Valentina
R I P
- Oct 12, 2013
- 24,688
- 28,850
Nambie bana khaaaHakuna umuhimu wa kujua shem kwa nani,la msingi hujanizimia shem mimi?[emoji1]
Nambie bana khaaaHakuna umuhimu wa kujua shem kwa nani,la msingi hujanizimia shem mimi?[emoji1]
Kwangu mimi!.....huu ushem hewa niliokupa nitaufuta mambo yakishakuwa poa![emoji1]Nambie bana khaaa
Sio wote kaka ni hawa ni wale wachache wanaopenda kuichafua sifa ya mwanamke.
Wanawake ni watu wa ajabu mno!Imenikumbusha yule aliyesema ameona dushe la kichaa limeshindikana kutoka kwenye fikra zake anatamani,daaaa!
Ana haki ya kutoa ya moyoni pia japo ni ya kip**bavuValentina una uhakika huyu ni mwanamke lakini?
YanaogeleaaMabata madogo
Ndio mjueWanawake wengine shida tupu yani
Kwa nini usiombe ushauri kwa mumeo. Kwenye issues Kama hizi ushauri wa husbands huwa ni mzuri sana kupita ushauri wa yeyote mwingine.Mapenzi ni upofu kwa kweli na hii imenifanya kua mtumwa wa mapenzi ..mdogo wa mume wangu kiukweli ni HB na ni mtaratibu sana kwa kweli kila nimuonapo nimetokea kuumia moyo sana na kumpenda ghafla nashindwa nimtege vipi aingie kwenye anga zangu maana alivyo tuu inaonekana mchezo anaueza sana natamani sana kucheza nae mchezo mmoja tuu ambao ni ngumu kufanya na hub wangu...naumia kiukweli jinsi ya kumtega na nimfaidi kwa kweli...nitumie njia gani aelewe na je akikataa si nitaiweka ndoa yangu mashakani?
Mapenzi ni upofu kwa kweli na hii imenifanya kua mtumwa wa mapenzi ..mdogo wa mume wangu kiukweli ni HB na ni mtaratibu sana kwa kweli kila nimuonapo nimetokea kuumia moyo sana na kumpenda ghafla nashindwa nimtege vipi aingie kwenye anga zangu maana alivyo tuu inaonekana mchezo anaueza sana natamani sana kucheza nae mchezo mmoja tuu ambao ni ngumu kufanya na hub wangu...naumia kiukweli jinsi ya kumtega na nimfaidi kwa kweli...nitumie njia gani aelewe na je akikataa si nitaiweka ndoa yangu mashakani?
Katika shamba nzuri la bustaniYanaogeleaa
EndeleaKatika shamba nzuri la bustani
ynapenda kulia pwa pwa pwa pwapwa katika shamba nzuri la bustani..Endelea
[emoji23] [emoji23] uko vizurynapenda kulia pwa pwa pwa pwapwa katika shamba nzuri la bustani..
ha hahah ha[emoji23] [emoji23] uko vizur