Nina damu group O+, Ufafanuzi kuhusu group hii

Nina damu group O+, Ufafanuzi kuhusu group hii

Baba akiwa - ve na mama akiwa + ve hapo vipi kuhusu kupata mtoto?? Msaada tafadhali..
 
Kwa faida yetu sote nitaeleza kila group la damu:
Kwanza kuna Magroup 8 ya damu nayo ni: A+, O+, B+, AB+, A-, O-, B-, AB-

(1) GROUP A+
Anauwezo wa kutoa damu kwa mtu mwenye: A+ na AB+
Anauwezo wa kupokea damu kwa mtu mwenye: A+, A-, O+ na O-

(2) GROUP O+
Anauwezo wa kutoa damu kwa mtu mwenye: O+, A+, B+ na AB+
Anauwezo wa kupokea damu kwa mtu mwenye: O+ na O-

(3) GROUP B+
Anauwezo wa kutoa damu kwa mtu mwenye: B+ na AB+
Anauwezo wa kupokea damu kwa mtu mwenye: B+, B-, O+ na O-

(4) GROUP AB+
Anauwezo wa kutoa damu kwa mtu mwenye: AB+ TU
Anauwezo wa kupokea damu kwa mtu mwenye: KWA KUNDI LOLOTE

(5) GROUP A-
Anauwezo wa kutoa damu kwa mtu mwenye: A+, A-, AB+ na AB-
Anauwezo wa kupokea damu kwa mtu mwenye: A- na O-

(6) GROUP O-
Anauwezo wa kutoa damu kwa mtu mwenye: KWA KUNDI LOLOTE
Anauwezo wa kupokea damu kwa mtu mwenye: O- TU

(7) GROUP B-
Anauwezo wa kutoa damu kwa mtu mwenye: B+, B-, AB+ na AB-
Anauwezo wa kupokea damu kwa mtu mwenye: B- na O-

(8) GROUP AB-
Anauwezo wa kutoa damu kwa mtu mwenye: AB+ na AB-
Anauwezo wa kupokea damu kwa mtu mwenye: AB-, A-, B- na O-

Hii ni kwa mujibu ya mitandao ya afya.

Kwa ishu ya RH+ na RH- (RHESUS FACTOR) naona mdau Helcobacter Pylori kalielezea vizuri sana kwa lugha rahisi kueleweka.

NOTE: MITANDAO YA JAMII IKITUMIKA VIZURI NI MSAADA MKUBWA SANA KWA JAMII

Safi sana, Unyambulisho mzuri.
 
Mara ya mwisho kwangu kusumbuliwa na malaria ilikuwa mwaka 2010, miaka mingine nimesumbuliwa sana na magonjwa yanayohusu tumbo tu. Mimi nina O+ pia.
2006 hadi Leo sijaumwa malaria, ni mafua tu na kikohozi Mara moja moja
 
Mimi group langu ni AB +Rh huwa siumwi hovyo kwa kweli. Ila Nina allergy na Vitu vya KIJANI tu.
 
ungekuwa na 0-RH ukampata demu mwenye hilo hilo group hamuezi kuzaa hata mfanyaje.labda kwa maombi
Mkuu mi nna hilo Group la O- nna demu napiga il hamna kitu mkuu hebu nitolee ufafanuzi mzuri juu ya grup hii boss
 
Nimepima leo group la damu yangu, nina group 0+ Rh,

Nini faida ya hili group na hasara zake, na je naweza kumpa damu mtu wa group gani?

Nitashukuru nikisaidiwa mawazo, asante.
Ingia google mkuu utapata taarifa zote.Ni vizuri wakati mwingine kusumbua akili yako kidogo.Do not let it sit idle.We have such a powerful tool.
 
MIMI NINA 0+ NA MKE WANGU ANA A+ VE. INAKUWAJE HAPA, LAKINI MPAKA SASA HV TUMEJAALIWA KUPATA WATOTO WA 3 WOTE WA KIKE? JE NI SABABU YA KUPATA WATOTO WA KIKE PEKE YAKE?? msaada.
Ni kweli kabisa watu wenge group sawa wanapata watoto jinsia moja. Mfano juzi katu nilienda kupima group langu nilitaka kujua tu maana mm sijawahi kuumwa mpaka sikumbuki mwisho kupata mafua ni lini.
Sasa Dr yeye alinambia kuwa yeye na Mme wake wana 0+ na wamebahatika kupata watoto watatu wote wa kiume.

Dada yangu na mme ni O+ kazaa watoto wakike wote . si mnajua watu wanavyopenda watoto wa kiume Dada kaanza kuangaika kila kona Mme kaanza umalaya anatafta wa kiume na huko njee kapata wa kike basi katika uliza uliza tukaambiwa mama mkubwa anatoa dawa ya kubadilisha uzazi na wakatuambia ni wangapi wamepata dawa zake na kufanikiwa basi tukaenda uko kwa mama mkubwa. Tulivyo mwambia alisikitika sana akasema yaani nimetibu watu zaidi ya mia mwanangu hukusema ndio kumwambia tulikuwa hatujui.

