Nimewamiissssssss


Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
5,559
Likes
6
Points
0
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
5,559 6 0
habari za jioni marafiki?nilikuwa kimya sana kwasababu nilisahau password lakini tupo pamoja sana
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
hbu nenda ukatibu hyo AMNESIA haraka saaana
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,245
Likes
315
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,245 315 180
Thank you for making my day... for kweli nimecheka bila kutegemea..... Dah! PW umeipata wapi sasa??
 
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
5,609
Likes
25
Points
135
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
5,609 25 135
habari za jioni marafiki?nilikuwa kimya sana kwasababu nilisahau password lakini tupo pamoja sana
<br />
<br />
Punguza uzembe kijana, Next time kuwa makini, bora usahau namba yako ya simu, jinsia yako ama umri wako lakini si Username or password ya Jf. Karibu sana, tupo humu. Nyani ngabu, Mr.ChweChwe na Malaria Sugu pia wamekumic!
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,233
Likes
4,683
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,233 4,683 280
Ahahahahaaah!! Password unasahau?? Umeipata wapi?
 
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
5,559
Likes
6
Points
0
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
5,559 6 0
<br />
<br />
Punguza uzembe kijana, Next time kuwa makini, bora usahau namba yako ya simu, jinsia yako ama umri wako lakini si Username or password ya Jf. Karibu sana, tupo humu. Nyani ngabu, Mr.ChweChwe na Malaria Sugu pia wamekumic!

jamani mbona nasikia malaria sugu kawa banned amerudi tena?
 
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
5,559
Likes
6
Points
0
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
5,559 6 0
Thank you for making my day... for kweli nimecheka bila kutegemea..... Dah! PW umeipata wapi sasa??

aisee sijui ilikuwa ni stress au vipi,lakini leo nimetulia nikawa nawaza kitu gani nakipenda maana ndio hyo password dah ghafla nikashtuka na kulog in haraka nimefurahi kweli
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
mi nimekumiss wewe.
Mimi je? Yan nimekumiss mpaka nataka nije mpwapwa kwa mguu, ila usijali, nikipata nauli mpwapwa ntakufuata... Mi mzima wa afya mpendwa..
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
634
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 634 280
Mimi je? Yan nimekumiss mpaka nataka nije mpwapwa kwa mguu, ila usijali, nikipata nauli mpwapwa ntakufuata... Mi mzima wa afya mpendwa..
<br />
<br />
hahaha! Usije kwa miguu utatoka vigimbi. Lol!
Poa mpendwa kama upo mzima.
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
hahaha! Usije kwa miguu utatoka vigimbi. Lol!<br />
Poa mpendwa kama upo mzima.
Basi ntamwomba uporoto anipe lift kwenye kale kamkweche chake..
 

Forum statistics

Threads 1,213,103
Members 461,948
Posts 28,467,019