Nimevurugwa nimepata supplementary masomo matatu

Nimevurugwa nimepata supplementary masomo matatu

Enzi zetu kule MUST hizo ni chache sanaa😁
Mimi sijawai kupata sup na ndio maana nikiwa masomoni nilikua mwembamba Sana nilisoma nikaelewa sometimes nili kariri na ingetakiwa niweke kichwani masomo ya kila kitabu ningekiweka kichwani.

Leo naitwa brother Big.. issue ingine vijana wa Sasa Wana CURRICULUM NYINGI NYINGI ndio shida Ina anzia hapo..

WAKATI nafanya my postgraduates studies ndio nilipata ugumu maana nilikua na KAZI Tena kwenye busy environment yaan kubalance kazi na masomo ilikua mtihani ndio kwa Mara ya kwanza nikapata SUP moja Ila Nika clear.
Kwenye postgraduate yangu ilikua UPENDO,IMANI,MIUJIZA nilipo weka picha nimevaa joho wadau waliniuliza nilikua na soma sangapi...Nacho amini ndani yangu Kuna uwezo mkubwa Sana R.I.P My best friend NKWABI tukiwa first year uliwaambia watu na ulinambia unaona POTENTIAL ndani yangu pumzika kwa amani wewe mbele sisi nyuma.

Dogo kaza msuli jibidiishe unafaulu...NEVER GIVE UP!!
 
We unashindwa kumeza vitini ad u Akamatwa . Sisi enzi zetu tulikuwa ni kumeza kitini chote Adi nukta . Prof mmoja aliyesoma Urusi nilimpa fire na paper yake ya pathology Adi akaniita kuniuliza kama niliuona mtihani kabla nikamwambia hapana . Akanipa swali lingine mda huo huo nikiwa ofisini kwake nilishuka pale pale Adi akakaa kinywa wazi since that day he salute on me and say finish your studies and let money chase your he whats me to go further to specialize in forensic pathology but I still count on that till now
 
Kuna Chuo gani wanakuachia Papers ya UE usepe nayo mkuu!?? Nilipo soma Test Past Papers sijui unaipatia wapi tu hata ukipata ni za mwaka 2005, 2007 huko mambo tofauti kabisa hata Course Intructor ameshabadirishwa
SUA paper ukishamaliza unatoka nalo unaenda nalo magetoni, japo baadhi huwa wanakusanya
 
Back
Top Bottom