Afya njema. Kama upo sahihi basi ni mbaraka kuwa kwenye kundi hilo.
 
asanteni wana jamvi wote kwa ushauri mlionipa, kweli kuhusu kuumwa mimi homa azinipati sana, huwa nakaa sana bila ya kuumwa chochote, ila kwa hilo la kutoambukizwa "MDUDU WA KARNE" HIV eti kwa sababu ya group 0+ hilo suala mimi siliafiki maana hawa wadudu hawapendagi ujinga, tuwe makini jamani.
Mimi niliwahi kukaa na demu mwathirika bila kujua kwa miezi Saba na Nina group 0+ nilipima Mara tatu sina ngoma
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom