Nimetongoza mabinti wengi sana lakini walinikataa

Nimetongoza mabinti wengi sana lakini walinikataa

Tuma picha tuone kama hb kweli..... Lkn sometime madem sio lzm mpaka uwe hb mda mwingine ujanja ujanja tu vicare vya hapa na pale, mazoea, kuwa charming ivo yani.... Coz once i was in relation na mtu ambaye anasakwa na hb 's kibao kuliko mie na mim naapreciate kabisa hawa wapo vzr..... We hujawai ona mtu wa kawaida tu kamilik demu mkali mpaka watu kama nyie mnaojiona ma hb mnasemaga kabahatisha tu...... Af kingine watu wengine akijua yey hb basi anataka akitongoza mara moja ambiwe nimekubali ndo wewe......... Mi nina mshikaji wangu ni hb yupo udom pale lkn akianzaga kubembeleza unaweza jua sio yeye...... Badilika mzee baba
Daaah!asante sn mkuu,umeongea point sana
 
Usikute habari zimetapakaa kuwa wewe ni shoga bila kujijua.
Hahah haahaaa.. AjitaFakari kwanza maana hiyo ni hatari kabisa.

Dogo sikia, kutongoza ni jukumu la mwanaume yeyote kama majukumu mengine hivyo usiogope piga saundi.

Kama wanakukataa usijali, tafuta anaefuata tongoza tena.. Ila kama demi umemuelewa huyo Komaa nae, wanawake wanaaibu (sometimes kukubali first sight wanashindwa) Lakini ni wadhaifu sana (ukikomaa nae huwa anashindwa kukubania, anakupa) ila sasa kukomaane kwenyewe sio ndio kule kwa toka nitoke Utaharibu na Utaaibika... Komaa kimasihara.

Kumbuka kujitunza, afu kumbuka kuwa maridadi (wanawake wanapenda mashindano sana, ni rahisi kukubaliwa kama wewe ni maridadi)

Hahah, "penye uzia penyeza rupia"
 
Back
Top Bottom