rev geo pet
Senior Member
- Jul 25, 2016
- 115
- 63
- Thread starter
- #101
Mkuu sjafkisha miaka hiyo ....mpk mwakan mkuuhuyo mwenye post muongo inaonesha ana miaka 25 lkn kasema 24 hahaaa
Mkuu sjafkisha miaka hiyo ....mpk mwakan mkuuhuyo mwenye post muongo inaonesha ana miaka 25 lkn kasema 24 hahaaa
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] Sasa ndugu umekoswa kbsMkuu sjafkisha miaka hiyo ....mpk mwakan mkuu
Yap nmekoswa kabisa mkuu ila Nina hamu San ya kufanta mapenzi mkuu[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] Sasa ndugu umekoswa kbs
[emoji28] [emoji28] [emoji28] Angalia usibake lkn mademu wamejaa ndugu kheri ukanunua la kujiuza utungue mpk tani yakoYap nmekoswa kabisa mkuu ila Nina hamu San ya kufanta mapenzi mkuu
Sharubu acha uwongoTafuta sharubu za Kobe Mkuu kisha uvae kiunoni. Utaona Totos zitakavyokuwa zinajigonga kwako.
Afu mkuu huwa nakutafta sana pm ako umezzuia ,hacha huru nikufate BAs
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] Humu ndani watakutolea baruti kwani humu kuna wakutindua kweliAfu mkuu huwa nakutafta sana pm ako umezzuia ,hacha huru nikufate BAs
Inabidi usiwe mbahili wa wamatumizi mtoto hakikisha mtoto harudi nguo shopping za maana mitongozo yako iwe ya kufanya miamala tu mpesa kila wiki ukiwa unampa laki hivi mbona hakuna atakae kukataaAsante mkuu ,ila nataka. Nipate mschana anaeendana na mm coz mm mwenywe n matawi ya juuu
Ndo namtaka ishomile as cjui nae atanitolea nje[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] Humu ndani watakutolea baruti kwani humu kuna wakutindua kweli
mfuate private mkuuNdo namtaka ishomile as cjui nae atanitolea nje
Asante mkuuSasa na wewe dume zima 24 nipo chuo sihongi ila nina watoto wa4 chuo kimoja.
Chuo wanawake uwapate kwanza cha kwanza sio pesa ila kuwa vizuri darasani. Pili uwe mtu wa swagga pesa baadae saana. Wafundishe na usiwe kiherehere na kimbelembele wanawake hawapendi.
[emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] asante kwa pumba mkuuWenzako hiyo ni biashara siku hizi we unataka upate bure! Eti kuonga hujui kapige nyeto basi
Hachia wazi bas nje tuyajenge pm mkuu
[emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] iyo kazi ndo swezi mkuu....hela yote iyo nampa yy t....Inabidi usiwe mbahili wa wamatumizi mtoto hakikisha mtoto harudi nguo shopping za maana mitongozo yako iwe ya kufanya miamala tu mpesa kila wiki ukiwa unampa laki hivi mbona hakuna atakae kukataa
Mzigo upo hata uswaze ukiwa dar mbna utafaidi sn ,we fungua pm ako nje