Basi kamwambia nenda mwezi ujao usipoingia period njoo. Kweli akaenda mwezi wa uliofata period akapata , mwezi uliofata tena hakupata basi akaenda kupima akakuta ana mimba akarudi kwa mama mkubwa akampa dawa akanywa bila hata shemeji kujua ikawa siri yetu.

Ilivyofika miezi 5 tukaenda akapima utra sound Dr katuambia ni wa kiume yaan Dada alizimia kwa furaha alipima hospital kama NNE anaambiwa ni wa kiume. Basi mimba ikakuwa na akajufungua wa kiume yaani furaha iliyopotea imerudi kwa kasi kwa sasa mtoto wao ana mwaka.

Labda kama ma Dr wana majibu watueleze
 
Huku kwetu ni kama INA soko.halafu unaweza kumuuzia mutu yyte .shida ni pale wewe utakapo hitaji ,ni mpaka akuuzie O+ mwenzio
 
Ndugu yangu wewe mwenye O+ utakua unapendwa sana kung'atwa na mbu...wewe jaribu siku moja ukae mahali penye mbu na mtu mwenye damu group tofauti...mbu watakushambulia wewe zaidi...[/QUO

Hii ina ukweli japo nimejaribu kutafuta scientific reasons sijapata.Kwani kuwe uhusiano kati ya Mbu kupenda watu wenye group O?
 
Ni kweli kabisa watu wenge group sawa wanapata watoto jinsia moja. Mfano juzi katu nilienda kupima group langu nilitaka kujua tu maana mm sijawahi kuumwa mpaka sikumbuki mwisho kupata mafua ni lini.
Sasa Dr yeye alinambia kuwa yeye na Mme wake wana 0+ na wamebahatika kupata watoto watatu wote wa kiume.

Dada yangu na mme ni O+ kazaa watoto wakike wote . si mnajua watu wanavyopenda watoto wa kiume Dada kaanza kuangaika kila kona Mme kaanza umalaya anatafta wa kiume na huko njee kapata wa kike basi katika uliza uliza tukaambiwa mama mkubwa anatoa dawa ya kubadilisha uzazi na wakatuambia ni wangapi wamepata dawa zake na kufanikiwa basi tukaenda uko kwa mama mkubwa. Tulivyo mwambia alisikitika sana akasema yaani nimetibu watu zaidi ya mia mwanangu hukusema ndio kumwambia tulikuwa hatujui.

Basi kamwambia nenda mwezi ujao usipoingia period njoo. Kweli akaenda mwezi wa uliofata period akapata , mwezi uliofata tena hakupata basi akaenda kupima akakuta ana mimba akarudi kwa mama mkubwa akampa dawa akanywa bila hata shemeji kujua ikawa siri yetu.

Ilivyofika miezi 5 tukaenda akapima utra sound Dr katuambia ni wa kiume yaan Dada alizimia kwa furaha alipima hospital kama NNE anaambiwa ni wa kiume. Basi mimba ikakuwa na akajufungua wa kiume yaani furaha iliyopotea imerudi kwa kasi kwa sasa mtoto wao ana mwaka.

Labda kama ma Dr wana majibu watueleze

Hili pekee uliloibua hapa linahitaji mjadala.Inafaa kuona hiyo dawa ilienda kufanya nini uko mwilini?Inaonekana dada mtu alikuwa amesha conceive ndiyo akapewa dawa.Je,kuna uhakika gani kuwa mimba ya haikuwa ya mtoto wa kiume kabla ya kupewa dawa na mama yako?
 
Nimepima leo group la damu yangu, nina group 0+ Rh,

Nini faida ya hili group na hasara zake, na je naweza kumpa damu mtu wa group gani?

Nitashukuru nikisaidiwa mawazo, asante.
¤Group O+ ni group ambayo ni common kwa watu wengi zaidi

- Unaweza kumpa damu mwenye O kama wewe na unaweza pia kupokea kwa wa group O mwenzio.

- Huwezi kupokea au kumpa damu mwenye group nyingine zaidi ya O.

- Ni group ambayo ina uwezo mkubwa zaidi wa kupambana na magonjwa mbalimbali.

Mimi pia ni O+.
 
Waongo nyie.....ajitokeze mmoja sasa mwenye +ve tumpe demu kwenye HIV +ve aipige mbichi....harafu tumsikilizie ...tuone kama hata anza kula minjingu(aRVs)....subutu na O+ve yako......sumu haijalibiwi kwa kuionja bhana
Kwani umeambiwa hawapati kabisa UKIMWI?

Wanapata ila wako more resistant kwa magonjwa karibu yote kuliko mtu wa group zingine za damu.
 
Ndugu yangu wewe mwenye O+ utakua unapendwa sana kung'atwa na mbu...wewe jaribu siku moja ukae mahali penye mbu na mtu mwenye damu group tofauti...mbu watakushambulia wewe zaidi...
Aisee hao mbu wanapenda nn aisee ilhal damu ni Ile Ile.
 
Hao wana zaa bila shida mkuu,maana mwili hauta-respond kuhusu new baby katika mwili wa mama.
Ila mkuu me na girl wangu me Nina 0+ nayeye 0- ila tumezaa ila kabla yahuyu mtoto kuna mimba iliharibika kabla, hapo inakuwaje mkuu
 
hili group ni vigumu sana kuambukizwa magonjwa even hiv
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom