SimbaMpole123
JF-Expert Member
- Apr 23, 2023
- 5,517
- 5,049
HayaHazina shida
HayaHazina shida
🤣🤣🤣Wewe inakuuma Nini... nywele si zao kwani zako... mbona watu wa dini mnapenda kupangia watu jinsi ya kuishiKwanini uweke bandia wakati original ipo? Kwani hao walioamua kubaki na nywele na kucha za asili wako uchi?
Niambie hivyo vitu vina shida gani...na ulete hoja za msingiHuo ubandia wa kope, kucha, wanja ni kazi za yule mwovu, hushangai kwa nini mtumishi amenasa?
Vv
Kitu ambacho ni artificially made.. ehe ? SoNeno "bandia" lina maana gani??
= nyweleHabari zenu wote
Nisipoteze muda nipo kwenye mahusiano na mtumishi wa Mungu ni mchungaji yupo uko kusini anafanya injili vizur sana yan sana.
Tulikutana FB alikuwa anatuponda wadada tunaoweka ubandia mwilini kama kope kucha nywere nk. Nikamwambia Asante kwakutusaidia tunaendelea kupona ndo akaanza kunitumia vifungu messenger ukawa ukaribu mwishoe mahusiano
Mwanzo alikuwa Kila kitu anasema ni dhambi na mim nikawa nakubaliana nae mana nisije ikosa ndoa kwa pastor yaan kumuita mume hataki baadae akakolea akaanza kuniita mke na majina mengine mazur akasema sio dhambi
Akafunga safari kuja kuniona huku niliko na tukakutana sehemu ya wazi chaa ajabu akanipiga busu(denda) na akasema sio dhambi akanishika na maungo yangu akasema sio dhambi nikabaki namshangao[emoji3064][emoji3064]
Mpaka sasa nimebaki na maswali mengi je uyu ni pastor wa Mungu kweli au nimepigwa na kitu kizito maana sikuiz anaongelea sana siku tukikutana kimwili Jin's atavnifanya
Cha mwisho nampenda bado
Wajinga ndiyo waliwao.Habari zenu wote
Nisipoteze muda nipo kwenye mahusiano na mtumishi wa Mungu ni mchungaji yupo uko kusini anafanya injili vizur sana yan sana.
Tulikutana FB alikuwa anatuponda wadada tunaoweka ubandia mwilini kama kope kucha nywere nk. Nikamwambia Asante kwakutusaidia tunaendelea kupona ndo akaanza kunitumia vifungu messenger ukawa ukaribu mwishoe mahusiano
Mwanzo alikuwa Kila kitu anasema ni dhambi na mim nikawa nakubaliana nae mana nisije ikosa ndoa kwa pastor yaan kumuita mume hataki baadae akakolea akaanza kuniita mke na majina mengine mazur akasema sio dhambi
Akafunga safari kuja kuniona huku niliko na tukakutana sehemu ya wazi chaa ajabu akanipiga busu(denda) na akasema sio dhambi akanishika na maungo yangu akasema sio dhambi nikabaki namshangao[emoji3064][emoji3064]
Mpaka sasa nimebaki na maswali mengi je uyu ni pastor wa Mungu kweli au nimepigwa na kitu kizito maana sikuiz anaongelea sana siku tukikutana kimwili Jin's atavnifanya
Cha mwisho nampenda bado
Bac tushamalizaKitu ambacho ni artificially made.. ehe ? So
Akafunga safari kuja kuniona huku niliko na tukakutana sehemu ya wazi chaa ajabu akanipiga busu(denda) na akasema sio dhambi akanishika na maungo yangu
Hujanielezea shida ni Nini...wewe hauvai boxer, saa, mkanda, soksi, viatu kofia etc..hutumii gari, simu ?Bac tushamaliza
Broo nishakuelewa concern yako, ila hayo ni mavazi, boxer, mkanda, soksi hayo yote ni mavazi, binadamu tumejaliwa kucha naturally na nywele naturally, kwann uweke artificial au uweke za mwenzako, Kidini mungu hataki hivo, ila kama tunaongelea kwa upande ambao sio wa dini, mm sioni shida, wacha wavae maana ni mwili wake.Hujanielezea shida ni Nini...wewe hauvai boxer, saa, mkanda, soksi, viatu kofia etc..hutumii gari, simu ?
Nionyeshe mstari wa biblia au Quran uliyosema usiweke kucha bandia... na kwani Mungu mwenye nguvu nyingi zote hizi aumie kwa kitu kidogo kama mtu kuweka kucha ...halafu unajisifia Mungu wako almighty..wakati mtu Akiwa mbagala geto kwake kaweka kucha nywele cjui ananuna huko alipoBroo nishakuelewa concern yako, ila hayo ni mavazi, boxer, mkanda, soksi hayo yote ni mavazi, binadamu tumejaliwa kucha naturally na nywele naturally, kwann uweke artificial au uweke za mwenzako, Kidini mungu hataki hivo, ila ktunaongelea kwa upande ambao sio wa dini, mm sioni shida, wacha wavae maana ni mwili wake.
Seen.Nionyeshe mstari wa biblia au Quran uliyosema usiweke kucha bandia... na kwani Mungu mwenye nguvu nyingi zote hizi aumie kwa kitu kidogo kama mtu kuweka kucha ...halafu unajisifia Mungu wako almighty..wakati mtu Akiwa mbagala geto kwake kaweka kucha nywele cjui ananuna huko alipo
Ukweli unauma..acheni watu waishi lyf lao msijione nyie wema kuliko wengine kwa kisingizio Cha "Mungu hapendi"Seen.
😅 😅 😅 😅 😅Ukweli unauma..acheni watu waishi lyf lao msijione nyie wema kuliko wengine kwa kisingizio Cha "Mungu hapendi"
Unadhani kahaba anatambulikaje? Anajitangazaje?Niambie hivyo vitu vina shida gani...na ulete hoja za msingi
Eeeh sawaUnadhani kahaba anatambulikaje? Anajitangazaje?
Vv
[emoji23][emoji23][emoji23]Alafu unaweza kukuta we ni mwanaume