Nimevunja uchumba wa watu

Daaah mzee unanirudisha nyuma sana
Serious sababu demu bado hana msimamo ana mawenge flani hivi...!! Ukiona unamwambia mwanamke achagu kati ya wewe na jamaa anasema bado yupo Njia panda jua Huyo sio riziki yako.. Lililotokea ni kosa tu mbona wanafumaniwa wake za watu na wasameheana maisha yanaenda just sikilizia kwanza usiwe mwepesi wa kwenda kwao kutaka umuoe wewe...!!


Tulia kwanza muda utaamua Mkuu...
 
Dooooh. Mm nampenda lakini
 
Daaah. Baba ngoja niende . usiku ntawapa mrejesho
 
Wanawake achana nao mkuu...!! Kuwa na wanaume wengi hadi pale anapokaribia kuolewa kawaidaa sana..So anachofanya ni kuchagua ilaa hapa huyu kazingua sana mpaka anamuita jamaa kwake duu
Acha tu,mwanamke anajua kabisa anataka kuolewa,alafu hata haogopi anamleta mchepuko ndani,kweli...

Hata huyu jamaa akija kuoa huyo,huyo mwanamke hana akili kabisa,hajielewi.

Sisi wanaume tunatabia ya kuforce,hata ukijua mwanamke anamtu wake,ishu ni msimamo wa mwanamke basi.
 
aiseeee kiherehere cha wapi icho mkuu unaenda fanya nini uko kwani ulikuwa na mazoea na wazazi wake ....huyo rafiki yako sijui ndo crush ni mtoto mpaka hajui anachokifanya utakua tahira kwenda afu hayo mambo yanaanziaga mbali sana unadhani watu wanaachana haraka ivyo wana ishu zao tokea kitambo inaweza ikawa wewe ila mwanamke anaelewa vizuri .....wewe ulikuwa umekaaa tu kwenye kochi kuna watu wanakutwa wanapigwa miti ila hawaachiki bado acha ufala mkuu
 
Kabisa mkuu...Sasa huyu demu msimamo F hata akili za kujiongeza bhasi akagongewe kwa mshkaji hanaa...duu
 
[emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24]
 
Kabisa mkuuu... Huyo jamaa ake ni hasira tu zitapoaa!! Yani mwana kakutwa amekaa kwenye Kochi mbona yanaongeleka... Angemkuta anamlaa jee..[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Huyo mwanamke kayataka wazee wakipokea mahali ya watu hutakiwi mwanamke kucheka na vibwengo wengine.ni halali yake aachike kabisa...

Kuhusu wewe pambana na hali yako.
 
[emoji1][emoji1][emoji1][emoji1][emoji1][emoji1] yani imenibidi nicheke
Lakini pia ana moyo sana [emoji23][emoji23][emoji23] maana anakula sehemu ambayo anajua kabisa kuna jamaa mwengine nae anakuja kuingiza mzigo
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…