Nimetokea kumpenda shemeji yangu sana

Nimetokea kumpenda shemeji yangu sana

Nyie ndio wale wanawake mnaotaka sherehe badala ya NDOA...ili mradi ulitoa nuksi ya kuvaa Shela.


Idiot kabisaaa
 
Mapenzi ni upofu kwa kweli na hii imenifanya kua mtumwa wa mapenzi ..mdogo wa mume wangu kiukweli ni HB na ni mtaratibu sana kwa kweli kila nimuonapo nimetokea kuumia moyo sana na kumpenda ghafla nashindwa nimtege vipi aingie kwenye anga zangu maana alivyo tuu inaonekana mchezo anaueza sana natamani sana kucheza nae mchezo mmoja tuu ambao ni ngumu kufanya na hub wangu...naumia kiukweli jinsi ya kumtega na nimfaidi kwa kweli...nitumie njia gani aelewe na je akikataa si nitaiweka ndoa yangu mashakani?

Kuna suala moja liko hidden lakini kwa mtu aliye makini anaweza kutambua.

Kuna agenda ya bad spirit inayotumia idle minds kupandikiza mbegu za uharibifu kwa masuala makubwa mawili;

1. Anal Sex.
2. Ushoga.

Ndio sababu mada za masuala ya kipuuzi kama haya hujitokeza kila mara. Na unakuta ni wati wale wale wanazunguka na ID tofauti. Kumbuka mind ya mtu imeumbwa kuwaza zaidi kitu kinachoonekana au kusikika mara kwa mara au kwa kurudia rudia. Ndio sababu hata matangazo ya biashara kwenye TV huweza kujirudia hata mara 3 ndani ya 5 min? Unajua kwanini wanafanya hivyo? Wanaforce akili yako i concentrate na kukumbuka kitu hicho. Kama kila baada ya sekunde kadhaa unaona Coca cola itafika mahali unapata hamu ya Coca cola. Lazima warudie rudie sana kukuonyesha ili usiwaze mambo mengine.

Sasa hii ya anal sex kuna roho ziko kazini. Chukulia mfano wa mpuuzi huyu. Kusema anatamani kulala na shemeji yake inatosha kuwa chukizo. Akaongeza kuwa anataka kufanya obviously ni anal sex au aina nyingine ya uchafu. Hili kwa mtu ambaye hatungi upuuzi akiwa na mawazo ya kipuuzi na uwenda wazimu anaweza kuja kuuliza humu? Itatusaidia nini?

Ushundwe na ulegee. Upotelee kuzimu shetani uliyechoka kuishi. Soma hapa muda huu, unachojaribu kushawishi watu wakengeuke kitakurudia na utasambaratika vipande vipande.
 
Chezea pesa kwenye choo cha shimo, jibu utalipata!. Wenzio wanalia hawaolewi wewe unajitafutia mabalaaaa, haya bwana!
 
Mapenzi ni upofu kwa kweli na hii imenifanya kua mtumwa wa mapenzi ..mdogo wa mume wangu kiukweli ni HB na ni mtaratibu sana kwa kweli kila nimuonapo nimetokea kuumia moyo sana na kumpenda ghafla nashindwa nimtege vipi aingie kwenye anga zangu maana alivyo tuu inaonekana mchezo anaueza sana natamani sana kucheza nae mchezo mmoja tuu ambao ni ngumu kufanya na hub wangu...naumia kiukweli jinsi ya kumtega na nimfaidi kwa kweli...nitumie njia gani aelewe na je akikataa si nitaiweka ndoa yangu mashakani?
Wewe km humtaki mmeo Si umwambie Ili upate uhuru wa kufanya mambo yako..
 
Naishi na shemeji yangu hapa lkn simuelewielewi sijui ndo wewe? Kama ni wewe hebu beep namba yangu ni confirm, na hivi bro katoka tunajilia vyetu huku tukisindikizwa na ngoma ya Man4ngo [emoji39] [emoji39] [emoji39] [emoji39]tunakulagaaaaaaa[emoji447] [emoji445] [emoji444] [emoji448]
 
Mapenzi ni upofu kwa kweli na hii imenifanya kua mtumwa wa mapenzi ..mdogo wa mume wangu kiukweli ni HB na ni mtaratibu sana kwa kweli kila nimuonapo nimetokea kuumia moyo sana na kumpenda ghafla nashindwa nimtege vipi aingie kwenye anga zangu maana alivyo tuu inaonekana mchezo anaueza sana

Natamani sana kucheza nae mchezo mmoja tuu ambao ni ngumu kufanya na hub wangu...naumia kiukweli jinsi ya kumtega na nimfaidi kwa kweli...nitumie njia gani aelewe na je akikataa si nitaiweka ndoa yangu mashakani?[/QUOTE
Unajua kuwa siku zote mchuma janga hula na wa kwao???
 
Una bahati sheria za JF zinazuia kumExpose mjumbe wa JF kwa lengo la kumchafua..!
Ningekuanika Juani Leo wewe..!

Ila naomba mpuuze hii ID..
Huyu ni mjumbe mzoefu tu! amekuja na ID mpya na wala sio jike, ni dume hili
I can agree with you! Hawezi kuwa mgeni alafu post yake ya kwanza iwe hivi maana nimeona ndio post ya kwanza kabisa
 
Muheshimiwa magufuli njoo uku uone Nature ya watu unaowaongoza, hawa ndo wanasababisha njaa ukame na tetemeko
 
Mapenzi ni upofu kwa kweli na hii imenifanya kua mtumwa wa mapenzi ..mdogo wa mume wangu kiukweli ni HB na ni mtaratibu sana kwa kweli kila nimuonapo nimetokea kuumia moyo sana na kumpenda ghafla nashindwa nimtege vipi aingie kwenye anga zangu maana alivyo tuu inaonekana mchezo anaueza sana

Natamani sana kucheza nae mchezo mmoja tuu ambao ni ngumu kufanya na hub wangu...naumia kiukweli jinsi ya kumtega na nimfaidi kwa kweli...nitumie njia gani aelewe na je akikataa si nitaiweka ndoa yangu mashakani?
Kwa hiyo mkuu unataka kutudhibitishia kuwa mume wako ni mwanaume suruali[emoji86]
 
Una bahati sheria za JF zinazuia kumExpose mjumbe wa JF kwa lengo la kumchafua..!
Ningekuanika Juani Leo wewe..!

Ila naomba mpuuze hii ID..
Huyu ni mjumbe mzoefu tu! amekuja na ID mpya na wala sio jike, ni dume hili

mods waziunge id zake zote
watusaidie hawa wanaochezea akili watu
Cookie Paw
 
Back
Top Bottom