Nimfanyeje huyu baba mwenye nyumba mpiga chabo?

Nimfanyeje huyu baba mwenye nyumba mpiga chabo?

Tafuta u.p.u.p.u tumbukiza kiasi kkidogo kwenye hako katobo, kisha act uko ktk mahaba wakati uko pale mlangoni kuwa makini ili uwe na uhakika kuwa jicho lake liko on target, akiwa on ttarget puliza u.p.u.p.u. Kitakachotokea atashindwa hata kumwambia mkewe.

hahahah Mbavu Zangu Mimi
Hii Ambush Iko Veri Kriativ
Huyu Amekosea Sana Kucheza Na Kijana Wa Jf
Atajuta Leo
Mashambuliz Ni Ya Kimya Kimya
 
Mpatie kipunga hewa a.k.a papuchi (kupitia kwenye katobo kake) ajipige nyundo/nyento za kutosha , may be anaweza kuwa na ugumu / ugaga wa kufa mtu .
Ila kumbuka kufunga mlango wako vizuri kwani si unajua puchu ikipamba moto jinsi mdau anavyokuwa kwenye hali mbaya.
 
Mpatie kipunga hewa a.k.a papuchi (kupitia kwenye katobo kake) ajipige nyundo/nyento za kutosha , may be anaweza kuwa na ugumu / ugaga wa kufa mtu .
Ila kumbuka kufunga mlango wako vizuri kwani si unajua puchu ikipamba moto jinsi mdau anavyokuwa kwenye hali mbaya.

inawezekana wewe ukawa unafanya huu mchezo sana
 
Au atafute pili pili kichaa kavu aisage kisha aweke unga hapo ndani ya kitobo kisha zee likija tu kuchungulia apulize iingie machoni

teh Teh Teh..Mpaka Namuonea Huruma
Ahsanteni Sana Wadau
Huyu Atajuta Nasema
 
hapana siyo hiyo kuna ile inaitwa walls paper unaweza weka hiyo

nitafurahi kujua kiasi

Fanya hivi,
wewe KE jiandae kabisa yaani kitu manu manu na kiwe kisha orojeka kisha changanyia na miguno ya kumtaja baba mwenye nyumba, utaona mwenyewe kitachotokea hapo kwenye katobo ketu.
 
Fanya hivi,
wewe KE jiandae kabisa yaani kitu manu manu na kiwe kisha orojeka kisha changanyia na miguno ya kumtaja baba mwenye nyumba, utaona mwenyewe kitachotokea hapo kwenye katobo ketu.

duh sitaweza hiyo
 
fanya tu mpaka hisia ziishe

Hisia za nyento huwa haziishi,
wewe jiandae na baadae usiku mimi naja kama kawaida yangu kufanya yangu kisha nasepa mwepesiiiiii...... chezea movie original wewe.
 
Hisia za nyento huwa haziishi,
wewe jiandae na baadae usiku mimi naja kama kawaida yangu kufanya yangu kisha nasepa mwepesiiiiii...... chezea movie original wewe.
leo usiku hatufanyi hayo mambo
 
Mpatie kipunga hewa a.k.a papuchi (kupitia kwenye katobo kake) ajipige nyundo/nyento za kutosha , may be anaweza kuwa na ugumu / ugaga wa kufa mtu .
Ila kumbuka kufunga mlango wako vizuri kwani si unajua puchu ikipamba moto jinsi mdau anavyokuwa kwenye hali mbaya.

acha Kuwaza Mambo Machafu Ww
 
Tangu uhamie hapo miezi mitatu iliyopita ni mara ngapi amekuja chumbani kwako kukagua ili kuhakikisha "kila kitu" ndani ya chumba chako kipo kama atakavyo ndani ya nyumba yake!? Ziba kwa ndani bhanaa vinginevyo hama.

Mkuu Amesema Hataki Kiguswe Kwani Ni Mfumo Wa Nyumba Yake Ili Hewa Ipite
 
acha Kuwaza Mambo Machafu Ww

Wewe uliye waza hivyo ndo mwenye mawazo machafu,
wajua tafasiri ya jambo inategemeana na wewe mwenyewe unavyotafasiri kwa kichwa yako
na ndo maaana hata mchina kula kobe, nyoka, kono kono, bundi,mbwa, minyoo, etc yeye anaona sawa tu tena kiroho safi ila kibongo bongo ni noma sana na uchafu.
Ila ukitafakari sana juu ya mambo haya , utagundua kuwa yanasababishwa na namna tunavyo yatafasiritu na si kinginecho mkuu Majigo
 
Last edited by a moderator:
mmmhhh,,,huyo baba kiboko, labda kama nyumba ipo tinted inahitaji hewa kidogo:flypig:
 
Back
Top Bottom