Sitanii
JF-Expert Member
- Nov 20, 2024
- 516
- 696
Kwamba adukue sr2 kama wale 400?Ingekua chuo cha Kanda ya kati ningekupa mbinu
Kwamba adukue sr2 kama wale 400?Ingekua chuo cha Kanda ya kati ningekupa mbinu
ZitokeUnataka hizo sap zitoke kabisa au unataka iwaje fafanua
Sup 3 na apo unasomea public relation ukute.Wakuu nimepata supplementary masomo matatu nifanyeje nitoboe najisikia vibaya
Hiyo ni assumption yako..na ni illegalKwamba adukue sr2 kama wale 400?
Pole ndugu. Sipatii picha hayo maumivu maana hadi napata degree yangu ya kwanza sijawahi kuonja radha ya supplementary na somo likiwa gumu sana nilikuwa nalikazia na kupata hata C.Wakuu nimepata supplementary masomo matatu nifanyeje nitoboe najisikia vibaya
Asante kwa ushauriPole ndugu. Sipatii picha hayo maumivu maana hadi napata degree yangu ya kwanza sijawahi kuonja radha ya supplementary na somo likiwa gumu sana nilikuwa nalikazia na kupata hata C.
Katika miaka yangu 3 na masomo 46 nilipata C tatu pekee tena za marecture wahuni wawili ambao walitamani kunikamata ila walifeli pamoja na kunionea sana kwenye marks.
Siku namaliza chuo waliniambia kabisa dogo wewe huwezi kufeli maisha maana mpambanaji haswaaaa nikasema mwanaume nimezaliwa kupambana wakabakia kucheka. Siku tunakutana kwenye matukio ya kiutumishi kama mabest.
My point is somo ambalo unaona linakutesa kuelewa au Kuna lecture haziivi hakikisha unakufa nalo hata upate C ila hakikisha GPA isiwe chini ya 3 maana huko mbele hutasoma masters bila hiyo kitu
sawamie nilikuwa na sap 5 kwa semister 2 na nimetoboa,acha kuwaza dogo.
😀😀😀Dah unaua kiongoziSup 3 na apo unasomea public relation ukute.
Kichwani mmejaza Kubeti na mademu tu.
Niko serious siyo kuchangamsha kesho tunaanza supMkuu! Naomba msaada wa taarifa zako ili nijue nakusaidiaje, yaani:
*Umri wako?
*Upo mwaka wa ngapi hapo T.I.A?
*Course gani?
Maana naona joined 2019, au ndio kuchangamsha uzi?
Copy that!Hiyo ni assumption yako..na ni illegal
Anashindq liquid huyuduh unasoma tihaihei alafu unapata sup 3 dah pole sana
Mimi namshangaa dogo sup 3 zinamtetemesha,mimi nilishawahi kupata Sup 9 nikazisapua zote.Enzi zetu kule MUST hizo ni chache sanaa😁
Kati ya hiyo mifumo upi mgumu zaid ku hack?Mnatumia SIMS, ARIS, SARIS au nini? Sema nizichomoe. #codemaster