Nimeulizwa Jinsi Yangu

Amavubi

JF-Expert Member
Dec 9, 2010
30,136
2,000
Awali nilipuuza lakn sasa nalazimika kustuka ninapoona pm tatu zinaniuliza mm ni jinsi gani, wewe unadhani mm ni jinsi gani?
 

mojoki

JF-Expert Member
Oct 21, 2010
1,323
1,225
Bi dada😍


In this world nothing is certain than Tax and Death.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom