Nimeumia sana baada ya mwanamke kunichezea na kuniacha

Nimeumia sana baada ya mwanamke kunichezea na kuniacha

Hahahahahahahaaaaa!!! You made my day.

Ongea na mwanasheria wako Mkuu. Lazima kutakuwa na kifungu kinachohusu wewe kuchezewa kwa hiari wakati unamchezea mwenzako. Kama sikosei ni faini ya Milion 1 au Jela miaka miwili au vyote kwa pamoja.

Wakome kukuchezea... Allllaaaaaaaahhh!!!!!!

Huko mlolongo utakuwa mrefu zaidi
 
Duuh, kweli kakuchezea, maana kakutongoza then kakushawishi mgegedane afu kakumwaga!!
usikubali nakwambia nenda kamshtaki tu huyo.
 
  • Thanks
Reactions: amu
Usijali inaelekea unatongozeka kirahisi,utapata mwingine, mwanamke anakuchezea ujue ameshajua shida zako 🙁😀
 
sasa kwa nini unajiita mzee wakati ni kijana
 
uuuuwi mwanaume unachezewa wewe hata ukipewa mke kila siku utakuwa unalialia, mwanaume kaumbiwa shida sio kulialia tu kakutosa tafuta mwingine, mwanaume hutakiwi kupenda unatakiwa utamani tu,

Leo kwangu kesho kwako
 
Tobaaaa huyu kama si ustadh itakuwa mlokole ila hamjamuelewa nyinyi huyu analalamika kachezewa hisia zake ila kijana nakushauri ubadilike Mwanaume haterereki kama ivooo sawa so badilika
 
Back
Top Bottom